Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.561 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 68 m2 111,03 triệu/m2
      + căn nhà phố 5 tầng ngay Bình Thành - Nguyễn Thị Tú, Bình Tân, 68 mét vuông, đường 30m sát Trường học, Thế giới Di động.+ MT phù hợp KD spa, nail,...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 96 m2 tại Đường Tây Sơn - Tân Quý - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 96 m2 91,67 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố Tây Sơn, P. Tân Quý, Tân Phú.DT 5.5x17.5m (96m2) vuông vắn gồm 1 trệt 1 lửng 4 lầu sân thượng 8 phòng ngủ - 10 toilet...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      Bán nhà đường rộng 8m Q7.DTXD ngang 5m dài 16m, xây 4 tầng + sân thượng.Nhà mới, có nội thất đầy đủ, vị trí MT KDC.Vị trí trung tâm Q7, thuận tiện di...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 38 m2 223,69 triệu/m2
      Đất Thánh 38 mét vuông, 4 tầng. 3.5 x 11m, 8.5 tỉ P. 6 Tân Bình.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ST, 4  phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.Khu KD sầm uất,...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 138 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hiệp Thành 5, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 138 m2 55,8 triệu/m2
      - Mặt bằng chung là 5m riêng căn này ngang 6m.. Hiện trạng nhà cấp 4, thu nhập 15tr, rộng rãi.- DT: Trừ LG 2m, CN 138m2, sổ vuông vức.- Đường hiện hữu...
      Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Cư Xá Phú Lâm D - 10 - Quận 6, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 70 m2 137,15 triệu/m2
      căn nhà phố khu Bình Phú 1 trung tâm Q6 dễ KD mọi ngành.DT: 4m x 17.5m.DT đất: 70 mét vuông.DT sàn: 162.7 mét vuông. Có Sân thượng.1 trệt 2...
      Đường Cư Xá Phú Lâm D, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shop house 2 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 13 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      nhà phố thương mại Picity High Park - SHR sở hữu lâu dài.sp khan hiếm của thị trường toạ lạc tại trung tâm Q. 12 ngay KĐT 8.6ha quy hoạch bài bản.Khai...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 100 m2 88 triệu/m2
      MT Tây Sơn Tân Phú - vừa buôn bán vừa ở vừa KD căn hộ dịch vụ - 7 tầng - giá cực tốt.DT: 100 mét vuông, 7 tầng, ngang 5.5m dài 18m.Giá: 8,8 tỉ (còn...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà phố shophouse 2 tầng, 115 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 115 m2 62,61 triệu/m2
      Tích hợp KD & an cư tại nhà phố thương mại PiCity High Park.- Tọa lạc ngay trung tâm hành chính Q. 12.- Thiết kế hiện đại, đa dạng công năng vừa ở vừa...

      Sở hữu shophouses 2 tầng, 120 m2, giá 9 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 120 m2 75 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse khối đế tại vin Grand Park - rẻ hơn 2 tỉ so với giá gốc! Có thể giảm thêm.- Căn shop tại khu The Origami, DT 60m tim tường,...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 60 m2, giá 9 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Shop The Oasis - Ngay cạnh trung tâm thương mại Vincom Mega Mall - vin grand park.* Chính sách cực ưu đãi cho KH đặt sớm.Dự kiến:1, TT sớm CK.....
      Dự án The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 130 m2 tại Đường 13 - Tam Bình - Thủ Đức, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 130 m2 75,39 triệu/m2
      Vị trí đặc địa để KD buôn bán, gần Xa Lộ TP Hà Nội, chợ Tam Bình, chợ đầu mối,..Tập trung nhiều công ty TMDV, mật độ người lưu thông đông đúc...Nhà còn...
      Đường 13, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 100 m2 88 triệu/m2
      Chính chủ tự tay xây dựng, căn nhà phố KD sầm uất, ngay đường Tây Sơn nối giữa Tân Hương sang Gò Dầu. Đoạn đẹp nhất, KD sần uất.DT: 5.5x18m. 7 tầng BTCT...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Sơn - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 95 m2 92,64 triệu/m2
      Nhanh mới kịp ạ!Q. Tân Phú - nhà phố - 7 tầng - mới đẹp - 95m2 - 5.5x17.5 - chỉ 8.8 tỉ!- Vị trí: MT Tây Sơn, Tân Phú. Giáp Gò Dầu, Tân Hương, tiện ích bao...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Chánh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Cần bán nhà khu dân cư 6B - Intresco - khu dân cư sầm uất, xây dựng đông đúc, vị trí nhà rất đẹp, DT: 100 mét vuông - 1 trệt - 2 lầu -...
      Dự án 6B Intresco, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 80 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 80 m2 95 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất dự án 30 ha, Nam Rạch Chiếc, P An Phú, Tp Thủ Đức.DT: 80 mét vuông (5 x 16m).Hướng: Nam.pháp lí: Rõ ràng.giấy phép xây dựng: 1...
      Dự án Nam Rạch Chiếc, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Còn lô duy nhất giá siêu mềm.Dự án An Thiên Lý thông với Khang Điền, Gia Hoà, nằm trên trục đường chính 30m Trung Tâm P. Phước Long B, TP. Thủ Đức.- DT:...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 161 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 9,98 tỷ

      9.99 tỷ 161 m2 62 triệu/m2
      Cuối năm CĐT cần bán nhanh nền đất trong KDC Hai Thành cách Aeon Mall chỉ 1 kilomet.- Vị trí: Đường số 3 P. Bình Trị Đông Q. Bình Tân (cuối đường số...
      Dự án Hai Thành Tên Lửa, Đường Số 3, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Mộng Thư Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.