Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.562 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 0 m2
      Cần bán mấy miếng đất dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện dự án KĐT The Global City vị trí cực đẹp, tiềm năng tăng giá...DT 5x21,5m MT đường 30 mét, giá...
      Dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 153 m2, mặt tiền 9m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 153 m2 62,75 triệu/m2
      - Đất MT view công viên dự án Bộ Công An đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè. Sát cạnh Q. 7.- Lô số 1: miếng đất căn biệt thự view sông.- DT:...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 182 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 182 m2 53,03 triệu/m2
      + DT: 7*26m trục chính dự án Bách Khoa giá siêu mềm nhất chỉ 53tr/m2.+ pháp lí sổ hồng riêng chính chủ vay bank 70 phần trăm,+ Dự án Bách Khoa Vị...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 0 m2
      Giảm giá 2,5 tỉ từ 12 tỉ còn 9,5 tỉ thỏa thuận.Tuyệt phẩm căn nhà phố thiết kế quá hoản hảo có cầu thang máy 450kg.Nằm ngay trục đường Nguyễn Oanh sát...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 131 m2, giá 9,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 131 m2 72,52 triệu/m2
      Cần tiền KD cuối năm bán ngay ngôi nhà phố góc 2 MT đường lớn khu dân cư 13E Intresco Phong Phú sau lưng trường đại học Văn Hiến và đại học Mật...
      Dự án KDC Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 8,99 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.99 tỷ 54 m2 166,49 triệu/m2
      Quý Ngọc 37Realty văn phòng ngay tại dựa án, hỗ trợ 24/24.Bán căn 1  phòng ngủ Opera Metropole.- DT 54 m2.- Lầu thấp view nội khu.- Giá chỉ 8 tỉ...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 86 m2 86,05 triệu/m2
      Thông tin:- Dt: 86m2. 2 phòng ngủ,2Wc- Tầng cao. Nội thất đẹpliên lạc: Mai0909 837 ***
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 75 m2 97,34 triệu/m2
      GIỎ HÀNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI khu dân cư Park Riverside đường Bưng Ông Thoàn, Q. 9 Linh 0902 514 ***nhà mặt tiền 5x15: Giá chỉ 7,3 tỉ SẴN nội...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 2 tầng, 70 m2, giá 8,8 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 70 m2 125,72 triệu/m2
      - căn biệt thự mini vừa xây 2024- DT: 5x14m, 1 trệt, 1 lững 2 lầu, sân thượng- Gồm: 5 phòng ngủ,6 phòng vệ sinh trong phòng có bồn xông hơi...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 106 m2 74,53 triệu/m2
      đc: 290 An Dương Vương, P. 4, Q. 5, TPThành phố Hồ Chí Minh căn hộ Everrich Infinity. MT đường An Dương Vương đễ dàng di chuyển giữa các Q. với nhau. -...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 88 m2 82,96 triệu/m2
      - căn hộ chung cư giá mềm nhất dự án Đảo Kim Cương.- Không thu bất kể 1 loại phí nào của KH.- Hỗ trợ KH xem căn hộ chung cư nhiệt tình đến khi tìm đc...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Võ Trịnh Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 88 m2 90,91 triệu/m2
      Chuyên bán và cho thuê căn hộ chung cư Midtown và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng: 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, penthouse, duplex ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 157 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 157 m2 49,05 triệu/m2
      Bán 3 PN The Vista An Phú có logia, giá 7,7 tỉ - hotline Mr. Nhật chuyên bán chung cư The Vista:- DT 157m2 có logia.- giá 7,7 tỉ thuế ai nấy đóng.- Nội...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 7,1 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 84 m2 84,53 triệu/m2
      Gửi anh/chị căn 2 phòng ngủ mới nhất từ chủ đầu tư CapitalLand, Tháp A3 tầng trung, View đẹp, không khí trong lành, mát mẻ.- DT 84m2, 2 phòng ...
      De La Sol, 01, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 88 m2 81,82 triệu/m2
      Nhà một chủ đời đầu, căn giá siêu mềm nhất Đảo Kim Cương. Vì muốn đổi sang cân lớn hơn nên cần bán căn hiện tại.Thông tin cơ bản:- Loại căn: 2 phòng ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 111 m2 76,58 triệu/m2
      căn hộ Everrich nằm tại đc: 290 An Dương Vương, P. 4, Q. 5, TPTP.HCM. Với nhiều tiện ích tiện lợi tới bất ngờ. Xung quanh khu vực căn hộ có rất nhiều...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 112 m2 64,29 triệu/m2
      T12/2023 - Ngô Mạnh - bán Mỹ Đức B - lầu cao - DT 112m - giá 7 tỉ 2.- DT: 112m 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- View thoáng - lầu cao.- Nhà mới...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 PN tại Estella Heights Q. 2.Suất SPA (có thể sang nhượng cho người nước ngoài và người Việt Nam).giá siêu mềm nhất của...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.