Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.562 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu, giá 7,39 tỷ

      7.39 tỷ 80 m2 92,38 triệu/m2
      Chủ cần xoay tài chính cần bay gấp giá thương lượng thêm.Siêu phẩm là đây duy nhất một căn, kết cấu 5 tầng kiên cố, có hầm để xe, thang máy.Đường oto 8m...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 10 - Quận 10, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 70 m2 127,15 triệu/m2
      Chủ ngộp giảm sâu 2 tỉ bán ngay ngôi nhà sát MT đường Lê Hồng Phong, Q. 10.DT 5x14m, kết cấu 3 tầng nhà mới tiện ở liền.Nhà nằm ngay vị trí đẹp hiếm nhà...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 100 m2 83 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường số 12m KDC Phước Kiển A, DT 5x20m. bìa đỏ chính chủ. Giá 8.3 tỉ.Đất căn biệt thự 10x19m bìa đỏ giá 13 tỉ.Nền vị trí đẹp không...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 100 m2 94 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất nền khu dân cư 10 ha.P Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức.- DT: 100 mét vuông (5x20m).- Xây dựng 1 trệt 3 lầu.- pháp lí: SHR.-...
      Đường Số 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Tôn Dật Tiên - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 128 m2 56,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Garden Court 1, P. Tân Phong, Q. 7. Khu Cảnh Đồi Phú Mỹ Hưng.* giá: 7.2 tỉ.- DT: 128 mét vuông.- Kết cấu: 3 PN, 2 nhà ...
      Dự án Garden Court 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, hướng Đông - Bắc, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Nam Phúc -Le Jarrdin- Phú Mỹ Hưng - Q. 7. Cam kết tin thật 100 phần trăm,- DT căn hộ chung cư: 110m2 thiết kế 3PN- 2WC-...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 83 m2 tại Đường Nguyễn Văn Yến - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 83 m2 120,49 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KD đa ngành tại Nguyễn Văn Yến Tân Phú giá chỉ 9.tỷx.MT KD đa ngành. Lề 6 m. Khu phân lô cực đẹp kiểu Châu Âu - 4.6x18m thông số vàng 4...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Đang, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 85 m2 108,24 triệu/m2
      Bán nhà, đường Trần Văn Đang, Q. 3 - ưu đãi lớn từ chính chủ.Bán nhà 85 m2 (4,5m x 19m) gần N3 Trần Văn Đang, Trần Q Diệu, Q3, chỉ nhỉnh 9 tỉ.Bán nhà tại Q....
      Đường Trần Văn Đang, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 69 m2 102,9 triệu/m2
      Chính chủ bán Căn Hộ 1 phòng ngủ Lumiere Riverside Mặt Tiền xa Lộ Hà Nội- DT Căn Hộ: 68.7m2- Mã căn W-xx.07 - Nội thất: Hoàn Thiện Nội...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - Quận 10, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Lê Hồng Phong P. 1 Q. 10.DT 9m x 5m.Kết cấu nhà 5 tầng.Nhà mới 100%_ tặng toàn bộ nội thất cho khách mua.Giá chỉ 9.5 tỉ _ Nhà mới giao...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh shophouses 2 tầng, 150 m2, giá 10 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 150 m2 66,67 triệu/m2
      nhà phố thương mại Q. 12. Picity High park.Vị trí: Thạnh Xuân 13, P. Thạnh Xuân, Q. 12, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Khu căn hộ chung cư cao cấp Q....
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố - shophouse 1 tầng, 81 m2, giá 8,36 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.36 tỷ 81 m2 103,21 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại đã có sổ hồng riêng sở hữu lâu dài và đang có sẵn HĐ cho thuê KD ổn định. call ngay xem trực tiếp: 0918 765 *** Mr HoàngMua...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 120 m2, giá 9,9 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 120 m2 82,5 triệu/m2
      Tôi chủ căn cần tiền nên bán ngay căn hộ góc R18 dự án Lovera Premier vị trí đẹp giá mềm nhất thị trường:- DT: 8 x15 m - 1 trệt 3 lầu.- Vị trí: căn hộ ...
      Dự án Lovera Premier, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự giá 8,5 tỷ tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 0 m2
      bán gấp căn nhà phố Park Riverside có DT đặc biệt 82,5 mét vuông 5x16,5m.Đa số các căn ở dự án 5x15m 75 mét vuông.Thiết kế sẵn 4 PN, có full ...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      - - Đất trống tiện xây mới, hẻm xe hơi thông thoáng, tại hẻm 449 Trường Chinh P. 14 Q. Tân Bình, kế bên Bàu Cát, hẻm thông 80 Ba Vân ngay gần công viên Ba...
      Hẻm 80, Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 9 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 0 m2
      bán ngay chung cư VGR, ngay trung tâm Q. 1 - toà Aqua2, suất NNN.- DT chung cư: 61.4 mét vuông.- Số PN: 2 PN.- Hướng logia: hướng Tây Nam.- Tầng...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2 tại Phường 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 41 m2 187,81 triệu/m2
      + Chính chủ bán nhà trung tâm Q3, Đường Lê Văn Sỹ đỉnh không phải bàn, đoạn Lê Văn Sỹ giao Trần Quốc Thảo.+ hẻm ô tô 7 Chỗ cách một căn, tương lai ra 2...
      Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 128 m2 74,22 triệu/m2
      Bán Tháo: Gò Dầu 74tr/m2 (ngang 8m x 16m), 2 lầu, chỉ hơn 9 tỉ.* Cam kết thông tin thật.* Gọi e để đc tư vấn, xem nhà free 0905 641 ***) e tuấn.- Bán nhà Q....
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.