Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hậu Giang - Quận 6, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay nhà phía sau căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn.Nhà hẻm 3 gác, cách HXT ~ 20m.DT 4,1x17.1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng.4 phòng ngủ,...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 64 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      MT ĐS - Gần Gò Xoài - Lê Văn Quới - Tân Kỳ Tân Quý- DT 4 x 16M - 64m2 vuông vắn.- Nhà 4 tầng BTCT phong cách tân cổ điển. Gồm 1 trệt 3 lầu, 4 PN,...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 53 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 53 m2 128,31 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà hẻm xe hơi đường số 9, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh.Kết cấu nhà gồm 1 trệt 3 lầu, 3  phòng ...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      - Cần bán nhà mới mới xây xong, hẻm rộng rãi, ô tô đậu trước nhà, hẻm thông LVQ, Miếu Bình Đông, Bình Long giáp Tân Phú. Nhà hẻm 65/ Đường số 6, BHH A, Q...
      65/ Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đường Âu Dương Lân - 2 - Quận 8, giá 5 tỷ

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      Trung tâm P. 2, Q. 8 - Âu Dương Lân - hẻm ô tô thẳng 1 trục tới nhà - sổ đẹp vuông vắn - hoàn công đầy đủ - giá chỉ 5 tỉ.Mô tả:Nhà hướng chính Bắc.DT:...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 5 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Phan Văn Trị - 2 - Quận 5, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Nhà bán 5 tầng hẻm thông Nguyễn Biểu P2Q5 - giá: 6 tỉ 8.- DT: 3,1x14,3 - DT đất: 44,32 mét vuông - DT sàn: 133 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, lửng,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      1. Căn 1 phòng ngủ: Giá dao động từ 4,7 - 5,5 tỉ.2. Căn 2 phòng ngủ: Giá dao động từ 6,1 - 9 tỉ.3. Căn 3 phòng ngủ: Giá dao động từ 10,1 -...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường Huỳnh Thị Hai - Quận 12, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      CHủ gởi bán nhanh 5m x 16m 1 lửng 2 lầu giá 5,2 tỉ TL đường 6m Huỳnh Thị Hai. Q12.Nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu. Gồm 4 phòng ngủ, 4 toilet. Hẻm 6m...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dạ Nam - 2 - Quận 8, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 54 m2 125,93 triệu/m2
      Gấp Bán nhà trước Tết hẻm xe tải đường Dạ Nam P2 Q. 8 xây 3 tầng 54 mét vuông giá 6.x tỉ TL.Bán nhà 2 mặt hẻm xe tải thông cách MT chỉ 30 mét, hẻm...
      Đường Dạ Nam, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 6,09 tỷ

      6.09 tỷ 82 m2 74,27 triệu/m2
      * 82 mét vuông giáp Bình Thạnh: Giá chỉ: 6 tỉ 09 * hẻm xe hơi ôtô vào nhà * Dương Quảng Hàm - P5 Gò Vấp (đang mở rộng 40m).5,1m 16m 2tầng btct (nở...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 52 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 52 m2 129,81 triệu/m2
      - Khu V. I. P hẻm 1025 Cách Mạng Tháng Tám P. 7 Q. Tân Bình. Khu Cư Xá Tự Do hiếm nhà bán giá rẻ nhất. hẻm ô tô né nhau, đường thông thoáng. Khu dân trí...
      Hẻm 1025, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 108 m2 tại Đường 9 - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 108 m2 53,71 triệu/m2
      bán ngay nhà Linh Tây, Thủ Đức - 108m2 - 5,8 tỉ.- Vị trí: Linh Tây, Thủ Đức.- DT: 108m2 - 1 trệt 1 lầu.- Có sân để oto, đường vào 6m. Thông thoáng gió...
      Đường 9, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố - shophouse 2 tầng, 88 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 88 m2 61,37 triệu/m2
      chào bán nhà phố thương mại shophouse Phú Mỹ Hưng sở hữu lâu dài.nhà phố thương mại shophouse Tầng 2 - Dự án Riverside - Nguyễn Lương Bằng Phú Mỹ...
      Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 80 m2 82,5 triệu/m2
      bán nhanh nhà hẻm ô tô Lê Văn Quới, BHH A, Bình Tân.- DT: 4x20M (80m²), 1 trệt 2 lầu sân thượng 4  phòng ngủ.- Giá 6,6 tỉ, còn thỏa thuận.- Sổ...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 52 m2 121,16 triệu/m2
      Bán nhà Gò Dầu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT 4m x 13m. Kết cấu nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng.- Giá 6,3 tỉ.- Vị trí đẹp, hẻm ô tô, gần chợ, trường học, NH.-...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 76 m2, giá 6,8 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 76 m2 89,48 triệu/m2
      Nhà Đường An Dương Vương - DT : 76 mét vuông nở hậu . - Kết cấu : 1 Trệt , 1 Lửng, 2 lầu sân thượng . - Công năng : 6 phòng ngủ ( có phòng ở...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 99 m2 68,69 triệu/m2
      Bán siêu phẩm chung cư 3 phòng ngủ Masteri Central Point.- Tòa C.- View công viên 36ha, sông.- Đông Nam.- giá 6.8 tỉ.Chi tiết liên hệ ngay: 0902...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      chính chủ cực kỳ thiện chí bán gấp chung cư Scenic Valley Tân Phú, Q. 7, TP. Tp Sài Gòn.* Layout: Kiểu chung cư DT 110m2, 3 PN, 2  phòng vệ ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.