Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.564 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 74 m2, hướng Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 74 m2 114,87 triệu/m2
      * Bán miếng đất MT đường 30 Linh Đông, hướng nhìn ra vòng xoay Phạm Văn Đồng - Kha Vạn Cân.- Vị trí: Ngay MT đường 30 Linh Đông, đường xe chạy 2 chiều...
      Đường 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất Sadeco Phước Kiển, 100 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất khu dân cư Sadeco Phước Kiển A. DT 5m x 20m, MT đường 12m, vị trí kế bên công viên, bìa đỏ riêng.khu dân cư đông đúc, yên tĩnh,...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 269 m2 tại Đường Duyên Hải - Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 7,53 tỷ

      7.54 tỷ 269 m2 28 triệu/m2
      -Bán miếng đất đẹp giá mềm, cách biển 500m, cách đường duyên hải 100m, thích hợp cho a/c đầu tư tích lũy TS hoặc a/c xây nhà vườn.-Ngay KDC hiện hữu đông...
      Đường Duyên Hải, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án The Boat Club Residences, 170 m2 tại Quận 9, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 170 m2 47 triệu/m2
      Cần bán đất MT trục chính, khu Tam Đa BCR Q. 9, gần ngay cổng bảo vệ.- DT: 170m2.- Nằm trên trục chính, gần ngay công viên. Đường 16m, thuận tiện KD, mua...
      Dự án The Boat Club Residences, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 188 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,78 tỷ

      9.78 tỷ 188 m2 52 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 188 mét vuông P. Bình Chiểu Q. Thủ Đức 2 MT giá rẻ thu hồi vốn 52 tr/ mét vuông sổ sẵnBán 5 miếng đất MT đường Ngô Chí Quốc,...
      201 Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngay miếng đất vuông vắn 200m2, hẻm ô tô 4 chổ, Tây hòa, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Q. 9, TP Thủ Đức.- DT: 200m2 ( 10m x 20m )- Thích hợp...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 125 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 125 m2 68,8 triệu/m2
      Bán đất dự án Bộ Công An đường Phạm Hữu Lầu xã Phước Kiển Nhà Bè, DT 5x25m đường trước nhà 22m, Tây Nam, ngay sát dự án Lavila và GS, giá cần bán trong...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 140 m2 57,86 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- Vị trí: HXT QL 13, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, TP.HCM. Ngay đoạn ngã ba Hiệp Bình giao với QL 13.- DT: 5m x 28m.- Xây dựng đc: Hầm +...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,35 tỷ

      9.35 tỷ 110 m2 85 triệu/m2
      Cần bán nền khu dân cư Đại Phúc, Phạm Hùng kéo dài xã Bình Hưng - Bình Chánh.* Đường 18m, Tây Bắc.+ Lô I45. DT 5x22m. Giá 85 tr/m.+ Lô K36. DT 5x22m....
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 129 m2, hướng Tây - Nam tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 129 m2 69,77 triệu/m2
      Hạ giá mảnh đất giá F0 chưa qua Đầu Tư MT Đường Bình Chiểu, ngay Stown Thủ Đức, đối diện Trạm Y Tế Bình Chiểu.ACE môi giới dẫn khách phí hoa hồng...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Đất Nền Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất Khu dân cư Phú Xuân - Vạn Hưng Phú, 203 m2, mặt tiền 9m , giá 7,1 tỷ

      7.11 tỷ 203 m2 35 triệu/m2
      Cần bán ngay nền lô góc 2MT khu dân cư Vạn Hưng Phú, đường 25m và 12m, Đông Nam, đường lớn thông thoáng, dt 9x24, trừ vạt góc còn lại 203m2. cơ sở hạ ...
      Dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 200 m2 36,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất mua là lời - DT 200m2, ngang 9m dài 20m nở hậu 12m.- Thích hợp xây căn biệt thự, căn hộ dịch vụ, nhà trọ. Xây dựng 4...
      Đường 44, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 120 m2 60,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Phạm Thế Hiển, P7, Q8.- Đường Phạm Thế Hiển rộng 30m.- DT 5 x 24 = 120 mét vuông.- Có SHR, xây nhà ngay.- Giá 7,260 tỉ.LH: Anh...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, 140 m2 , giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 140 m2 63,58 triệu/m2
      Cần sang nhượng đất nền chưa có móng, kt 7m*20m, đường vành đai lộ giới 60m.call ngay 0355 713 ***
      Dự án 13E Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 92 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 92 m2 76,09 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng miếng đất P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, Sài Gòn.Đường QH rộng 4,5m. Cách đường Hiệp Bình 150m, cách Đ. 38 chỉ 50m.DT 92,4m2...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Bích Thuận Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 179 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,16 tỷ

      7.16 tỷ 179 m2 40 triệu/m2
      Cần tiền bán mảnh đất khu dân cư Thủ Đức House, Chợ đầu mối giá rẻ.Sổ riêng DT: 178,6m2.Giá chỉ 40tr/m2 bao rẻ nhất khu vực.liên lạc: 0949 468 ***
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 150 m2 58 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền thổ cư như sau:- đc, hẻm 539 Hương Lộ 3, P. Bình Hưng Hoà, Bình Tân, sát bên Aeon Mall Tân Phú.- pháp lí: Đã có sổ, nền thổ cư sử...
      539, Đường Hương Lộ 3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 374 m2 tại Đường 1 - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,23 tỷ

      8.23 tỷ 374 m2 22 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư đường 1, Long trường, TP. Thủ Đức, ngay Sông Rạch Chiếc.DT 374m2 bìa đỏ giá rẻ 22tr/m2 đường 10m bao rẻ.gọi ngay: 0974 544 *** Mr...
      Đường 1, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.