Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.561 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Dương Vương - Quận 8, giá 9 tỷ

      9 tỷ 77 m2 116,89 triệu/m2
      Cách Q. 1 chỉ 18 ph, kề cận các đầu mối giao thông trọng điểm của TP, Ny'ah Phú Định chính là lựa chọn sống tuyệt vời nhất dành riêng cho gia đình bạn tại...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Tâm - Hóc Môn, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 104 m2 75 triệu/m2
      căn nhà phố đường Đồng Tâm, xã Trung Chánh, Hóc Môn; Giá: 7,8 tỉ tlDT: 4m x 26m, nhà 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 2WCsổ hồng, khu KD buôn bán sầm...
      Đường Đồng Tâm, Xã Trung Chánh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tịnh Của - 19 - Bình Thạnh, giá 8,65 tỷ

      8.65 tỷ 0 m2
      MT nhà mặt tiền KD siêu đỉnh!+ MT khu Ngô Tất Tố - P19 - Bình Thạnh.+ Đang cho thuê KD hàng ăn uống đắt khách 20tr/tháng.+ 5 x 12m 57.8 mét vuông -...
      Đường Huỳnh Tịnh Của, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lư, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 87 m2 88,51 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Lư, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 4m x 21m (nở hậu 4.5m).- sổ hồng.- Hiện trạng nhà: Cấp 4.- Đường bàn cờ 12m, KDC yên tĩnh, dân trí cao....
      Đường Lê Lư, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Phú, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 95 m2 90,53 triệu/m2
      MTKD Lý Thánh Tông: (4x26.5m), tổng 106m2, cấp 4, giá 8.6 tỉ - bán nhanh.* Cam kết thông tin thật. (chỉ 72tr/m2 đất cho MT).* Gọi e để đc tư vấn, xem nhà...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 125 m2 tại Đường Dương Văn Cam - Thủ Đức, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 125 m2 69,6 triệu/m2
      MTKD đường nhánh Dương Văn Cam. DT 10X12.5=125m2. giá 8.7 tỉ. QHXD 1 hầm 5 tầng.Đường nhựa 8m, oto quay đầuHiện tràng nhà 1 lầu cũ, thích hợp xây mớisổ ...
      Đường Dương Văn Cam, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 25 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 10 tỷ

      10 tỷ 25 m2 400 triệu/m2
      - bán nhanh nhà CMT8 có vĩa hè rộng, thuận tiện KD, thu nhập cao.- diện tích sử dụng 130 mét vuông, 5 Tầng.- Giá 10 tỉ.- số điện thoại: 0909 346...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 90 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      Dự án Nam Long:+ DT: 90 m2 giá siêu mềm chỉ 7.5 tỉ/ nền.+ pháp lí sổ hồng riêng chính chủ vay bank 70 phần trăm vị trí đẹp, cư dân đông đúc,...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Lê Văn Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt đường Lê Văn Thọ - Gò Vấp.DT 66,9  mét vuông, thích hợp để buôn bán KD vì ngay mặt đường lớn.bìa đỏ chính chủ.
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 204 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 204 m2 43,14 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất khu Xuất Nhập Khẩu do ngộp bank.+ Ngay ngã ba Liên P. + Bưng Ông Thoàn.+ DT: 7.5 x 26m (204,6m).+ Giá: 43/m²(thỏa thuận).liên ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 46 m2 tại Đường Đoàn Giỏi - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 46 m2 152,18 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT KD đường Đoàn Giỏi - P. Sơn Kỳ - Q. Tân Phú:- DT: 3.9m x 15m. Xây dựng trừ lộ giới còn công nhận 46m2 đất ở.- Hiện trạng: Nhà sạch đẹp đúc...
      Đường Đoàn Giỏi, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      MT đường khu dân cư Tân Phú, Đường 14m - Khu ít nhà bán - 4 tầng - DT 80m2 - Chỉ 8.5 tỉ TLVị trí: MT ĐƯỜNG khu dân cư DC SƠN KỲ, TÂN PHÚ - Thông số: 4 x...
      Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 100 m2 79 triệu/m2
      - MT đường song hành rộng 52m- KDC quy hoạch hoàn chỉnh, hạ tầng đẹp- Đường song hành đang thi công, năm 2025 sẽ hoàn thành - DT đẹp: 5x 20- pháp lí hợp ...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      - Q. 12 : khu dân cư Phú Nhuận ******-Bán Nhà Khu căn biệt thự Phú Nhuận đường Lê Thị Riêng, P. thới an, Q. 12, Hồ Chí Minh - DT : 4.50mX 20m =...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      đc: 19 Park Riverside đường số 10, khu phố 2, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí ô.* Thông tin BĐS:- Gồm: 3 tầng - 3 phòng ngủ - 4  phòng vệ ...
      Park Riverside Tân Cảng, 19, Đường Số 10, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 81 m2 107,41 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ 81 mét vuông giáp sông đẹp nhất Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 - liên kế Đảo Kim CươngThiết kế chuẩn Singapore mảnh xanh chiếm...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 88 m2 82,96 triệu/m2
      Bán chung cư 𝐃𝐈𝐀𝐌𝐎𝐍𝐃 𝐈𝐒𝐋𝐀𝐍𝐃 2 phòng ngủ - Nhà đẹp view chuẩn hồ bơi resort cực mát và yên tĩnh🔸Loại căn: 2 phòng ngủ |...
      Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 97 m2 97,94 triệu/m2
      CapitaLand công bố CSBH khủng áp dụng đầu năm mới 2024: CK trực tiếp vào giá 40 phần trăm:Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - căn duplex...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.