Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 32 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 32 m2 193,75 triệu/m2
      P5- PHÚ NHUẬN - NHÀ ĐẸP 5 TẦNG - HẺM KD, oto NGỦ TRONG NHÀ - LÔ GÓC 3 MẶT KHÔNG LỘ GIỚI - 6.2 tỉ Mô tả: + Vị trí: P5 Phú Nhuận, Đ. Thích Quảng Đức, gần Phan...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 60 m2 tại Phường Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 60 m2 87,5 triệu/m2
      NHÀ Ở NGAY CẠNH AEON TÂN PHÚ - DT 60 mét vuông - HẺM 5M - 4 TẦNG - 4  phòng ngủ+ Thông số: 4m x 15m+ Kết cấu: 4 tầng , 4  phòng ngủ , 4...
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Cô Giang - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 40 m2 155 triệu/m2
      PHAN XÍCH LONG, ĐƯỜNG HOA - HẺM KD 5M RA MT - 38 mét vuông - 4 TẦNG BTCT - NGANG LỚN 5M A4 - 6.x tỉMô tả: + Vị trí Phố ẩm thực đi bộ Phan Xích Long,...
      Đường Cô Giang, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 60 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      Bán Nhà Phạm Văn Đồng Hiệp Bình Chánh Thủ Đức 60m2_4.7x13m 5T Chỉ 6.x tỉ Tặng Nội Thất Xịn SIÊU PHẨM _PHẠM VĂN ĐỒNG HIỆP BÌNH CHÁNH Chỉ 6.x tỉ hẻm ô ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 3m tại Đường 17 - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 54 m2 95,38 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí nhà 1 sẹc, gần trục Lâm Văn Bền.+ Cách MT đường 50m, hẻm thẳng.+ Hẻm 4m rộng rãi ô tô đổ cửa.+ DT: 3mx18m. Công nhận 54m2.+ Xây dựng 3 tầng...
      Đường 17, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố 4 lầu - nội thất xịn xò - vị trí đắc địa.đc: Quang Trung, P. 8, Q. Gò Vấp.DT: 71.2m2 (Ngang 4.90m, Dài 16.50m).Kết cấu: 4 lầu đúc, 4...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      - Bình Trị Đông 80 mét vuông - 4 lầu- DT : 4m x 20m- Giá 5.9 tỉ Bình Trị Đông Bình Tân____.___Nhà Bình Tân, 1trệt 3lầu, 80 mét vuông, 5.9tỉ,...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 60m²(4,5x15m) chỉ còn 6,1 tỉ.- Nhà vừa xây 4 tầng 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.- Khu phân lô hẻm xe hơi 8m, sát bên Emart 2 đang...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 212 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương - Quận 8, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 212 m2 32,55 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh ngôi nhà vừa xây, đường An Dương Vương, Bình Tân (giáp Q8, Q6).+ Bán kính 500m đầy đủ tiện ích: Thế Giới Di Động, Điện Máy Xanh, chợ,...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Nhuận, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 36 m2 155,56 triệu/m2
      Nhà Phú Nhuận an ninh dân trí cực cao kết cấu tốt.Khu Đồng Bộ Thích Quảng Đức, P. 05, Q. Phú Nhuận.Kết Cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng.Gồm 1P thờ,...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 64 m2 tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 64 m2 85,16 triệu/m2
      + Nhà kết cấu 3 Tầng BTCT gồm trệt 2 lầu sân thượng.+ Hẻm trước 4m, thông thoáng sạch sẽ.+ Vị trí nằm ngay siêu thị Emax.+ KDC an ninh dân trí cao toàn nhà...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 54 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 54 m2 92,6 triệu/m2
      - hẻm xe hơi 6m gần giao lộ Hương Lộ 2 và Mã Lò.- 1 trệt - 2 lầu - sân thượng.- 4 phòng ngủ - 3  nhà vệ sinh.- sổ hồng riêng, hoàn Công.
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, hướng Tây - Nam tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      hẻm xe hơi đường Số 20 P5 Gò Vấp - cạnh tòa án Q. - 3 lầu 4 phòng ngủ nhỉnh 6 tỉ.Giá: 6.3 tỉ - DT: 3,9m nở hậu 4,1m sâu 16,5m - Hướng: hướng Tây ...
      Đường Số 20, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 110 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 110 m2 50,91 triệu/m2
      Bán nhà QL13, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức (đối diện khu đô thị Vạn Phúc).- ngôi nhà phố kết cấu 3 tầng, DT sàn sử dụng: 130 mét vuông, sân để đc 2...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Biểu - 2 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 44 m2 156,82 triệu/m2
      - Sát Q. 1 khu KD thời trang sầm uất cách 1 ph - siêu Vip Q. 5 - hẻm ô tô thông - cách 15m ra MT - sổ vuông A4 - 5 tầng kiên cố.- Vị trí: Nguyễn Biểu, kế...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 40 m2 tại Phường 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà khu ẩm thực Phan Xích Long Q. Phú Nhuận.- Tung tăng trong khu Vip Hoa Đào, Hoa Mai, Hoa Mai, Hoa Phượng.. V. V.- hẻm ô tô khu vip Phú Nhuận, 5...
      Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 64 m2 87,5 triệu/m2
      Bán nhà Phạm Văn Chiêu P9 Gò Vấp.Hẻm 10m xe tải thông.Nhà hiện đang KD coffee.DT 416m, 2lầu bê tông.giá: 5,6 tỉ bớt lộc.hotline: 0898 151 *** Thùy Dương.
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 62 m2 104,84 triệu/m2
      6,5 tỉ 4x15,5m hẻm xe hơi Thống Nhất P11 GV 4 lầu 4 phòng ngủ ô tô ngủ trong nhà.Hướng: hướng Tây Bắc.DT: 4x15,5m tổng 62m2 công nhận đủ.+ Kết...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.