Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán đất 119 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,12 tỷ

      5.12 tỷ 119 m2 43 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng mảnh đất thuộc khu dự án nhà mặt tiền tại P. Cát Lái - Q. 2, quy mô 152 ha.Thông tin cơ bản như sau:- Dự án đất nền nhà mặt tiền...
      Dự án Khu đô thị Cát Lái, Đường Đồng Văn Cống, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phường 17 - Phú Nhuận, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 45 m2 133,12 triệu/m2
      NHÀ MỚI 45 mét vuông 4 TẦNG, CẠNH MT HUỲNH VĂN BÁNH, PHÚ NHUẬN, CHỈ 5.X tỉ- DT 45m2 nở hậu- Kết cấu BTCT trệt 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ,...
      Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 81 m2 79,02 triệu/m2
      - View nhìn sông PMH và công viên nội khu.- 81  mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Đặc biệt sẵn ô xe hầm, đã ra SHR.- Giá 6.4 tỉ...
      Dự án The Signature, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 5,92 tỷ

      5.92 tỷ 50 m2 118,4 triệu/m2
      LÊN SÓNG EM căn nhà phố GÓC HAI MT Đ.SỐ 14 - P.8 - GÒ VẤP giá: 5.92 tỉ thỏa thuận DT: Ngang 6.5m dài 6.6m Kết cấu : 1 trệt 3 lầu gồm nhà để xe oto...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 46 m2 tại Phường 17 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 46 m2 128,27 triệu/m2
      NHÀ MỚI CHỈ 100TR/ mét vuông, NGUYỄN VĂN TRỖI, PHÚ NHUẬN, 46 mét vuông 4 phòng ngủ, CHỈ 5.X tỉ- DT 46m2 - Kết cấu BTCT 4 tầng,...
      Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 80 m2 86,25 triệu/m2
      Nhà hiếm trong tầm giá 6 tỉ, 80m2, đầy đủ nội thất, ô tô tới cửa, đường Huỳnh Tấn Phát Q. 7- Hiện trạng nhà kết cấu BTCT, chủ xây để ở nên cực kỳ kiên...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hương Lộ 3 - Bình Tân, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      HXT tránh - Ngay AEON Tân Phú- 4 tầng BTCT - 5 phòng ngủ -6 toilet - Hoàn công đủ - pháp lí chuẩn - Tiện ích đầy đủ không thiếu gì.MÔ TẢ: + Kết...
      Đường Hương Lộ 3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 6 tỷ

      6 tỷ 42 m2 142,86 triệu/m2
      Vô vàn công năng, Quang Trung - Gò Vấp, hẻm ô tô, ngang khủng 6m, 5tầng BTCT nhỉnh 6tỉ còn giảm.- Hiện trạng nhà kết cấu 1 trệt, 1 lửng 3 lầu. Tổng 4 PN,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      * DT: 9m x5,5m. 4 tầng.* 3  phòng ngủ + 4  toilet. Có 1 phòng thay đồ - có thể cải tạo thành  phòng ngủ.* Cách 20m ra hẻm ô tô. Trục...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 80 m2 tại Đường 10 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD Đ. 10, P. Linh Trung, Thủ Đức.Giảm sâu bán ngay: Giá 5.9 tỉ.Nhà vừa ở vừa KD giá siêu mềm, TP Thủ Đức.- Hiện trạng: Nhà trệt 1 lầu...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn shophouse 2 tầng, 88 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 88 m2 61,37 triệu/m2
      Chưa từng có từ chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng.nhà phố thương mại tầng 2 có thể làm văn phòng, mở trường dạy năng khiếu, phòng tập yoga.Vị trí thuận tiện đi...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Trung tâm Bình Thạnh, P11, Đ. Nguyễn Văn Đậu, giáp Phú Nhuận, cạnh Q1.+ DT: Công nhận đủ 46,5 mét vuông (4.5x11) Sổ A4, nở hậu, không LG & QH.+ Kết...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Đường Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      đầy đủ nội thất gỗ xịn - 70 m2 - Sơn Kỳ - Tân Phú - 7.5 x 9.5m - 2 tầng - 6.x tỉ.Mô tả:DT: 70m2 (7.5 x 9.5) - 2 Tầng.Kết cấu: BTCT kiên cố 2  phòng ...
      Đường Sơn Kỳ, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 50 m2 113,8 triệu/m2
      Ngộp bank giảm mạnh 800 tr - siêu rẻ.+ Vị trí: Đường Bình Trị Đông - P. BTĐA - Bình Tân.+ DT: 4m x 12,5m. Nhà 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu: 5 PN, 1 phòng thờ,...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 93 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 93 m2 69,9 triệu/m2
      ngôi nhà phố DT 74m2thiết kế: 1 trệt 1 lầuđã hoàn thiện và bàn giao (như hình)Vị trí thuận tiện di chuyển đến các Q. trung tâm (cạnh khu Phú Mỹ Hưng)Xung...
      Dự án Camellia Garden, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m , giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 104 m2 55,29 triệu/m2
      Bán Nhà Tỉnh Lộ 10 - Ngay Chợ Phú Lâm - hẻm xe tải -55tr/m - 104m - 4 Tầng - Chỉ 5.x tỉ 0917 461 *** Mô tả :- Kết cấu: 104m(3.6*30) Nhà 4 tầng một 2 lầu...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      U
      Nguyễn Thị Trúc Uyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường 18B - Bình Tân, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 52 m2 119,24 triệu/m2
      Khu dân trí cao, hẻm bự, an ninh, cao ráo không ngập nước, nội thất xịn sò.Tiện ích xung quanh đầy đủ, trường Tiểu học,2,3 siêu thị, bách hoá.Kết cấu nhà...
      Đường 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 6,89 tỷ

      6.89 tỷ 48 m2 143,55 triệu/m2
      VƯỜN LÀI - 48m² (4X12) - NHÀ ĐẸP 4 TẦNG BTCT - HẺM oto - GẦN MT - SỔ VUÔNG A4+ Nhà đẹp 1T 2L ST trước sau đúc BTCT có 4 phòng ngủ 3VS.+ Hẻm oto 5m 1...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá