Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.561 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Đại hạ giá giảm 1 tỉ - Đất khu dân cư Kiến Á, Phước Long B, Q. 9.Vị trí đẹp, con đường này cư dân đã về ở đông.- DT 5m x 25m. 125m2.- Đường trước nhà...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 2 tầng, 75 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Bán ngôi nhà liên kề tại dự án Mega Ruby do Khang Điền phát triển.Vị trí ngay vòng xoay Liên P. đường Võ chí công. Phú Hữu Q. 9.Tổng dự án khu nhà rộng...
      Dự án Mega Ruby, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 220 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 220 m2 38,64 triệu/m2
      Qua năm định cư nước ngoài cùng con, cần bán biệt thự vườn nằm trực diện view bờ kè thoáng mát, P Hiệp Bình phước, Thủ Đức.Thiết kế : Indochine cổ điển,...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 8,99 tỷ tại Đường 990 - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.99 tỷ 160 m2 56,19 triệu/m2
      Bán căn biệt thự trong dự án Dragon Vilage. Tp - Thủ Đức.DT 8x20m thiết kế 1 trệt 2 lầu. Đồng bộ đẹp. Đường trước nhà 12 m.căn biệt thự đã vô full nội ...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      KH e cần bán ngay ngôi nhà phố KDC 13E Intresco xã Phong Phú huyện Bình Chánh Thành phố Hồ Chí Minh Dt đất 5x20 dt xây dựng là 5x15.5 đường rộng 12m...
      Dự án KDC Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 98 m2, giá 9,95 tỷ tại Đường 27 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      9.95 tỷ 98 m2 101,54 triệu/m2
      Nhà khu ven sông Đường 27 - Hiệp Bình Chánh - oto vào nhà - 98m2 - 3 tầng - tặng nội thất dán tường - 9.95 tỉ.- 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. tầng một gồm...
      Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 6 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư rẻ nhất Rivergate, mới 100 phần trăm, với thông tin chi tiết sau:- DT: 110 mét vuông.- Tầng cao, view sông rất...
      River Gate, 151, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 7,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.65 tỷ 103 m2 74,28 triệu/m2
      liên hệ Ms Mỹ Dung: 0907 055 ***Zalo/Viber/SMS) xem nhà thực tế ngay hôm nay.* Chính chủ cần bán căn hộ duplex 2 phòng ngủ Feliz En Vista:- DT:...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,45 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      8.45 tỷ 88 m2 96,03 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán nhanh chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp, view tr đô.+ Giá cực tốt chỉ với 8ty450tr (còn thỏa thuận).+ Cam kết giá ...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 89 m2 82,03 triệu/m2
      sang nhượng CH 2 phòng ngủ 90m layout bếp mởThông tin chung cư:- DT sàn: 89 m²- Hướng logia: Đông mát mẻ- View: nội khu- Layout: logia 4 cánh cực...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 10 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 95 m2 105,27 triệu/m2
      Nhận nhà ở hoặc cho thuê ngay (giá thuê 2 phòng ngủ 30tr/tháng, 3 phòng ngủ 40tr/tháng).- Tặng gói nội thất đầy đủ từ A - Z cao cấp 500 tr -...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 88 m2 84,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 2 PN Đảo Kim Cương:- Tháp Bora Bora.- DT: 88 mét vuông.- Loại căn hộ chung cư: 2 PN đối xứng nhau tạo nên...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Hà Huy Tập - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 137 m2 64,24 triệu/m2
      chung cư cao cấp Riverpark Residence.- Vị trí đường Hà Huy Tập, Phú Mỹ Hưng, gần trường quốc tế SSIS, trường Đinh Thiện Lý.- DT 137m2, có 3 phòng ngủ...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Định- Chuyên Căn Hộ, Biệt Thự Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 106 m2 84,91 triệu/m2
      phòng KD chung cư Sunwah Pearl cập nhật giá giỏ hàng CĐT và chuyển nhượng lại giá mềm nhất thị trường.- Mua trực tiếp CĐT đc ưu đãi TT nhiều đợt, tặng 3...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 9 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 126 m2 71,43 triệu/m2
      chung cư cao cấp Riverpark Residence - Phú Mỹ Hưng.Vị trí đắc địa, gần trường quốc tế SSIS, trường Đinh Thiện Lý.DT 126 mét vuông.Thiết kế...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Định- Chuyên Căn Hộ, Biệt Thự Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 94 m2 101,07 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư ngay trung tâm Q. 1. MT Võ Văn Kiệt thuận tiện di chuyển đến tất cả các Q..căn hộ chung cư thuộc phân khúc cao cấp, để...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 9,9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 95 m2 104,22 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư CapitaLand chung cư Zenity Q. 1.- CK trực tiếp lên tới hơn 40 phần trăm giá trị chung cư trừ vào giá.- chung cư cao cấp...
      Zenity, 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 94 m2 80,86 triệu/m2
      Zenity tọa lạc vị trí trung tâm Q. 1 do CĐT danh tiếng Capitaland đến từ Singapore triển khai, thâm niên 30 năm tại Việt Nam.- sổ hồng riêng vĩnh viễn Q....

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.