Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 42 m2, giá 6,25 tỷ tại Đường Hoàng Xuân Nhị - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      6.25 tỷ 42 m2 148,81 triệu/m2
      Nhà chính chủ gần ngã tư Lạc Long Quân - Âu Cơ, Q. Tân Phú, 6 tỉ 250tr 0522 183 ***- Vị trí: Đường Hoàng Xuân Nhị, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, Tp. Tp Tp ...
      Đường Hoàng Xuân Nhị, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự Nhà phố Lovera Park, giá 6,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố liền Lovera Park, hoàn thiện nội thất đầy đủ.+ Bàn giao đồ nội thất xịn xò giống 100 phần trăm như hình.+ Cam kết giá thỏa ...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 6,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Giá quá ngợp thời điểm này năm 2022 giá giao dịch 7,5 tỉ/căn nay kẹt quá bán thu hồi vốn. Với các tuyến đường quan trọng đang đc đầu tư tại TP Thủ Đức như.-...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 44 m2, giá 6,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      Lô góc 2 mặt hẻm oto - không bị lộ giới - sổ vuông A4.+ diện tích sử dụng: 132 mét vuông.+ Nhà đẹp 3 tầng BTCT có 2 phòng ngủ 2 toilet...
      482, Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 6,55 tỷ tại Quận 9

      6.55 tỷ 157 m2 41,72 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp mege village Q95x15 giá 6.55 tỉ Thiết kế 1 trệt 2 lầuSỗ Hồng gọi ngay : 0973 073 ***
      Dự án Melosa Garden, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 85 m2 63,53 triệu/m2
      bán ngay chung cư 3 PN, đầy đủ nội thất, nhà ở rất mới mua về có thể ở hoặc đầu tư cho thuê ngay mỗi tháng 17 tr.Thông tin mô tả.- DT: 85m2, 3 PN, 2...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- DT: 90 mét vuông.- Loại chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 toilet, 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.-...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      Cam kết cung cấp thông tin giá cả chính xác 100 phần trăm, KH chấp nhận mức giá, chấp nhận chung cư mới hẹn xem nhà, không chào giá ảo để lừa dối KH...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 68 m2, giá 6,6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 68 m2 97,06 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng 68m2, hẻm xe hơi 5m, ngay đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.DT 68m2: Ngang 4m, dài 17m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 4  phòng ...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Khánh 4, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7

      5.3 tỷ 118 m2 44,92 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới hoàn toàn, đầy đủ tiện nghi cao cấp, nằm ngay trục đường trung tâm PMH, có hồ bơi, chỗ để xe oto riêng, đầy đủ các dịch vụ tiện...
      Mỹ Khánh 4, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Park Legend, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,2 tỷ tại Tân Bình

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Park Legend tại 251 Hoàng Văn Thụ, P. 12, Q Tân Bình.DT: 90 mét vuông thiết kế 3 PN, lầu trung, view đẹp nhìn xuống công viên...
      Park Legend, 251, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự Nhà phố liền kề Mega Village, giá 6,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Mega Khang Điền Q. 9.DT: 5x15m.Xây dựng: 1 trệt 2 lầu.Hướng: Bắc.Đường: 12m.Nội thất: full nội thất.Giá: 6,5 tỉ.Quý khách có nhu cầu...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 81 m2 69,76 triệu/m2
      - DT: 81m2, thiết kế 2 PN, 2 toilet.- giá: 5 tỉ 650 (thỏa thuận cho khách thiện chí mua nhanh).- Phòng khách sáng thoáng, bếp mở rộng rãi.- đầy đủ ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5 tỷ tại Thủ Đức

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Ngộp NH, căn 2 phòng ngủ 78 mét vuông góc view sông, mới nhận nhà. thỏa thuận chính chủ. Giá 5tỷ300 tr.a/c vui lòng contact 0978 189 *** để đc...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 69 m2 86,96 triệu/m2
      Cần bán chung cư Paris Hoàng Kim, An Khánh, Q. 2, TP Thủ Đức.Nhận nhà liền trong tháng.DT: 69.1m2.Vị trí chung cư: căn hộ góc block căn hộ B, tầng...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự Nhà Phố Dragon Village, 3 tầng, giá 5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Dragon Village Q. 9 của Tập Đoàn Phú Long em còn vài căn giá mềm ạ:- căn biệt thự căn hộ góc view đẹp 8x20 giá chỉ 8.9 tỉ.- nhà phố thương mại ...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 5,8 tỷ tại Tân Phú

      5.8 tỷ 119 m2 48,74 triệu/m2
      DT: 119m2 (3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh + 2 logia).- giá: 5 tỉ 8 nhận nhà ngay (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng + chênh lệch).- View...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Nhà phố Lovera Park, giá 6,3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 75 m2 84 triệu/m2
      - KDC cao cấp Khang Điền, Bình Chánh.+ DT 5*15m, 1 trệt 2 lầu.+ An ninh 24/24, khu dân trí cao.+ Đầy đủ các tiện ích cao cấp: Hồ bơi, gym, sân tenis, siêu...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.