Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.561 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp khu Kiều Đàm Him Lam P. Tân Hưng, Q. 7 - hẻm xe hơi - 3 tầng - ngang trên 5m.+ Giá 9.8 tỉ.+ Vị trí: Trần Xuân Soạn - Nguyễn Hữu Thọ, gần Him Lam...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 80 m2 tại Đường 10 - Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 80 m2 92,5 triệu/m2
      - 2 MT hẻm ô tô.- DT: 80m2.- 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao.- Chỉ 5 ph tới khu Nam Phú Mỹ Hưng, trường...
      Đường 10, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 9 tỷ

      9 tỷ 64 m2 140,63 triệu/m2
      Nhà 5 tầng mới - khu VIP đường 79 Tân Quy - Gần Nguyễn Thị Thập - Q. 7 TP.HCM.Giá: 9 tỉ.+ DT: 64 mét vuông, ngang 4m x dài 16m.+ Kết cấu: Trệt, 3 lầu,...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 65 m2 129,24 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, sân rộng để xe, logia.+ hẻm xe hơi, khu đồng bộ. Dân trí...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 58 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 58 m2 165,52 triệu/m2
      - Hẻm vip thông, oto vào nhà.- Nhà do KTS thiết kế rất đẹp, vừa xây toàn vật liệu và nội thất ngoại nhập. Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước. Tổng...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Long B - Quận 9, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 102 m2 72,55 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 2 MT đường, 1 mặt đường 297 Đỗ Xuân Hợp, 1 mặt hẻm oto.Vị trí: Đường 297, P. Phước Long B, Q. 9.DT: 5m x 20m. 102 mét vuông.Hệ số...
      Đường Số 297, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 92 m2 97,83 triệu/m2
      Bán nhà khu Tên Lửa, P. Bình Trị Đông B, Bình Tân.- Đường 14m thông xe tải, đối diện công viên.- Cạnh nhà thờ Phaolo, Aeon Mail BT.- Khu dân trí, xung quanh...
      Đường Số 4, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường 17 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Nhà Hiệp Bình Chánh - Đường 17 Khu Bên Sông.- Hẻm thông 8m.- DT: 5*11m diện tích sử dụng 211m2.- Đường số 17 Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Khu VIP nhà căn ...
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường 22 - Bình Chánh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 64 m2 121,88 triệu/m2
      Nhà 2 MT phân lô view công viên khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh gần bến xe Q. 8 chỉ nhỉnh 7 tỉ. Đang cho thuê 15tr/ tháng.DT: Ngang 4m, dài 16m, tổng...
      Đường 22, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Liên Phường - Quận 9, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm trên trục đường lớn Liên P., khu dân cư Xây Dựng 5, kế bên vòng xoay Liên P..- DT: Ngang 5m dài 18m = 90 mét vuông.- DT sàn xây dựng...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Phường 3 - Gò Vấp, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      + căn biệt thự mini 1 trệt 1 lầu, xây dựng kiên cố, tường 20cm, hoàn công đầy đủ.+ 3 PN, 1 phòng đọc sách, 2 phòng khách, 1 phòng giặt.+ ô tô ngủ ngon...
      Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đất Thánh - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 38 m2 223,69 triệu/m2
      - Vị trí: Đất Thánh - P. 06 - Tân Bình.- DT: 3.5x11m. 38m2.- giá chỉ: 8.5 tỉ (thỏa thuận).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu ST, 4  phòng ngủ, 3 toilet.-...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Bình Tân, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 90 m2 107,78 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường nội khu thoáng mát, nằm trong KDC Tên Lửa sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện, xung quanh còn có đầy đủ các...
      Đường Số 21A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Cầu Xây - Tân Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 200 m2 42,5 triệu/m2
      MT Cầu Xây, P. Tân Phú, TP Thủ Đức.Nhà ngang 5m dài 40m công nhận đất ở 160 mét vuông giá 8,5 tỉ.call ngay: 0937 685 *** làm việc chính chủ
      Đường Cầu Xây, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      MR THUẬN BĐS MẶT TIỀN Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 38 m2 223,69 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4  phòng ngủ, 3 toilet.+ Khu KD sầm uất, giáp Q. 10 ngay cư xá Bắc Hải, MT KD, dòng tiền cho thuê 20 tr/...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      * Mô tả:- Hiện trạng nhà trệt, lầu, đúc BTCT kiên cố, gồm 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, logia, sân để xe.- Nhà còn mới, vô ở ...
      Đường Số 37, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 56 m2 tại Đường Bà Hom - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,49 tỷ

      8.49 tỷ 56 m2 151,61 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn nhà phố nội bộ Bà Hom, P. 13, Q. 6.Giá hạt dẻ nhất khu vực! Cùng DT toàn trên 10 tỉ! Hàng hiếm 1 0 2.- Nhà đối diện công viên rộng...
      Đường Bà Hom, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 121 m2, mặt tiền 6m tại Đường 13 - Thủ Đức, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 121 m2 77,69 triệu/m2
      ngôi nhà phố Tam BìnhTổng DT 121 mét vuông (6 x 21) Tam Bình Thủ Đức.+ Vị trí: MT KD đường 13, tiện ích không thiếu gì. + Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu,...
      Đường 13, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.