Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.305 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 360 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 360 m2 18,06 triệu/m2
      1. Vị trí: Nằm tại đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè, cách cầu Long Kiển 1  kilomet, cách siêu thị LOTTE Q7 8  kilomet, cách chợ Bến Thành Q1...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 0 m2
      giá mềm đã giảm nhiều so với thời điểm trước.Độ cao trần mỗi tầng 4,5m.Ngang 6,7m.Sở hữu lâu dài.DT: 141,6 mét vuông. Sân vườn: 32,5 mét ...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 6 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 96 m2 62,5 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm - Hàng hiếm bán căn Thảo Điền Pearl 2 phòng ngủ view Landmark81, nhìn sông SG trực diện 0935 589 ***- DT: 2  phòng ...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,19 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.19 tỷ 74 m2 70,14 triệu/m2
      Cập nhật full giỏ hàng De La Sol tháng 12 giá siêu mềm chính xác 2 phòng ngủ 5tỉ1xx CK 9 phần trăm, ân hạn gốc + lãi 2 năm.liên lạc em Sương...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 122 m2, mặt tiền 8m tại Đường 1 - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 122 m2 45,09 triệu/m2
      nền thổ cư LÔ GÓC 2 MTXã Tân Kiên Huyện Bình chánh ĐÃ CÓ sổ hồng riêng Dt (122 mét vuông) xd tự do.KDC ô tô chạy vivuTừ QL1 A vô 800 m...
      Đường 1, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất mặt tiền 4m, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Hẻm 842, 4x17, hẻm nhựa 8m thông.
      Đường Ao Đôi, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 68 m2 tại Đường Chương Dương - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 68 m2 85,15 triệu/m2
      + Đất KDC an ninh, ngay sát MT Chương Dương.+ DT: 4.2 x 16 = 68 mét vuông vuông vắn, công nhận đủ.+ Mật độ xây dựng tự do lên tới 5 tầng.+ hẻm xe ...
      Đường Chương Dương, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 81 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 81 m2 83,96 triệu/m2
      Bán đất MT KD khu Tên Lửa, Q. Bình Tân.- Đất trống tiện xây mới theo ý thích.- Tuyến đường sầm uất, tập trung nhiều shop, hotel, văn phòng công ty. Khu vực...
      Đường Số 42, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Tô Hiến Thành - Quận 10, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 63 m2 94,45 triệu/m2
      Hẻm 3m thông thoáng, nhà chính chủ chưa mua bán DT khủng giá bèo 63m 1trệt 1lầu 3 PN lớn 2 nhà vệ sinh nhà thông suốt Ở Q. 10 có 1 không 2 gần chợ...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 56 m2 94,65 triệu/m2
      💥 CHỈ 5,3tỉ 💕TÂN PHÚ - TÂN KỲ TÂN QUÝ- HẺM oto- 56m² - 2 TẦNG 💕- DT 4x14m + Nhà nằm khu phân lô rất yên tĩnh,hẻm ô tô vào nhà, khách về nâng cấp lên...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 49 m2 110,21 triệu/m2
      30 LÂM VĂN BỀN P. TÂN KIỂNG QUẬ 7 NHÀ MỚI 2 TẦNG DT 5x10M NHỈNH 5 tỉ Nhà trệt, lầu 2 PN 2wcDT : Ngang 5 dài 10m2🎁 Tặng máy lạnh, sô pha, bàn ăn, tủ quần...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 62 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 62 m2 96,78 triệu/m2
      *Hẻm 6m oto 7 chỗ vào nhà thoải mái, DT 60m2, căn biệt thự phố 3 tầng đúc mới đẹp ở ngay với 4 PN rộng, Đường Gò Dầu, VIP Tân Phú, giá chỉ có 6 tỉ.*DT:...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường 8 - 11 - Gò Vấp, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 44 m2 142,05 triệu/m2
      [ 6 tỉ 250 ] BÁN nhà mặt tiền X / 6 ĐƯỜNG SỐ 8 P. 11 Q. GÒ VẤP DT: 4,1 x 10,5m. Shcn đủ. Tặng đầy đủ nội thất chỉ việc xách va li vào là ở ngay Kết...
      Đường 8, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 36 m2 tại Đường Lê Quốc Hưng - 13 - Quận 4, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 36 m2 161,12 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà đường lê quốc hưng, khu vip, căn hộ góc, sát mt đường q4Nhà 3 tầng, 36m2Giá 5.8tygọi ngay 0342 576 *** thịnh
      Đường Lê Quốc Hưng, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 95 m2, mặt tiền 4m tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 95 m2 69,48 triệu/m2
      Ngộp thật sự.- nền đất 3 MT đẹp nhất hẻm.- Đường chính 8m, thông tứ hướng.- KDC cao cấp gần vincom xa lộ thành phố Hà Nội.- Đã ép full cọc chịu lực 4...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - Quận 7, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Đường trước nhà 3m5 Lê Văn Lương, P. Tân kiểng, Q. 7.===DT: 3.2m x 21.6m.DTS: 168 mét vuông.+ Vị trí phụ mọi nhu cầu xây mới của khách.+ Hiện tại 1...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường Linh Trung - Thủ Đức, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 50 m2 129 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đường Linh Trung, P. Linh Trung, TP Thủ Đức.- Kết cấu xây dựng nhà: 1 trệt 2 lầu, gồm 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh - Tặng full hơn...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 86 m2 73,26 triệu/m2
      Rổ hàng hơn 100 căn cho quý KH lựa chọn.Cam kết làm hài lòng KH với rổ hàng đa dạng giá cực tốt và sự tư vấn nhiệt tình.gọi ngay phòng kinh doanh: 0702...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.