Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.561 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, 147 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 147 m2 59,87 triệu/m2
      sp khan hiếm của thị trường toạ lạc tại trung tâm Q. 12 ngay KĐT 8.6ha quy hoạch bài bản. Sở hữu lâu dài SHR.Đã xây dựng xem trực tiếp.DT: 147m2.Thiết kế:...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      căn nhà phố, căn biệt thự Senturia Vườn Lài chỉ từ 10 tỉ/ căn. L/H 0911 443 ***.DT từ 100m2 - 400m2.căn nhà phố hoàn thiện chỉ từ 10 - 10.6 tỉ/...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 160 m2 59,38 triệu/m2
      căn biệt thự song lập Đông Tăng Long 8x20,một căn duy nhất hoàn thiện giá rẻ như nhà thô,1 trệt 2 lầu + sân thương có tum mái đúc, SHR hoàn công đầy...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 92 m2, giá 7,2 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 92 m2 78,27 triệu/m2
      Nhà 3 lầu, lô góc 2 MT hẻm, P. Hiệp Bình Chánh Thủ Đức, giáp Bình Thạnh, ngay Gigamall.- Giá chỉ 7,2tỉ/92 mét vuông (chỉ 78tr/ mét vuông chưa...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, giá 7,9 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 0 m2
      Mẫu nhà đẹp hiện đại 2023 giá rẻ cuối năm.- DT: 5 x 16.5m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng nội thất đầy đủ.- Công năng sử dụng...
      Dự án Green Riverside, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      B
      Liêm Nhà Đất Nhà Bè Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 240 m2, giá 9,1 tỷ tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      9.1 tỷ 240 m2 37,92 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự đường thị trấn Tân Hiệp, Hóc Môn. DT 12*21m CN đủ 240m2. Góc 2 MT thoáng mát, HXT. Cách chợ Hóc Môn 2 đi xe máy. Kết cấu 1 trệt 3...
      Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 7,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Nhà 5 tầng khu vip P. Trường Thọ chủ cắt lỗ chạm đáy.- Mua đất 2021: 5 tỉ 4.- Xây dựng 2 tỉ.- Chi phí sang tên: 100tr.- Chi phí lãi NH 2 năm(chỉ vay 4 tỉ...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 88 m2 94,32 triệu/m2
      NHỮNG CĂN SARIMI SALA ĐÁNG MUA NHẤT HIỆN TẠIcontact: 0904 573 ***.- 2  phòng ngủ 88m2 đầy đủ nội thất view Q. 1 giá 8,3 tỉ- 2  phòng ngủ...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Siêu phẩm 3 phòng ngủ Masteri Thảo Điền mới ra lò.DT khủng long 100 mét vuông.View Landmark 81 trực diện.Nội thất mới 100 phần trăm.sổ ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, giá 9,8 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ góc D1 Mension lỗ gần 4 tỉ.- Mã căn 11 - 02.- DT: 103.82 mét vuông.- Giá gốc: 13.340 tỉ (thuế giá trị gia tăng).- giá: 9.8...
      Dự án D1Mension, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 4 phòng ngủ, 241 m2, giá 7,2 tỷ tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 241 m2 29,88 triệu/m2
      - Cần bán căn Penthouse Chánh Hưng Giai Việt tòa căn hộ A2, đc 856 Tạ Quang Bửu, P. 5, Q. 8.- DT: 241 mét vuông, có tầng lầu + có sân thượng.- Khu...
      Chánh Hưng Giai Việt, 856, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường 3/2 - 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 161 m2 55,28 triệu/m2
      Vị trí: Góc đường 3/2 và Lê Đại Hành, Q. 11.Nhiều tiện ích cao cấp: Bảo vệ 24/7, hồ bơi, nhà hàng, Lotte Mart, khu mua sắm ầm uất.Căn 3 phòng ngủ,...
      Dự án The EverRich I, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 8,7 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 131 m2 66,42 triệu/m2
      Cần bán ngay Midtown M5, Phú Mỹ Hưng, view sông - tầng cao.- DT: 131 mét vuông, thiết kế: 3 phòng ngủ + 3 phòng vệ sinh + 01 Kho.- Tầng...
      Dự án The Grande, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 138 m2 61,6 triệu/m2
      Chủ chuyển nhà cần bán Riverpark 1 Phú Mỹ Hưng.DT 138m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, logia dài các phòng view Đông lầu cao.Bán giá 8,5 tỉ thỏa ...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8 tỷ tại Đường 17 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 124 m2 64,52 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Nam Phúc rẻ nhất, PMH, Q. 7.DT: 124m2.1 phòng khách, 3 PN, 2  nhà vệ sinh, nội thất xịn xò, view hướng Đông Nam,...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 130 m2 63,08 triệu/m2
      Bán - cho thuê căn hộ cao cấp Riverside Residence, PMH, Q. 7.DT: 130 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN, lầu cao, 2  nhà vệ sinh, view sông trực...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 7,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 0 m2
      LUMIERE RIVERSIDE HOT CĂN 2 phòng ngủ GIÁ CHỈ 7,8tỉ ALL IN CHỐT GẤP TRONG TUẦN - GIÁ BAO RẺ NHẤT DỰ ÁN- THIẾT KẾ : 2 phòng ngủ - 2 phòng ...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 9,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.15 tỷ 113 m2 80,98 triệu/m2
      chính chủ kẹt vốn cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp tại KĐT Sala Thủ Thiêm Q. 2.căn hộ chung cư Sadora Apartment.DT 113m2.Thiết kế 3 PN -...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.