Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.561 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường 3/2 - 10 - Quận 10, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 86 m2 91,87 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi Ba Tháng Hai P. 10 Q. 10 3 lầu 86m2 giá chỉ nhỉnh 7 tỉ.Mô tả: 👉 DT: 86m2 ( 4 x 20), pháp lí sạch, không quy hoạch, không lộ giới khu vực...
      Đường 3/2, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 191 m2, mặt tiền 6m tại Đường 21 - Quận 9, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 191 m2 44,51 triệu/m2
      + DT 191 mét vuông (6 31.8)+ 1 trệt 2 lầu, 6 phòng ngủ, 4 toilet, PK rộng, Bếp thoáng mát. Sân trước rộng để đc 2 ô tô, sân sau có thể...
      Đường 21, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 72 m2 tại Đường Duy Tân - 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9,35 tỷ

      9.35 tỷ 72 m2 129,87 triệu/m2
      NGAY NGUYỄN VĂN TRỖI - NHÀ ĐẸP giá cực rẻ PHÚ NHUẬN - THÔNG SỐ ĐẸP 4x18M - 4 TẦNG BTCT 6 phòng ngủ 7 toilet - NỘI THẤT ĐẸP ĐỂ LẠI HẾTMô tả:+...
      Đường Duy Tân, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 73 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 73 m2 98,64 triệu/m2
      hẻm ô tô trải nhựa 8m, nhà cách Võ Văn Ngân chỉ 10m, xém MT võ văn ngânTiện ở hoặc KD, đầu tư chung cư dịch vụGiá quá tốt cho vị trí quá đẹp, đi bộ 200m...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TÂN BÌNH-NGANG 5 DÀI 15-4 TẦNG HẺM NHỰA 6M THÔNG-CHỈ NHỈNH 8 tỉ- Phan Huy Ích 75 m - 4 lầu- DT : 5m x 15m- Giá 8.5 tỉ, P. 15, Tân Bình-1 trệt 3...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TÂN BÌNH-NGANG 5 DÀI 15-4 TẦNG HẺM NHỰA 6M THÔNG-CHỈ NHỈNH 8 tỉ- Phan Huy Ích 75 m2 - 4 lầu - DT : 5m x 15m - Giá 8.5 tỉ, P. 15, Tân...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 72 m2 115,28 triệu/m2
      Mô tả :+ Nhà mới ở ngay + Kết cấu: trệt 2 lầu sân thượng + Vị Trí: Cạnh Nguyễn thị thập + DT : 4x18m+ hẻm ô tô tránh+ pháp lí: SHR chính chủ, hoàn công...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 86 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 86 m2 87,21 triệu/m2
      🍉🍉🍉 Hẻm oto tới nhà, cách hẻm oto tránh 30m, chỉ 200m ra Nguyễn Thị Định P. Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức. ✅ DT: 6m×14.5m✅ Nhà kết cấu: 1 trệt 2 lầu có...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 110 m2 tại Đường Đào Sư Tích - Phước Lộc - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 110 m2 67,28 triệu/m2
      căn nhà phố Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, xéo xéo uỷ ban Xã Phước Lộc.+ Vị trí đẹp, khu vực đông cư dân, không ngập nước.+ DT: 5x22m đang cho...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 72 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 72 m2 136,12 triệu/m2
      Cần bán nhà nát MT đường số p.Tân kiểng Q. 7, dt 4 x 18. Cn 72 đường số 14m gần chợ Tân qui, trường học Lê thánh tôn thích hợp để xây ở giấy phép XD trệt...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shop house 3 tầng, 160 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 160 m2 54,38 triệu/m2
      ngôi nhà phố Rio Vista Q. 9: Nơi an cư đẳng cấp cho doanh nhân thành đạt*Vị trí đắc địa- ngôi nhà phố Rio Vista Q. 9 tọa lạc tại vị trí trung tâm của P....
      Dự án Rio Vista, Quận 9, Hồ Chí Minh
      A
      THANH HÀ - LUXURY APARTMENT Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 235 m2, giá 8,25 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 8 - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh

      8.25 tỷ 235 m2 35,11 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 MT trên trục chính nằm trong khu căn biệt thự Tuyết Anh Riverside Village tại Bình Mỹ - Củ Chi TPThành phố Hồ Chí Minh.- DT đất...
      Dự án Sài Gòn Riverside Villas, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 9,7 tỷ tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      9.7 tỷ 100 m2 97 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự Luỹ Bán Bích Tân Phú hẻm ô tô vào nhà 100m, 3 tầng nhỉnh 9 tỉ.* DT: 100 mét vuông (7x14m).* Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 75 m2, giá 7,8 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 75 m2 104 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố Mega Ruby khu compound Khang Điền, Phú Hữu, TP Thủ Đức:- DT: 5x15m (nhà 1 trệt 2 lầu).- Nhà hướng: Đông Trạch.- giá: 7,8 tỉ...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Chỉ một căn duy nhất, không có căn thứ 2 giá siêu mềm hơn. Bán nhà khu dân cư 10 Mẫu, Bình Trưng Đông, Q. 2 MT đường đôi rộng 20m, thông tứ hướng giá...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, giá 9 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 0 m2
      Dự án Lavila Kiến Á thích hợp đầu tư, tiềm năng sinh lời khủng. Đối diện trực tiếp dự án GS Metro 349,6 ha. LK Phú Mỹ Hưng, Nine South, giá cực tốt. Giá 9...
      Dự án Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 110 m2 66,37 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp chung cư Mỹ Đức mới làm lại toàn bộ 100 phần trăm ngay đường Nguyễn Đức Cảnh, Q. 7.DT 110m2, 3 PN, 2 vệ sinh, để lại toàn bộ trang...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8,59 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.59 tỷ 124 m2 69,28 triệu/m2
      bán ngay chung cư Nam Phúc Le Jardin Phú Mỹ Hưng Q. 7.- DT: 126m, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất.- CÓ ô đỗ xe riêng hầm, view công viên 2...
      Căn Hộ Nam Phúc - Le Jardin, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.