Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Hương - Nhà Bè, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường 20m Nguyễn Thị Hương Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè.====- DT: 5*12m.- Kết cấu: 3 tầng + sân thượng chuồng cu.- Với 4 PN mỗi phòng đều có...
      Đường Nguyễn Thị Hương, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Ngộp bán ngay nhà hẻm ô tô gần chợ Tân Hương, p. Tân Quý, Q. Tân Phú.DT: 4 x 15m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu đúc thật BTCT, sân thượng, 4 PN, 3 toilet....
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thị Hè - Quận 12, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      Bán nhà đường Trần Thị Hè, P. Hiệp Thành, trung tâm Q. 12.* DT: 4 x 15m.* DTS: 210 m2.* Nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu, 5  phòng ngủ rộng rãi, gió vào tận...
      Hẻm 621, Đường Trần Thị Hè, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Khương - Quận 12, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 88 m2 70,35 triệu/m2
      Giảm gần 3 tỉ chủ cần bán nhanh.Bán nhà phố đường Lê Văn Khương Hiệp Thành 07, P. Hiệp Thành, Q. 12.DT: 4m x 22m. Sàn 250 mét vuông.Nhà 1 trệt 3 lầu...
      Số 551/, Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hiệp Thành 49 - Quận 12, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 68 m2 89,71 triệu/m2
      Cg - Cần bán nhà đẹp 4 tầng, MT đường Hiệp Thành 49, p. Hiệp Thành, Q. 12.+ DT: 4 x 17 (giá: 6tỷ100 TL).+ Kết cấu 1 trệt, 3 lầu, 5 phòng ngủ,...
      Đường Hiệp Thành 49, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ C/c The Gold View , đường Bến Vân Đồn , Q. 4 DT : 110 mét vuông Thiết kế : 3 phòng ngủ - 2WCNhà đẹp - thoáng mát...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 6,7 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 119 m2 56,31 triệu/m2
      Nhà mới bàn giao - nhận vô ở ngay tại phân khu Diamond Alnata Plus KĐT Celadon City.căn hộ chung cư tầng đẹp, view công viên 16ha.+ DT: 119 mét ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn shophouse 1 tầng, giá 5,8 tỷ tại Đường Gò Cát - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 0 m2
      Chủ kẹt cần bán gấp bán rẻ căn nhà phố thương mại shophouse có vị trí đắt địa nhất ngay khối đế mặt đất của dự án Ricca, Phú Hữu, Q. 9.Kết cấu gồm trệt...
      Dự án Căn hộ Ricca Quận 9, Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà xưởng 10x23m hẻm 6m full thổ cư Phan Văn Hớn Xuân Thới Thương giá 5 tỷ 200

      5.2 tỷ 230 m2 22,61 triệu/m2
      - Bán nhà xưởng 10x23m hẻm 6m full thổ cư Phan Văn Hớn Xuân Thới Thượng giá 5,2 tỉ.- Kết cấu nhà xưởng lợp tôn.- Loại đất ở, hẻm 6m.- DT 230 mét ...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 122 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Galaxy 9, Q. 4.- DT: 122 mét vuông.- Thiết Kế: 3 PN, 3 tolet, logia view đẹp.- Tiện ích: shop tiện lợi, hồ bơi, gym, khu vui...
      Dự án Galaxy 9, Đường Nguyễn Khoái, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 83 m2 69,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ The Everich Infinity, An Dương Vương, Q. 5.căn hộ chung cư cao cấp. Đầy đủ tiện ích hồ bơi, gym, khuôn viên rộng rãi, sảnh...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 130 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 130 m2 48,47 triệu/m2
      Rẻ nhất Hiệp Phú, vừa ở vừa cho thuê dòng tiền 6tr/th.+ Nhà cực đẹp ở ngang trên 5m bề thế, nở hậu tài lộc.+ Kết cấu siêu đẹp vừa ở vừa có dòng tiền, thích...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 105 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 10 - Quận 12, giá 6 tỷ

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      Ngay MT đường 12m - hơn 100 mét vuông - ngang 5m - 6 tỉ - KDC sầm uất - nhà cao tầng - Tân Chánh Hiệp Q12.+ Sát MT Tân Chánh Hiệp 10 thông ra đường...
      Đường Tân Chánh Hiệp 10, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Dự án KĐT Đông Tăng Long, DT 159,6ha.--Vị trí dự án: P. Trường Thạnh, TP Thủ Đức.DT: 5m x 20m.Hướng: Bắc.Đường trước đất: 12m (sạch sẽ không dính cống...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,3 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 83 m2 63,86 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư giá siêu hời.- Dự án Orchard Parkview.- đc: 130 - 132 Đường Hồng Hà, P. 9, Phú Nhuận.- Giá: 5tỷ3.- DT: 83m2.- Thiết kế: 2 phòng ...
      Orchard Park View, 130 - 132, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 156 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Penthouse góc 2 view toàn cảnh Q1. DT: 135m2 + 21m2 sân vườn.Kết cấu Trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh,...
      Dự án Sunny Plaza, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 86 m2 75,59 triệu/m2
      Siêu giảm giá cuối năm. Nhiều chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa. Rổ hàng hơn 100 căn cho quý KH lựa chọn. anh/chị cần mua hay...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 87 m2 59,2 triệu/m2
      chuyển nhượng nhanh chung cư 3 PN - Eco Green Q. 7.- DT: 87 mét vuông - 3 PN, 2  nhà vệ sinh.- giá siêu mềm: 5 tỉ 150 (đã bao gồm toàn bộ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.