Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh căn liền kề Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8,3 tỷ tại Quận 9

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.ngôi nhà phố liên kế 75m2 giá từ 8,3 tỉ/căn.contact Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân cư Mega Ruby gồm...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2

      8.31 tỷ 132 m2 62,88 triệu/m2
      Anh chính chủ Thảo Điền Pearl gửi bán ngay, căn thật giá siêu thật.Gọi em Duy ngay: 0904 875 ***Zalo/Viber) để nhận thêm thông tin sớm nhất.SHR sẵn sang...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 8,9 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 80 m2 111,25 triệu/m2
      Cần Bán Nhà Chính chủ.537/30G Nguyễn Oanh _ P15 _ GV.- DT: 4 X 20, diện tích sử dụng 175m2.- Kết Cấu: 1 T, 2 L, ST 4 X 20 căn hộ góc, 3 phòng ...
      Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 9,8 tỷ tại Quận 9

      9.81 tỷ 85 m2 115,3 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại view trực diện hồ.Đường trước nhà 20m, đối diện không có nhà, thoải mái để xe.DT 5x17m.Xây dựng 5x12m, tổng DT sàn...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      7.7 tỷ 135 m2 57,04 triệu/m2
      Đi định cư nước ngoài, chính chủ gửi bán ngay căn 3 PN 135m2 Saigon Pearl giá 7.7 tỉ bao thuế phí. căn hộ chung cư đc trang bị nội thất để ở, toàn bộ là...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Diệu Linh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 65 m2 146,16 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất sở hữu BĐS Thủ Thiêm chỉ với 10 phần trăm giá trị, dành cho những KH chọn căn đầu tiên!sự kiện chào bán đợt đầu tiên sẽ diễn ra vào...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 7,95 tỷ tại Quận 2

      7.95 tỷ 136 m2 58,46 triệu/m2
      Cam kết đây là chung cư mát mẻ nhất dự án Vista Verde, đặc biệt DT lớn và giá cực tốt, chỉ duy nhất một căn mở bán trên thị trường.contact Trình: 0777...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      - Chủ bán nhanh đi định cư giảm mạnh 1 tỉ bán nhà hẻm ô tô 8m trải nhựa 1 sẹc Hoàng Hoa Thám - Trục giáp Bình Thạnh Cực đẹp.- DT 4x20m vuông vắn.- Kết...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 69 m2 115,95 triệu/m2
      chung cư vin Golden River, tháp The Aqua 3, DT 69 mét vuông bao gồm 2 PN và 2  phòng vệ sinh, thuận tiện cho gia đình có từ 3 - 4 người cùng...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 107 m2 76,64 triệu/m2
      Cực hot: Chỉ duy nhất một căn!- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1ĐN 2 toilet 107m2.- full nội thất.- Giá bán ngay nay chỉ 8.2 tỉ.(Rẻ nhất...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 8 tỷ tại Bình Thạnh

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      - Không hàng không đăng - đại lý môi giới uy tín. - Tin đăng chính chủ - Tin thật - Hình thật 100 phần trăm.Quỳnh Như (Ms) chuyên bán sp căn hộ ...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như ( Ms ) Hơn 1 năm trước

      Bán căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 88 m2 102,28 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sarimi - KĐT Sala.đc: Mai Chí Thọ, An Lợi Đông, Tp Thủ Đức.giá: 9 tỉ - NH hỗ trợ 70 phần trăm giá trị chung cư.* Đã có sổ hồng...
      Dự án Sarimi Sala, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 104 m2 76,93 triệu/m2
      (Giỏ hàng độc quyền 2  phòng ngủ (2BR) trực tiếp chính chủ tại Estella Heights còn hơn 30 căn loại 2BR mua bán /cho thuê).* Em xin khẳng định với quý...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự Nhà phố liên kề ven sông River Park, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Lâu lâu có 1 ngôi nhà phố River Park Q9 cần bán đây ạ.Vị trí: Dự án nằm trong khu Hưng Phú, thông ra Liên P. Q9.Nhà 5x15m, xây trệt, 2 lầu đã có SHR.Nhà...
      Dự án River Park, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Tnhh Investment Land Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      Bán căn 2 PN Estella Heights giá siêu tốt- DT: 89m2- Tầng: 1x (tầng đẹp)- View: Landmark 81, view TP cực thoáng, xem pháo hoa.- Nội thất: Full- Giá bán ...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 99 m2, giá 9,8 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 99 m2 98,99 triệu/m2
      bán ngay BT Lavila khu dân cư ven sông, đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè.+ Thông tin nhà:- DT: 5.5x17,6m = 96.8m.- Thiết kế 1 trệt 2 lầu, 4 PN,...
      Dự án Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Nhà phố Rio Vista, giá 7,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 75 m2 104 triệu/m2
      Giá đầu tư - trung tâm Q9 - giá đầu tư.căn nhà phố 5x15m, dự án Rio Vista (khu Gia Hòa Q9).DT: 5x15m, xây 2 lầu, 150m2.đầy đủ nội thất mới.Đã có...
      Dự án Rio Vista, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8,25 tỷ tại Quận 11

      8.25 tỷ 147 m2 56,13 triệu/m2
      căn hộ góc view bể bơi, trường đua Phú Thọ - cực đẹp gồm 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp hiện đại, 3 nhà vệ sinh, thiết kế hiện đại, bìa đỏ...
      Dự án The EverRich I, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.