Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      Chủ rất gấp bán trước tết nhà hẻm rộng thoáng xe tải tránh nên giảm từ 8,8 tỉ còn 7 tỉ.1/ Nhà ngang 5x21m xây BTCT 4 tầng với 7 phòng ngủ, sân thượng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 40 m2 167,5 triệu/m2
      Chính chủ Lê Quang Định, P11, Bình Thạnh, hẻm 3m5.6,7 tỉ tl.căn hộ góc không lộ giới, KDC tri thức.DT 4 x 10m, 40 mét vuông, 1 trệt 2 lầu ST.3...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 52 m2 tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 52 m2 129,81 triệu/m2
      nhà phố Hậu Giang trung tâm Q6 KD đỉnh 4 tầng, 52 mét vuông,4 phòng ngủ, chỉ 6xx tỉ.- DT 4 x 13 - 52 mét vuông. Chủ xây tâm huyết từng...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 56 m2 89,29 triệu/m2
      Do cần thay đổi nơi ở nên cần bán ngay ngôi nhà thuộc khu dân cư Nam Khang đường Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Tp. Thủ Đức (Q. 9) TP. Tp HCM.Nhà đã...
      Dự án Nam Khang Residence, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 56 m2 tại Phường 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 56 m2 101,79 triệu/m2
      Nhà tr view đối diện khu công viên cây xanh mát mẻ.Hàng xóm thân thương, gần gũi, dân trí cao, khu vực an ninh.Đường trước nhà rộng 12m ô tô, xe tải chạy...
      Đường 62, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 88 m2 tại Phường Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 88 m2 69,32 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường - 88m2 - 4 tầng - Ngay Mã Lò - Lê Văn Quới.Chỉ 6.1 tỉ.Mô tả:- 4 x 22m.- 1 trệt 2 lầu + sân thượng, 5  phòng ngủ 4  toilet.-...
      Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn shophouse 2 tầng, 131 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 131 m2 42,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố thương mại căn hộ chung cư Hausneo ngay góc MT căn hộ chung cư, DTSD 131 mét vuông gồm 2 tầng. Hiện đang cho thuê...
      Dự án Căn hộ Hausneo, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 90 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      phòng kinh doanh Thảo Nguyên 0979 940 *** cập nhật giỏ hàng bán giá siêu mềm nhất tại Dự án Dragon Village : **nhà mặt tiền 6x15 giá từ 5.2 tỉ đến...
      Dự án Dragon Village, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 101 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 101 m2 56,44 triệu/m2
      🏠căn biệt thự GÓC 2 MT - VIEW CÔNG VIÊN- GIÁ CHỈ 5.7 tỉ khu dân cư RẠCH TÔM, Đường Lê Văn Lương ( Cách ĐH Tài Nguyên Môi Trường Chỉ 1.5 kilomet )-...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.25 tỷ 118 m2 52,97 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Grand View 3 phòng ngủ nội thất xịn xò - Phú Mỹ Hưng - Q. 7- DT 118m2 gồm phòng khách rộng, 3  phòng ngủ, 2...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 6,68 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      6.68 tỷ 80 m2 83,5 triệu/m2
      Nhà đẹp giá cực rẻ khu vực đây ạ Nhà bán Đường Đào Tông Nguyên- ( Ômêly ) - DT : 5,3m - 15m - 2lầu - sân thượng Gồm: 4 phòng ngủ rộng -...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 0 m2
      Chuyên cung cấp sp chung cư tại dự án Masteri Thảo Điền với hơn 5 năm kinh nghiệm.* Hỗ trợ xem nhà free 24/24.* L/H để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 86 m2 73,26 triệu/m2
      Thông tin về dự án: https://de-la-sol.vn/Thông tin căn De La Sol - giá mềm nhất thị trường:- Mã căn: A1.0x.01.- Tháp Alto, tầng thấp, mã căn 01.- diện ...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 71 m2 81,7 triệu/m2
      * Em Tuyền xin phép cập nhật FULL giỏ hàng De La Sol tháng 01/2024CHUYÊN MUA BÁN sang nhượng Q. 4 Thông tin cơ bản:- Dự án DE LA SOL tọa lạc tại số 01...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,4 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 101 m2 53,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ.2 nhà vệ sinh - DT 101 mét vuông Urban Green tầng 22 View nhìn Landmark 81 xem bắn pháo hoa Giá...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      Vị trí: 628A MT đường Xa Lộ thành phố Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, TP. Tp HCM.CĐT: Masterise Homes.Tổng thầu xây dựng: Newtecons.Thiết kế mặt đứng & cảnh...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 87 m2 62,07 triệu/m2
      - Chủ cần căn hộ cao cấp Flemington, đường Lê Đại Hành, Q. 11.- DT 87m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh view cực thoáng mát đẹp,- Tiện ích trong...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 110 m2 60 triệu/m2
      chính chủ cực kỳ thiện chí bán, mới cập nhất giá cực tốt:- DT: 110m2.- Với 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.- đầy đủ nội thất.- căn hộ góc.-...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.