Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.564 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu biệt thự Khang Điền, 100 m2 tại Bình Chánh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 100 m2 71 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất nền bìa đỏ liên kế Đông Nam. Giá 7,1 tỉ. 5mx20m. Đường 20m, vỉa hè 5.5m. Xây dựng 1trệt 3 lầu 1 tum. Gần trường học, đường Song Hành QL....
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 165 m2 tại Quận 9, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 165 m2 44,85 triệu/m2
      - DT:+ 85m2 giá 3,650tỉ đường 10m lô sạch đẹp hoàn hảo.+ 56m2 giá 3,2 tỉ đường 9m.+ 82,5m2 4,350 tỉ đường 14m đối diện chung cư 14 tầng.+ 85m2 giá 3,65 tỉ...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Đông Tăng Long, 160 m2 tại Quận 9, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 160 m2 57,5 triệu/m2
      KĐT đông tăng Long DT 8 x 20 = 160m2 Giá nhẹ nhàng thời Lạng phát, ngợp giá 9ty2Shop House KD, tương lai vi trí vàng- Vị trí vô cùng thuận lợi, bốn mặt của...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Bán đất tái định cư 30 Ha Nam Rạch Chiếc P. An Phú Q. 2.- DT: 80 mét vuông (ngang 5 x 16m).- Đường rộng 10m.- Hướng Nam.- pháp lí: sổ hồng riêng.-...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 1100 m2, mặt tiền 18m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 1100 m2 9,1 triệu/m2
      Cần tiền xoay sở làm ăn nên tôi bán nhanh mảnh đất đẹp thuộc khu dân cư Tân Phú Trung, Củ Chi.DT 1100 mét vuông, ngang 18m dài 62m (full thổ...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 8153 m2, mặt tiền 27m tại An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 8153 m2 0,99 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất vườn chính chủ chưa qua đầu tư.DT 27*280.Đường Đỗ Đăng Tuyển, An Nhơn Tây, Củ Chi. DT 8.153 mét vuông. Vị trí đẹp đường rộng...
      Đường Đỗ Đăng Tuyển, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 108 m2 87,5 triệu/m2
      CC bán Đất hẻm ô tô Trần Bình Trọng, P5, Bình Thạnh.+ DT: 6 x 18m, vuông vắn, không lỗi phong thủy.+ Siêu vị trí: hẻm ô tô nằm sát MT Trần Bình Trọng,...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 7m tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 95 m2 98,95 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp - giá chốt bất ngờ.Thông sổ hiếm 7.5x12m.3 bước chân là ra MT Bùi Thế Mỹ.nhà cấp 4 đã đc dỡ bỏ, hiện tại là bãi đất trống.Phù hợp khách...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 250 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 250 m2 29,5 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay miếng đất căn biệt thự đơn lập DA Cotec Phú Gia Nhà Bè, TPSài Gòn. Hiện là trung tâm hành chính huyện, và sắp trở thành trung tâm HC...
      Dự án Phú Gia Cotec, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 119 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 119 m2 63,03 triệu/m2
      Do cần vốn làm ăn nên tôi cần bán nhanh nền đất 118,6m, full thổ cư, MT 5m nở hậu, Đường oto rộng rãi 12m, cách chợ 600m, cách siêu thị Metro...
      Đường Hiệp Thành 18, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 139 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 139 m2 61,88 triệu/m2
      ĐẤt SIÊU ĐẸP - siêu hiếm- giá siêu mềm139 mét vuông (Ngang 8M ) Nở Hậu Đẹp- Vị trí: Đường Kha Vạn Cân, P Linh Đông, Tp Thủ Đức.Cách Phạm Văn Đồng...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 125 m2 60 triệu/m2
      oto ĐẾN NHÀ, KẾ BÊN là khu BỘ CÔNG AN,..SỔ VUÔNG ĐÉT MỘT ĐỜI CHỦ DUY NHẤT_ Nhà Cũ tiện xây mới..căn hộ chung cư dịch vụ..nhà ở..vị trí đẹp..khu vực...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 108 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 108 m2 72,23 triệu/m2
      Bán đất MT đường Vườn Lài P. An Phú Đông Q. 12, tiện mua bán KD đa nghành nghề.DT: 4.3x25.Giá: 7.8 tỉ.Đường: 10m phóng 40m.hotline: Trường 0908 894 ***...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 94 m2 tại Đường Lê Văn Chí - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 94 m2 80,86 triệu/m2
      - Vị trí: MT hẻm Lê Văn Chí p.Linh Trung, Thủ Đức, Sài Gòn. KDC hiện hữu, dân trí, nhà xây cao đồng bộ 3 tầng, tiện ích xung quanh đầy đủ.- Đường 8m thông,...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,36 tỷ

      8.36 tỷ 220 m2 38 triệu/m2
      ###Vị trí nằm trung tâm TP Thuận An và Thủ Đức, liên kế tuyến QL 13, kế bên BV Quốc Tế Hạnh Phúc.Liên kết thuận tiện tới : - Chợ đầu mối thủ đức siêu...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 77 m2 tại Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 77 m2 97,41 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm 212 Thoại Ngọc Hầu, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú giá 7.5 tỉ- DT: 4.6x17m, full thổ cư, tặng giấy phép xây dựng 4 tấm- Vị trí: hẻm 7m khu nhà...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 50 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Bán đất nền nằm tại KĐT mới Thủ Thiêm (P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, TPTP.HCM).***Thuộc KĐT Mới Thủ Thiêm (khu tài chính quốc tế)Giao thông thuận lợi:+ Đường...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 139 m2, mặt tiền 8m tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 139 m2 61,88 triệu/m2
      Bán đất đẹp siêu hiếm.- DT: 139m2 (ngang 8m x 15m) nở hậu nhẹ vuông vức, cực đẹp.- Khu dân trí, gần góc kha vạn cân & phạm văn đồng.- Thích hợp xây căn ...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.