Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.562 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 98 m2, mặt tiền 30m tại Đường Lê Văn Việt, giá 9 tỷ

      9 tỷ 98 m2 91,84 triệu/m2
      trung tâm thành phố.Thủ Đức - Sót căn cuối cùng -Bán nhà RẺ NHẤT mt đường Lê Văn Việt sát ngay Vincom Plaza Q9 đường xe tăng c4 xây full 98m²( 7x14) nở...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 37 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 37 m2 262,17 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà hẻm 131 Nguyễn Thị Minh Khai P. Bến Thành Q. 1.- DT 3.7m x 12m.- Công nhận 37m2.- Kết cấu trệt - lửng - 2 lầu - sân thượng với 3 PN khép...
      Hẻm 131, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 152 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tô Ký - Hóc Môn, giá 8 tỷ

      8 tỷ 152 m2 52,64 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ chốt trong tuần căn biệt thự mini khu Tanimex - Hóc Môn căn hộ góc 2 mặt đường 12m. Vỉa Hè 3m- DT: 10m x 18m. Công nhận: 151m2- Nhà 1 Trệt, 2...
      Đường Tô Ký, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Đại Hành, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 48 m2 177,09 triệu/m2
      CẦN BÁN ngôi nhà phố LÊ ĐẠI HÀNH - NGAY NHÀ THI ĐẤU PHÚ THỌ - 4Mx13M - 4 TẦNG - HẺM 8M - CHỈ HƠN 8tỉ.Mô tả: Kết cấu: Nhà 4 tầng BTCT, 3 phòng ngủ,...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 42 m2 228,58 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà đường Nguyễn Thị Minh Khai P. Bến Thành Q. 1.- DT 42m2, 3.9m x 15m.- Kết cấu Trệt - lửng - 3 lầu với 3 PN khép kín nhà thiết kết có...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 59 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 1 - Tân Bình, giá 8,65 tỷ

      8.65 tỷ 59 m2 146,62 triệu/m2
      NGUYỄN TRỌNG TUYỂN HẺM 8M KD ĐA NGHÀNH GIÁP PHÚ NHUẬN DT 59 mét vuông NHÀ ĐẸP MỚI DỌN vô ở ngay NHỈNH 8 tỉ + Hẻm 8m thông tứ tung, đẹp, oto quay đầu...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Quận 10, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:+ DT 60m. Sổ vuông vắn.+ Nhà mới. Thiết kế 5 tầng BTCT gồm: Trệt, lửng, 2 lầu, Sân thượng, 4 phòng ngủ + Nhà mới 100 phần trăm...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 76 m2 tại Đường Đinh Bộ Lĩnh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 76 m2 94,74 triệu/m2
      2 lầu 4 phòng ngủ 3 toilet kiên cố ở ngay có sân trước nhà An ninh dân trí hẻm cuối yên tĩnh gần MT Hàng xanh điện biên phủ xô viết nghệ tĩnh sát...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường 81 - Quận 7, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 70 m2 127,15 triệu/m2
      - DT : 4,2 X 16 + 4 Tầng - Nhà kiên cố- Khu Vip Tân quy, 20m ra MT số 81, siêu hiếm nhà bán, - Thuận tiện di chuyển qua Vivo, Lotte Mart, đại học Tôn Đức...
      Đường 81, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất 158 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 158 m2 47,47 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán 2 miếng đất ở 158m/lô tại đường Vườn Lài, P. An Phú Đông,Q12- Vị trí: Ngay hẻm 105, đối diện NH Sacombank, nằm cách cầu An Phú Đông...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 31 m2 tại Đường Tân Phước - 7 - Quận 10, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 31 m2 241,94 triệu/m2
      - bán ngay nhà 342 Tân Phước,khu vực KD điện Tử,gần căn hộ chung cư,NH,bệnh viện- DT: 10 x 3m,4 Tầng,nhà mới 100%- Giá 7,5tỷ- SDT: 0909 346 *** Mr Tài-...
      Đường Tân Phước, Phường 7, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Bán MTKD Hà Thị Đát- ngay trường học , 4m x 15.5m, giá 7.5 tỉ , cấp 4, Q.Tân Phú Vị trí: Ngay MT Hà Thị Đát (hẻm 15 cầu xéo cũ) , gần đường Lê Đình Thám,...
      Đường Hà Thị Đát, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 80 m2, hướng Đông tại Phố 24 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường nội khu thoáng mát, nằm trong KDC Tên Lửa sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện, đối diện công viên sạch sẽ...
      Đường 24, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 85 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Hiếm! Nhà 3 Tầng Phạm Văn Đồng, 4 phòng ngủ, 85 mét vuông Ngang 6m, hẻm ô tô, 15m Ra MT. Giá 7,x tỉ TLChính chủ chuyển nhà về người thân cần...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lư - Tân Phú, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 87 m2 87,36 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Lê Lư, P. Phú Thọ Hoà, Q. Tân Phú.- DT 4m x 21m. Nở hậu đều ra 4,5m.- Hiện trạng nhà c4 tiện xây dựng mới.- Giá 7,6 tỉ.- Vị trí đẹp,...
      Đường Lê Lư, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 65 m2 136,93 triệu/m2
      * Hiếm... MT KD Nguyễn Văn Linh Q7, ngang 5.4m, 3 tầng BTCT, sổ hồng riêng hoàn công * Giá 10.7 tỉ - giảm mạnh 1.8 tỉ* Chỉ còn hơn 8 tỉ- DT : ngang hiếm...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 10m tại Đường 21 - Thủ Đức, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 105 m2 68,58 triệu/m2
      căn nhà phố Đường số 21, Khu nhà ở Bình Chiểu, Khu phố 2, P. Bình Chiểu, Q. Thủ Đức-DT : 105 m2 (5*21m)-DT sàn : 244,8 m2 (1 trệt 2 lầu)-Giá ...
      Đường 21, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 34 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Nguyên - 10 - Quận 3, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 34 m2 282,36 triệu/m2
      - bán ngay, ngay ngã 4 Rạch Bùng Binh - Nguyễn Phúc Nguyên KD nhộn nhịp, giao thông thuận tiện.- DT: 4,15 x 8m.- Giá 9,6tỉ.- số điện thoại: 0909 346 ***...
      Đường Nguyễn Phúc Nguyên, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.