Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Garden Plaza, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 7

      8.31 tỷ 130 m2 63,85 triệu/m2
      Cần bán chung cư Garden Plaza 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.1 tầng có 2 căn nên ~ sân rộng - thoáng mát- DT 130m. Thiết kế gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Dự án Garden Plaza 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 92 m2, giá 8 tỷ tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 92 m2 86,96 triệu/m2
      + Khuôn đất vuông vắn mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ.+ Hẻm 1 trục thẳng tắp, khu phân lô đồng bộ.+ Khu vực dân trí cao, toàn nhà cao tầng gần tòa án...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 9,2 tỷ tại Quận 9

      9.2 tỷ 75 m2 122,67 triệu/m2
      9 tỉ 2, căn 75m2 trục chính tại nhà mặt tiền khu compound ven sông Park Riverside.- Vị trí ngay cổng ra vào và trục chính khu compound, thuận tiện KD.- DT...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.1 tỷ 107 m2 75,71 triệu/m2
      chào bán một căn 3 phòng ngủ Ascentia căn hộ góc.Giá gốc từ CĐT.Hỗ trợ vay NH ls 0 phần trăm đến 6/2024.CK 1 phần trăm.CK TT nhanh.căn...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 108 m2 81,49 triệu/m2
      Em Duyên xin chào a/c, cám ơn a/c đã ấn vô xem tin của em. Để tránh mất thời gian của mình em xin cam kết những điều sau khi làm việc:- Công ty Terahom -...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, 3 tầng, giá 8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      ❌HÀNG THƠM - RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 1 tỉHàng Mới - căn nhà phố 80 mét vuông - 8 tỉ CHỐT🌈Chính chủ gửi bán căn nhà phố MELOSA KHANG ĐIỀN, Phú Hữu Q9. ✅...
      Melosa Garden, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 125 m2, giá 9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 125 m2 72 triệu/m2
      - Chủ cần bán biệt thự, nhà mặt tiền Palm Marina view sông Thành phố Hồ Chí Minh giá siêu mềm nhất.- Vị trí đường Trường Lưu, P. Long Trường, Q....
      Dự án Palm Marina, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự Golf Park, giá 7,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 87 m2 81,61 triệu/m2
      Mã căn: GPG - 13.DT đất: 87,4 mét vuông.Hướng nhà: hướng Đông Nam.Quy mô bất động sản: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng.đc: Novaland Golf Park, Số 75...
      Dự án Golf Park, Đường Lâm Viên, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 7,5 tỷ tại Quận 9

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố liên kế dự án Park Riverside 1 trệt 2 lầu, nhà thô.DT 75 mét vuông.

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      căn hộ chung cư có một chiếc view đc coi là bình yên và đầy thơ mộng, nằm tọa lạc tại tầng 5 của tòa tháp Maldives, nên quý KH có thể nhìn đc nội khu...
      Dự án Diamond Island, Đường 104, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 118 m2 66,11 triệu/m2
      Em Thanh chuyên chung cư Vista Verde, nắm trọn những căn đẹp nhất, giá mềm nhất:+ Hỗ trợ TL giá mềm nhất cho KH.+ Tìm căn phù hợp theo nhu cầu KH.+ Hỗ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      9.5 tỷ 114 m2 83,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3  phòng ngủ tại vin Central Park là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và đẳng cấp....
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 124 m2 64,52 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, view hồ bơi.- tòa căn hộ 4A, 2A, 148m2, 3  phòng ngủ, tầng 10, view Hồ Bơi. Giá 10,5 tỉ.- tòa căn hộ 4A,...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 125 m2, giá 9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 125 m2 72 triệu/m2
      Dự án Palm Marina, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 7,97 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.97 tỷ 62 m2 128,55 triệu/m2
      Update 8 căn cuối mua trực tiếp từ chủ đầu tưGiỏ hàng và giá có sẵnVui lòng liên hệ ngay phòng KD: 0772 224 ***Để tư vấn và biết thêm thông tin chi...
      Dự án Thảo Điền Green, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 97 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 97 m2 103,1 triệu/m2
      Cơ hội mua nhà khu compound giá tốt.Quá rẻ chỉ 10 tỉ ngôi nhà phố Lavila thiết kế 3 lầu đường 12m.Shop House Lavila thiết kế 3 lầu Đường 30m thiết kế 3...
      Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,55 tỷ tại Quận 2

      7.55 tỷ 110 m2 68,64 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 3 PN New City Mai Chí Thọ.DT: 110 mét vuông.gọi ngay chính chủ.Giá 7tỷ5, bao hết chi phí, còn thỏa thuận.
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      *Cập nhật giá siêu mềm các căn hộ chung cư cần bán hot nhất thị trường vin Golden River Bason -1 phòng ngủ OT Aqua DT: 49,5 mét vuông view...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.