Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- DT: 90m2.- Loại chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 nhà vệ sinh, 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.- Giá chủ...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 2 tầng, 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 38 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Tổng quan dự án ngôi nhà phố The Sol Residence Q. 12.Tên dự án: The Sol Residence.Vị trí: Đường Thạnh Xuân 38, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án The Sol Residence, Đường Thạnh Xuân 38, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 105 m2, giá 6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán rẻ nhà phố thương mại Dragon Village giá sock vị trí siêu đẹp.DT đất 7x15m.DT sàn 280m2, nhà 1 trệt 2 lầu.Cửa chính hướng Tây,...
      Dự án Dragon Village, Đường Nguyễn Thị Tư, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 7

      6.1 tỷ 148 m2 41,22 triệu/m2
      Em chuyên bán căn hộ chung cư Riviera Point, The View - Keppel Land, Q7. gọi ngay em: 0902 037 ***cam kết giá thật và tốt nhất thị trường).Thông tin các...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 7 tỷ tại Quận 10

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      Giỏ Hàng Full chung cư Mới Nhất Tháng 05/2023Nhiều chung cư nội thất đẹp giá siêu mềm!1 PN: 54 - 61m2- giá từ 4.7 - 5.5 tỉ- Đặc biệt 2 căn nội thất đẹp...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 2 tầng, 89 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 89 m2 61,8 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán căn Simcity vị trí đẹp, giá cực rẻ Simcity, rẻ hơn 2 năm trước. Lưu ý: chính chủ KHÔNG NGỘP, họ chỉ muốn bán gấp TS...
      Dự án Sim City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Sun Village Apartment, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 125 m2 47,2 triệu/m2
      Bán chung cư Sun Village Q. Bình Thạnh125m3pn2 phòng vệ sinh giá 5.9 tỉ96m2pn2 phòng vệ sinh giá 4.7 tỉđầy đủ nội thất đẹp, call 0987 106 ***
      Dự án Sun Village Apartment, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 88 m2 78,98 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa Garden 2  phòng ngủ 88 mét vuông giá 6,95 tỉ.- DT: 88m, gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet.- Giá...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 136 m2 41,92 triệu/m2
      Mình cần sang nhượng lại nhanh Penthouse ở căn căn hộ chung cư cao cấp Angia Skyline do chưa có nhu cầu sử dụng.- DT: 136 mét vuông (Đã hoàn thiện...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 92 m2, giá 6,89 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.89 tỷ 92 m2 74,9 triệu/m2
      HẺM oto TRÁNH 10M - 4 TẦNG BTCT - 4x23 VUÔNG ĐÉT - CHỈ NHỈNH 60TR/M2hẻm xe hơi Trung Mỹ Tây 2A, Trung Mỹ Tây, Q. 12.+ DT 4x23. (92 mét vuông), sắc...
      Đường Trung Mỹ Tây 2A, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      - Kết Cấu : Trệt 2 Lầu 4 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh 2 Sân Thượng, PK Bếp logia .- Tặng đầy đủ nội thất Y Hình Bàn sofa Dàn Máy Caraoke TV 60...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huệ Hơn 1 năm trước

      Bán căn Khu căn hộ PN Techcons, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,3 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 96 m2 55,21 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 12A02, toà nhà  phòng ngủ - Techcons, 48, Hoa Sứ, P7, Phú Nhuận.DT 96m2, gồm 2 phòng ngủ, phòng bếp, phòng khách,...
      PN-Techcons, 48, Đường Hoa Sứ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.55 tỷ 88 m2 74,44 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 logia.- DT: 88m2.- Không gian sáng đẹp, rộng rãi và thoải mái.- Decor Indochine trang nhã, nội ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,58 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.58 tỷ 80 m2 69,75 triệu/m2
      Celesta Rise của chủ đầu tư Kepple Land, dần hoàn thành xong móng cọc và chuẩn bị ký hợp đồng mua bán.Chỉ duy nhất 1 căn đc áp dụng chính sách TT nhàn...
      Dự án Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,05 tỷ tại Quận 2

      6.05 tỷ 80 m2 75,63 triệu/m2
      Bán lỗ hơn 500 tr chung cư 2 phòng ngủ One Verandah - tặng nội thất xịn xò cho khách mua.- Giá: 6.050 tỉ bao hết.- DT: 80  mét vuông.- View...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 89 m2 67,42 triệu/m2
      Những suất cuối The Antonia mua trực tiếp Phú Mỹ Hưng. Tham quan ngay liên hệ ngay: 0931 802 ***- Vị trí: MT Phố tài chính Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú,...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,4 tỷ tại Tân Phú

      5.4 tỷ 112 m2 48,22 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán lỗ căn Diamond Brilliant.- DT: 112m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá gốc: 5.7tỉ.- giá 5.4tỉ (lỗ 300t).Giá bao hết không...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 99 m2, hướng Đông - Nam, giá 6,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 99 m2 67,68 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ, DT 99m - View trực diện công viên 36ha - liên kế Vincom Megamall- Giá gốc 7.2 tỉ (giá GĐ 1 2021)- giá 6.7 tỉ (bao gồm thuế...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.