Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.562 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 120 m2 62,5 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự KDC Conic - Nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của dân cư.KDC 13B Conic nằm gần QL 50 và Phú Mỹ Hưng. căn biệt thự 13B Conic...
      Dự án 13B Conic Phong Phú, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 156 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 156 m2 63,47 triệu/m2
      Cắt lỗ nền đất đường 11 Khu Khang Điền 9,9 tỉ giá cũ 11,7tỉ.Đướng 12m.Tây Bắc.pháp lí: Đất dự án xây nhà hoàn công có sổ.CĐT: Khang Điền.Giá: 9,9 tỉ.DT:...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường 11, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 85 m2, giá 7,69 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      7.69 tỷ 85 m2 90,48 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà mặt tiền - khu dân cư Anh Tuấn Green Riverside | cấp Phú Mỹ Hưng 10 ph xe máy | tận nơi.- Giá 7 tỉ 690tr (tluợng ngay chủ) - .DT:...
      Dự án Green Riverside, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 75 m2, giá 8,49 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.49 tỷ 75 m2 113,2 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Rio Vista DT đất : 75 m2 DTXD : 156 m2 Xây dựng một trệt hai lầu nội thất như hìnhGiá : 8.490 tỉ call ngay : 0914 914 ***
      Dự án Rio Vista, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 124 m2 60,49 triệu/m2
      giá siêu mềm nhất thị trường, có HDT 28,939 tr đến 8/2024.Xem nhà 24/24: 0938 885 *** Mr. Quan (call/zalo/viber/... ).-----------Thông tin chi tiết căn ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 8,95 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      8.95 tỷ 85 m2 105,3 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự MINI KDC ANH TUẤN ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT, NHÀ BÈ - ĐỐI DIỆN AMELIA PHÚ MỸ HƯNG __________________________________________Giá: 8TỶ950....
      Dự án Green Riverside, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 8 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 131 m2 61,07 triệu/m2
      sang nhượng Midtown Phú Mỹ Hưng Q. 7 - 3  phòng ngủ - giá mềm nhất thị trường!Quý a/c xem nhà vui lòng liên hệ ngay: 0904 505 *** Trần Thảo. Lô...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 106 m2 68,87 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh Thảo Điền Pearl 2 PN, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại.Gọi em Duy ngay: 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi tiết...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 94 m2, hướng Đông - Bắc, giá 8,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 94 m2 88,3 triệu/m2
      Bỏ qua những thông tin ảo làm mất thời gian của a/c, em Lam gửi căn 2 phòng ngủ giá 8.3 tỉ.liên hệ ngay em Tiểu Lam: 0908 199...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 118 m2 69,5 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- căn hộ chung cư thiết kế: 3 PN + 2 WC.- DT: 118 mét vuông.- full nội thất.- giá: 8.2 tỉ.- giá thuê: tr/tháng.- Nằm tại ngay...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, giá 10 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 0 m2
      Trực tiếp chủ đầu tư Capitalland CK chưa từng có tại trung tâm Q1: 40 phần trăm vào giá - giảm gần nữa giá trên HĐMB.CLEAR giỏ hàng Zenity -...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 9,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.31 tỷ 103 m2 90,3 triệu/m2
      Tin đăng chính chủ - Đăng tin nào thật tin đó - Không đăng giá ảo - hình ảo!- Tin thật - hình thật 100 phần trăm - 2 PN - giá 9,3 tỉ - tầng trung -...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Ms Quỳnh Như ( Đại Lý Môi Giới Bđs ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 9,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.31 tỷ 97 m2 95,88 triệu/m2
      Capitaland công bố CSBH khủng áp dụng đầu năm mới 2024: CK trực tiếp vào giá 40 phần trăm:Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - căn hộ ...

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 9,7 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      9.7 tỷ 106 m2 91,51 triệu/m2
      Sunwah Pearl nằm trong dự án căn hộ chung cư cao cấp ven sông, của CĐT uy tín, pháp lí rõ ràng đầy đủ, NH hỗ trợ cho vay LS thấpcăn hộ chung cư...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 8 tỷ tại Đường Phước Thiện - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 3  phòng ngủ The Beverly chứng tỏ đc độ nóng bỏng tay khi thu hút đc lượng khách mua đông đảo đua nhau xuống tiền, và là sp "cháy...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Đường Phước Thiện, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8,8 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 135 m2 65,19 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ Saigon Pearl - 135 mét vuông - nhà thiết kế.Đẹp y hình - giá mềm.Alo ngay em Tâm xem nhà.Nắm giỏ hàng đầy đủ căn bán và cho...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 74 m2 105,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Masterise Lumiere Riverside.+ Trục căn số 18.+ View sông HCM tuyệt đẹp.+ DT 74m2.+ Có lịch nhận nhà tháng 12.Do mất khả...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 7,27 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.27 tỷ 51 m2 142,55 triệu/m2
      Thảo Điền Green, viên ngọc cuối cùng tại Thảo Điền cũng đã bàn giao đến tay KH.Những căn cuối cùng mua trực tiếp từ chủ đầu tư.Thông tin căn 3 phòng ...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.