Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.561 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 115 m2 86,96 triệu/m2
      BÁN chung cư DỊCH VỤ 5 × 23 - 6 TẦNG MT ĐƯỜNG 10M - ĐƯỜNG NỘI BỘ LÊ TRỌNG TẤN TÂN PHÚ - 20 PHÒNG VÀ MẶT BẰNG KD - THU NHẬP 80TR/THÁNG - 10 TỈ 💙 KẾT CẤU :...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Quý - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 95 m2 92,64 triệu/m2
      MT Tân Phú, ngang 5.5mx17.5 - 7 tầng 8.8 tỉ tl.+ Tân Hương, Gò Dầu, Vườn Lài, Văn Cao, gần chợ, nhà Thờ, trường học, nhiều tiện ích.+ Khu trung tâm, nhà...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phố 45 - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Bán nhà 3 TẦNG MT đường số Tân quy, Q. 7- DT: 5x13- Trệt 3 lầu, 3 PN, 3  toilet- KDC quy hoạch đồng bộ, không vướng hố ga, trụ điện- Vj trí: cách KĐT...
      Đường 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 37 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 37 m2 189,19 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm xe hơi Nguyễn Thượng Hiền P5 Bình Thạnh Nhà Mới vô ở ngay + Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu sân thượng gồm 3 phòng ngủ, 3 phòng ...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 65 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - 12 - Bình Thạnh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 65 m2 146,16 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 MT Phan Chu Trinh P12 Bình Thạnh.- DT: Ngang 5m x 13m (CN: 62m2). Hiện trạng C4 gồm 2 tầng, tiện xây sửa mới. Đường trước nhà 30m có vỉa hè,...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 145 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Bình - Nhà Bè, giá 7 tỷ

      7 tỷ 145 m2 48,28 triệu/m2
      Giảm 500tr còn7ty bán ngayNha đẹp + MT KD buôn bán nhà mt Nguyễn bình, Nhơn Đức,nhà bè 5,5x27m sử dụng nhà trệt lầu sân thượng trước sau rộng 80m2 Nhà ép...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 125 m2 58,4 triệu/m2
      Bán miếng đất kiến a P. phước long b Q. 9dt 5 x 25m, tdt 125m, đường 12m, Tây Nam, SHR, bán 7.3 tỉcontact 0902 343 ***
      Dự án KDC Kiến Á, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường 6 - Thủ Đức, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 64 m2 145,32 triệu/m2
      Mã căn:NP491 nhà phố CÔNG VIÊN PHƯỚC BÌNH THỦ ĐỨC.MT KD ĐƯỜNG NHỰA RỘNG 8M, VỈA HÈ 3M.DT: 4 x 16 Nhà thiết kế: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, tổng 4 PN,...
      Đường 6, Phường Phước Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô MT đường nhựa 12m, thuộc KDC Kiến Án - Nam Long.- Vị trí đường Liên P., P. Phước Long B, Q. 9.- DT 125m2 ngang 5m dài 25m. vuông vắn.-...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 95 m2 92,64 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, lửng 4 lầu + sân thượng, 8 phòng ngủ 10  toilet. Nhà chủ tự xây cực kỳ tâm huyết. Có sẵn khoản trống chờ lắp đặt thang...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 75 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 75 m2 116 triệu/m2
      BDS HVL TL MẠNH RIOVISTA 5x15M sàn 159 m Full sổ hồng riêng chỉ 8.7 tỉ 10/12/2023Bán căn nhà phố 1T 2L Khu Compound Rio Vista Khang Điền Đ.Dương Đình...
      Dự án Rio Vista, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty TNHH Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 9 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      Capitaland công bố CSBH khủng áp dụng duy nhất tới 15/12/2023:CK lên đến 40 phần trăm (trừ vào giá).Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ -...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 80 m2 93,75 triệu/m2

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 77 m2 97,41 triệu/m2
      - contact 24/24: 0932 532 *** - Ms. Ruby.- Văn phòng em ngay tại dự án và có sẵn nhiều chìa khóa nên có thể hổ trợ Quý a/c xem nhà...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, hướng Đông - Bắc, giá 9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 88 m2 102,28 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Saigon Royal 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, DT 88 mét vuông, tại dự án Saigon Royal Residence - 34-35 Bến Vân Đồn,...
      Dự án Saigon Royal Residence, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 10 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 95 m2 105,27 triệu/m2
      - liên lạc 24/24: 0932 532 *** - Ms. Ruby.- Văn phòng em ngay tại dự án và có sẵn nhiều chìa khóa nên có thể hổ trợ Quý anh/chị xem nhà...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 116 m2 70,69 triệu/m2
      Phân phối chuyên nghiệp dự án Zenity Q. 1 và các dự án chung cư cao cấp tại Hồ Chi Minh.Thông tin cập nhật 24/24, ký HĐ trực tiếp chủ đầu tư.contact:...

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 0 m2
      Tòa West căn hộ góc trục 03DT lớn nhất bán ngay vì ngộp lãi NH 8 tỉ bao hết thuế phí
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.