Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.564 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      BÁN LẠI CĂN HỘ 2PN, VIEW ĐẸP TẠI DỰ ÁN FELIZ EN VISTA, 75M2, CHỈ 7.5 TỶ. LH:0919167378

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Căn Somerset 2PN (dự án Feliz En Vista) Tháp D Lầu 17 Phòng 04. Địa chỉ: số 2 Phan Văn Đáng, TP.Thủ Đức, HCM. - Vị trí đẹp, tiện ích nội khu, ngoại khu đầy...
      Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ 1006/15 ÂU CƠ, TRONG CHỢ VÕ THÀNH TRANG 48M 7TỶ. LH:0989537984.

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà trong chợ Võ Thành Trang- Tân Bình. Địa chỉ: 1006/15 Âu Cơ. Đường chợ 7m thông Trường Chinh- Âu Cơ DT: 48m2 (4x12). Trệt, lầu đúc. Khu KD...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      CỦ CHI, BÁN ĐẤT TỈNH LỘ 15, TÂN THẠNH ĐÔNG, TS 22x33m, CHỈ 9.2 TỶ

      9.2 tỷ 724 m2 12,71 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2132930.352D Mô tả - Vị trí đất cách mặt tiền đường Tỉnh Lộ 15 100m, ngay Trường THCS Tân Thạnh Đông, Bách Hóa xanh, vị...
      Đường Tỉnh lộ 15, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, LÊ ĐỨC THỌ, HXH, 5 TẦNG, TS 4x13m, CHỈ 7.7 TỶ

      7.7 tỷ 53 m2 145,29 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 2128703.347 Mô tả - Vị trí nhà cách Mặt tiền Đường Lê Đức Thọ 50m, khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, Lịch sự, tiện ích...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, THỐNG NHẤT, BÁN NHÀ HXH, TS 4x16m, CHỈ 7.5 TỶ

      7.5 tỷ 66 m2 113,64 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 2113713.345 Mô tả - Vị trí nhà cách Mặt tiền Đường Thống Nhất chỉ 50m, khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, Lịch sự, tiện ích...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 9, TS 4.3x22m, CHỈ 7.3 TỶ

      7.38 tỷ 94 m2 78,46 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 2123182.344 Mô tả - Vị trí nhà Mặt tiền Đường Số 9, khu dân cư đông đúc qua lại, ngay Bách hóa xanh, góc trục đường chính...
      Đường 9, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      THỦ ĐỨC, NHÀ 4 TẦNG, LINH XUÂN, TS 4.5x15m, CHỈ 7.2 TỶ.

      7.2 tỷ 65 m2 110,77 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2128136.341 Mô tả - Vị trí ngay Chợ Hiệp Xuân, khu dân cư đông đúc, tiện ích gồm có Chợ Hiệp Xuân, Trường Tiểu học...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 9, ĐẤT MẶT TIỀN, LONG TRƯỜNG, TS 5.2x25m 132m2, CHỈ 7.5 TỶ

      7.5 tỷ 132 m2 56,82 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 21.09912.337D Mô tả - Chủ cần tiền bán gấp trong mùa dịch (thương lượng tốt cho khách thiện chí) - Vị trí đất trống...
      Đường 120, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      TÂN BÌNH, BÁN NHÀ, PHẠM VĂN BẠCH, TS 5.6x17.5m, CHỈ 10 TỶ

      10 tỷ 98 m2 102,05 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2123728.334 Mô tả - Vị trí ngay Chợ tự phát Phạm Văn Bạch, tiện ích đầy đủ, gần Sân Bay Tân Nhất, Trường Chinh,.... gần...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      THỦ ĐỨC, BÁN NHÀ ĐƯỜNG 16, LINH TRUNG, 4x18m, CHỈ 7.7 TỶ

      7.7 tỷ 74 m2 104,06 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2117461.326 Mô tả - Vị trí đẹp, ngay Bệnh viện Đa khoa, gần Chợ Thủ Đức, Chợ Linh Trung, tiện ích khu hành chánh, gần Xa...
      Đường 16, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, BÁN ĐẤT, TRẦN BÁ GIAO, TS 7.2x19m 133m2, CHỈ 9.7 TỶ.

      9.7 tỷ 133 m2 72,94 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2127274.318 Mô tả - Vị trí ngay trung tâm quận Gò Vấp, phường 5, ngay trường Đại học Văn Lang, CN4,...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      TÂN BÌNH, NHÀ HẺM XE HƠI, PHẠM VĂN BẠCH, TS 4x19m, CHỈ 7.9 TỶ

      7.9 tỷ 75 m2 105,34 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 202119049.316 Mô tả - Vị trí ngay Chợ tự phát Phạm Văn Bạch, tiện ích đầy đủ, gần Sân Bay Tân Nhất, Trường...

      QUẬN 12, DÃY TRỌ, BÙI VĂN NGỮ, LÔ GÓC TS 9x16m, CHỈ 8.6 TỶ

      8.6 tỷ 139 m2 61,88 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706& 202118282.314 Mô tả - Vị trí...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, BÁN NHÀ NÁT, HIỆP THÀNH 13, THỔ CƯ 205m2, CHỈ 7.3 TỶ

      7.3 tỷ 205 m2 35,61 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202122483.308 Mô tả -...
      Đường Hiệp Thành, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

7.3 tỷ 205 m2 35,61 triệu/m2

      BÌNH THẠNH, ĐẤT THỔ CƯ, BÌNH LỢI, TS 4x15m, CHỈ 7.2 TỶ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-binh-thanh?aff_phone=0909269706 202111445.304 Mô tả - Vị...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      BÌNH THẠNH, BÁN NHÀ, ĐẶNG THÙY TRÂM, TS 4x20m, CHỈ 9.1 TỶ

      9.1 tỷ 77 m2 118,19 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-binh-thanh?aff_phone=0909269706 202120564.303 Mô tả - Vị...
      Đường Trục, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, MẶT TIỀN KD, HIỆP THÀNH 06, TS 5.5x25m, CHỈ 10 TỶ

      10 tỷ 134 m2 74,63 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202122807.302 Mô tả -...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.