Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 40 m2 108,75 triệu/m2
      ✅ DT: 4m x 10m. Sổ nở hậu nhẹ. ✅ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, có  phòng ngủ tầng một, PK, PB, logia đầy...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 45 m2 121,12 triệu/m2
      HIẾM CÓ KHÓ TÌM. NHÀ ĐẸP 2 MT Q. 7, GIÁ CHỈ 5,5 tỉVị trí đẹp, gần Phú Mỹ Hưng, KDC hiện hữu, an ninh, yên tĩnh, sổ hồng, hoàn công đủ, hỗ trợ vay tốt,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Cần bán căn chung cư 47 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 47 m2 40,43 triệu/m2
      Ưu tiên ai chốt sớm có quà siêu bự. Tặng toàn bộ nội thất mới – sang – xịn Vị trí: Ngay trung tâm Phan Huy Ích, ngủ sát giờ đi làm vẫn kịp. 1 bước là...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 44 m2, hướng Đông tại Đường Liên khu 5-6 - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán gấp ngôi nhà gần chợ Liên Khu 5-6, Bình Hưng Hòa B, Q. BT.Giá: 1,7 tỉ còn thỏa thuậnpháp lí đầy đủ, hồ sơ riêng biệtDT: 4x11m,...
      Đường Liên khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 65 m2 tại Đường Dương Khả Trạc - 10 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 65 m2 127,7 triệu/m2
      📍 Vị trí vàng: nằm giữa cầu Nguyễn Văn Cừ & cầu Kênh Xáng🚗 Đường rộng 12m – có vỉa hè – KD đa ngành🔹 DT: >60m²🔹 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu🔹 Công...
      Đường Dương Khả Trạc, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 80 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      - Siêu phẩm hẻm xe hơi – Nhà đẹp hẻm 8m - Hương Lộ 2, Bình Tân- DT: 4 x 20 Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng Công năng: 4 PN, 5  toilet Nhà mới, dọn...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 62 m2 tại Đường 1 - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,16 tỷ

      6.16 tỷ 62 m2 99,36 triệu/m2
      Có những ngôi nhà không chỉ để ở, mà còn cho mình cảm giác nhẹ lòng khi bước vào.ngôi nhà lô góc này có DT 61,6 mét vuông, hẻm thông, thoáng sáng,...
      Đường 1, Phú Thuận

      Cần bán gấp chung cư 46,5 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 46,5 m2 53,77 triệu/m2
      căn hộ tại vin Grand Park-DT: 46.5m2- Gồm 1  phòng ngủ+, 1 phòng vệ sinh, P.Khách, Bếp, không gian thoáng đãng.- giá cực kỳ hấp dẫn chỉ với:...
      Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      chung cư hiện đại 2026 - giá F0 từ chủ đầu tư.Ngay chợ Bà Chiểu - trung tâm bậc nhất Tp HCM.DT: 50 mét vuông - 2 phòng ngủ rộng rãi + logia...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 55 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - 55 mét vuông / 2 tỉ 2 , Ngay Công Viên Gia Định - giao Vòng Xoay Phạm Văn Đồng , giáp Bình Thạnh.pháp lí: Đã có SHR, mua công...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 45 m2, hướng Bắc tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      CHỦ NGỘP GIẢM NGAY 100TR - GIÁ MỚI 5.2 tỉLÔ GÓC - Q. 7 – TRẦN XUÂN SOẠN (GẦN CẦU RẠCH ÔNG)Vị trí: Ngay chân cầu Rạch Ông, gần cầu Nguyễn Văn Cừ. Giao thông...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7 tỷ

      7 tỷ 52 m2 134,62 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LUNG LINH – NGANG 5,2M – hẻm xe hơi 6M – HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈgiá: 7 tỉCơ hội sở hữu ngôi nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, vị trí thuận tiện...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 40 m2 118,75 triệu/m2
      🆘 NHÀ hẻm xe hơi THÔNG - GIÁP TÂN PHÚ - SÁT ngã 4 BỐN XÃ - 40M - 3 phòng ngủ - CHỈ NHỈNH 4Đ🌺📍 Hẻm 479 Hương Lộ 2 – giáp ngã 4 Bốn Xã, Tân Phú💎...

      Cần bán nhà đất 118 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - Quận 7, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 118 m2 60,6 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 502 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7 Bán nhà hẻm 502 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7 – DT lớn, chia 3 căn cho thuê, giá 6,5 tỉCần bán nhà hẻm 502 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Bình Thuận

      Sở hữu nhà phố 110 m2, hướng Nam tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán Nhà 2 MT ĐƯỜNG 27 HỒNG HÀ, P2, TÂN BÌNH🌟 liên kế sân bay Tân Sơn Nhất, khu trung tâm đô thị sân bay của Q. Tân Bình.⚜️ DT đất:...
      27 Hồng Hà, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 40 m2 81,25 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP - căn hộ góc HẺM 6M - TRUNG TÂM Q6 CHỈ 3.25 tỉ📍 Vị trí đắc địa: Bà Hom- Vòng xoay Phú Lâm, P. 13, Phú Lâm, HCM💰 giá: 3.25 tỉ✨ Thông tin nhà:-...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất 358 m2 tại Bình Lợi - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 358 m2 47,49 triệu/m2
      Gia đình cần bán mảnh đất vị trí đẹp ngay Tỉnh lộ 10, gần vòng xoay Trần Văn Giàu.* DT: 358m²* Ngang hơn 10m, nở hậu (rất hiếm)* MT đường lớn, xe tải chạy...
      G1/18 ấp 7,Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      📍 Vị trí vàng Bình Thạnh – khu vực trung tâm, di chuyển nhanh các trục Phan Đăng Lưu – Hoàng Hoa Thám – Nơ Trang Long🏡 Thông tin chi tiết:DT: gần 40m²Kết...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!