Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.304 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 57 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hiệp Bình, giá 5,98 tỷ

      5.99 tỷ 57 m2 105 triệu/m2
      Hàng còn sót lại, ngộp bank 3.5 tỉ.Thông số đẹp: 4 x 14m, 1 trệt 2 lầu, 4 PN, hoàn công chuẩn chỉnh, công chứng sang tên ngay.Vị trí khá đẹp, sát bên chợ...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      )
      Nguyễn Thụy Thanh Trúc ( Chuyên Săn Nhà Ngộp ) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 4 - Quận 12, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm tuyệt đẹp đón tết, gần ngã 4 Ga, Thạnh Lộc, Q12.Bán ngôi nhà phố xây mới khu đồng bộ cao cấp, vị trí đắc địa 1/ đường Thạnh Lộc 41, cách Hà Huy...
      Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 595m , giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 150 m2 37,67 triệu/m2
      đc: Nhà bán Nguyễn Ảnh Thủ, P. Hiệp Thành, Q12.Gần mặt đường Nguyễn Ảnh Thủ (cách ~ 100m).Gần các tiện ích như trung tâm tiếng Anh, trường học cấp 1, 2, 3,...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      * DT 80m²(4x20), nhà 3 tầng.* Nhà 2 mặt hẻm, Hẻm trước 10m, ra đường Âu Cơ 20m, đối diện chợ Bà Quẹo. Hẻm sau 3m.* Đất cư dân hiện hữu, dân trí cao, tiện...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 52 m2 tại Đường Huỳnh Thị Hai - Quận 12, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ cho khách mua ở nhà 8,7x21m, 1 trệt 1 lầu, giá 5,5 tỉ TL đường 6m Huỳnh Thị Hai, Q12.Nhà 1 trệt 1 lầu, 4x13m, PK, 2  phòng ngủ, P. Bếp,...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 59 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 59 m2 106,78 triệu/m2
      - Giá ban đầu chủ chào giá 7.7 tỉ, giá mới còn 6.3 tỉ (chủ cần bán nhanh để đi định cư).- DT 59 mét vuông, ngang 3m, dài 20m.- Kết cấu nhà 5 tầng...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Thanh Diễm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 44 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 44 m2 134,1 triệu/m2
      - DT 44m2, ngang 3.9m, dài 11m.- Kết cấu nhà 2 tầng, 1 trệt 1 lầu, 1 PN, 1  nhà vệ sinh.- Hẻm 4m rộng rải thoáng.- SHR chính chủ đẹp, công chứng ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Thanh Diễm Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      + Tặng Toàn bộ nội thất xịn, mới tinh, khách mua, chỉ xách va li vào ở.+ Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng, logia, giếng trời.+ Thiết kế lệch tầng,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Vị trí đỉnh vừa ở vừa KD, cho thuê... Nhà 1 trệt 2 lầu BTCT kiên cố 3 PN master khép kín, 4 toilet, bếp, phòng khách, phòng giặt, phơi đồ, 2 sân...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 62 m2 93,55 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu, chính chủ, oto ngủ trong nhà.Lô góc, DT 62 mét vuông MT 4,2 m. Vị trí siêu đẹp (vừa ở vừa KD thuận tiện), gần chợ Tân Sơn Nhất,...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 89 m2, mặt tiền 8m tại Đường An Dương Vương - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 89 m2 65,17 triệu/m2
      Dãy trọ đường An Dương Vương.- DT: Ngang 4m nở hậu chữ L 8m x16.5 (89m2).- Kết cấu: Hiện có 2 kiot và 6 phòng trọ cho thuê 15tr/tháng.Vị trí: Cách đường An...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 54 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 54 m2 129,45 triệu/m2
      ngôi nhà 4 tầng đẹp ở ngay - hẻm 8m thông - ngay khu chợ vải, giá chốt còn bớt lộc.Mô tả:- Hẻm 8m có vỉa hè.- Vị trí đỉnh Tân Phú sát chợ Vải, chợ Truyền...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 64 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 64 m2 82,82 triệu/m2
      2 mặt thoáng - 3 tầng kiên cố - ngang khủng khó kiếm - trung tâm Thủ Đức.- Hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu, 4 PN, 3 WC, nhà bếp, phòng Khách. Nhà chỉ tô son nhẹ...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng tại Phường 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Nhà bán: MT đường số 6 P. 7 Q. Gò Vấp.- DT: 5.3x8m, trệt 1 lầu, sân thượng, đường xe tải đậu trước cửa, KDC đông Cạnh chợ P. 7.- Vị trí giao thông thuận...
      Đường Số 6, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Đinh Thị Thi 80m 3 lầu 3 phòng ngủ giá chỉ 5 tỉ.DT: Ngang 8m dài 10m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu BTCT bao gồm 3 phòng ngủ...
      Đường Đinh Thị Thi, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 88 m2 61,94 triệu/m2
      một căn duy nhất nhà hẻm 10m đường Lê Đức Thọ 2 tầng 88m2 (4 x 22) chỉ 5 tỉ 450tr P. 13 Gò Vấp.Nhà đẹp ở ngay, 1 trệt 1 lầu, BTCT, 3 PN, có phòng dưới trệt...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 82 m2 66,47 triệu/m2
      Hàng hot - khách xem là thích - 82 mét vuông - không lộ giới - hẻm ô tô 10m - 5.45 tỉ - sổ vuông A4 - 3  phòng ngủ.Lê Đức Thọ, P. 13, Gò...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Đường 10 - Thủ Đức, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 65 m2 95,39 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ Ở P. HIỆP BÌNH CHÁNH TP THỦ ĐỨCỞ gần chợ đầu mối nông sản thủ đức , cây xăng 47Nợ tiền bán Lỗ 400TR nhanh trong tháng 12 Nhà 1 trệt 2 lầuKDC...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Thắng Lợi Bán Nhà Phố Đẹp Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.