Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.727 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 130 m2, giá 3,95 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 130 m2 30,39 triệu/m2
      BÁN nhà phố thương mại shophouse LÊ THÀNH – GIÁ 3 tỉ 950DT 130 mét vuông – 1 trệt 1 lầu – ngang 7mKết cấu:• tầng một: Không gian thông suốt, rộng...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 94 m2 tại Đường Song Hành 22 - Trung Chánh - Hóc Môn, giá 0,95 triệu

      0.95 triệu 94 m2 0,02 triệu/m2
      ngôi nhà cần bán nhanh, vị trí siêu đẹp, giá tốt ngay Trung Chánh, Hóc Môn siêu hời chỉ 950tr  Vị trí : 2 sẹc đường Song Hanh, Trung Chánh, Hóc môn,...
      Đường Song Hành 22, Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 40,5 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 3, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40,5 m2 185,19 triệu/m2
      📌 Thông tin chi tiết:giá: 7.5 tỉ (thỏa thuận chính chủ)DT: 8m x 5,5m (40,5 mét vuông)Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu – 2 PN, 3  toiletHiện trạng: Nhà...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 77 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 77 m2 19,49 triệu/m2
      XUẤT HIỆN CĂN "HOA HẬU" TẦNG ĐẸP - VIEW SÔNG TRỰC DIỆN NẰM KỀ PHÚ MỸ HƯNG Q. 7🤫 Hàng hiếm: Căn này có layout đẹp nhất tầng, view sông Thành phố Hồ Chí ...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 54 m2, giá 7 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 54 m2 129,63 triệu/m2
      PHÁ KHÔNG GIAN SỐNG THỰC TẾ TẠI MASTERI PARK PLACEBước vào 04 căn hộ chung cư mẫu của Masteri Park Place, KH như chạm đến những “lát cắt” chân thật nhất...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 60 m2 145 triệu/m2
      🏡 HẺM 337/ LÊ VĂN SỸ – P.1, TÂN BÌNH💰 giá: 8.7 tỉ (thỏa thuận nhẹ)🔹 DT: 4 x 15.5m – CN 60 mét vuông; DT sử dụng 109m2🔹 KC: Trệt + 1 lầu,...
      Đường Lê Văn Sỹ, 1

      Bán gấp nhà 5 tầng, 79 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 79 m2 170,89 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nhất Chi Mai, P. 13, Tân Bình - Góc 2 MT kim cương- DT: 12m x 7m, công nhận 79 mét vuông, tổng DT sử dụng 319 mét vuông.- Kết...
      Đường Nhất Chi Mai, 13

      Cần bán gấp nhà riêng 51 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 51 m2 32,36 triệu/m2
      Bạn đang tìm một ngôi nhà ở liền, khu an ninh – dân trí cao – gần trung tâm?Căn này đúng chuẩn “giá mềm – vị trí đẹp” ngay Huỳnh Khương An, P. 5, Gò...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 72 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường 4 - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư LÊ THÀNH B – căn hộ góc SÁNG ĐẸP, sổ hồng riêng CHÍNH CHỦVị trí: căn hộ chung cư Lê Thành B, P. An Lạc, Q. Bình TânDT:...
      Đường 4, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 124 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 124 m2 56,46 triệu/m2
      🌹 2 MT – NGANG 7.2M SIÊU ĐẸP – NGAY CHỢ ĐẦU MỐI – DÒNG TIỀN 15TR/THÁNG – CHỈ 6.99 tỉ 🌹💎 DT: 123.2 mét vuông | Ngang 7.2m vuông vắn | 2 MT thoáng –...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 50 m2 tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 50 m2 164 triệu/m2
      Bán nhà to đẹp đường Hoàng Sa, P. Tân Định, Q. 1 – vị trí trung tâm, cách MT Hoàng Sa chỉ 20m, thuận tiện di chuyển các Q. lân cận.DT 50 m2, kết cấu 1...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông-Bắc tại Bình Tân, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà trên đường 59B, P. Tân Tạo, Q. Bình Tân, Tp. TP.HCM. DT đất 5×20, xây 1 trệt 2 lầu, DTSD 265m². Đang cho thuê 25tr/ tháng....
      Đường 59B, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 82,5 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 82,5 m2 88,49 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP GÒ VẤP – 4 PN – 5  toilet – nội thất đầy đủ – HẺM 1 DỰ KIẾN MỞ RỘNG 8MVị trí đẹp – Nhà mới vô ở ngay – pháp lí chuẩn, bìa đỏ vuông ...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 55 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 55 m2 35,1 triệu/m2
      🏠 Vị trí: Nằm ngay trục Quang Trung, trung tâm Gò Vấp – gần chợ Hạnh Thông Tây, Vincom, ủy ban nhân dân, siêu thị, trường học. Kết nối nhanh qua Phan...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 57,79999923706055 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 57,8 m2 38,41 triệu/m2
      🏠 Vị trí: Võ Thành Trang, P.11, Q. Tân Bình – KDC sầm uất, cách chợ Võ Thành Trang vài bước, gần Cộng Hòa – Trường Chinh – Etown. Di chuyển nhanh ra sân...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 50 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 50 m2 39,4 triệu/m2
      🏠 Vị trí: Hiệp Thành, Q.12 – KDC sầm uất, gần chợ Hiệp Thành, ủy ban nhân dân Q. 12, siêu thị Mega Market, trường cấp 1,2,3. Kết nối nhanh ra Nguyễn...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,68 tỷ

      8.68 tỷ 35 m2 248 triệu/m2
      • Kết cấu: Trệt – lửng – 2 lầu – sân thượng• 2 phòng master• Hẻm 4m chuẩn, ô tô nhỏ đỗ cửa• đầy đủ nội thất cao cấp• pháp lí: Sổ vuông, công chứng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 56,599998474121094 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 56,6 m2 39,76 triệu/m2
      🏠 Vị trí: Nhà thuộc khu trung tâm Gò Vấp, gần Phạm Văn Chiêu – Lê Đức Thọ – Quang Trung. KDC đông đúc, tiện ích đầy đủ, di chuyển thuận tiện sang Tân Bình...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!