Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.304 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 168 m2, mặt tiền 7m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 168 m2 39,89 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đường Thạnh Xuân 22, P. Thạnh Xuân, Q. 12.- Nằm gần chợ Minh Phát và trục đường (Tô Ngọc Vân).- DT: 8m x 21m thổ cư- Thích hợp mua...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 80 m2 tại Tân Thới Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      mảnh đất MT nội bộ vị trí KDBB.Giảm giá 350 tr.mảnh đất Tân Phú - lô góc 2 MT - 6 tỉ 500 tl.Góc 2 MT Nguyễn Văn Yến thông 194 Lý Thánh Tông, P Tân Thới...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 1 m2 tại Xã Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1 m2 7000 triệu/m2
      - DT: 1.000 m2 (một nghìn m2).- Giá: 7 tỉ (thỏa thuận).- Hiện tại là đất trồng cây lâu năm. Phù hợp mua giữ tiền và đầu tư sinh lợi lâu dài.- SHR chính...
      Xã Đa Phước, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 85 m2 71,77 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - tận tâm - uy tín: Ms Mỹ Dung 0907 055 ***.Làm việc trực tiếp với chính chủ - Hình ảnh thực tế căn hộ chung cư 100 phần ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 71 m2, mặt tiền 4m tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 71 m2 76,06 triệu/m2
      Đường số 9, Trường Thọ - ngay ủy ban nhân dân P. Trường Thọ, sát chợ Thủ Đức, trường Trung học cơ sở.- mảnh đất vàng ngay - đường nhựa trước đất...
      Đường 9, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 71 m2, mặt tiền 4m tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 71 m2 85,92 triệu/m2
      Bán đất hẻm 440 Đường Thống Nhất P. 16 Q. Gò Vấp DT 4m14 x 17m1 DT công nhận 71m2 Đông Namgiá 6 tỉ 1KDC đông đúccall ngay SĐT: 0909 653 *** chính chủ
      Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 940 m2, mặt tiền 33m, hướng Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 940 m2 5,32 triệu/m2
      nền thổ cư đẹp, ngộp (33x28m), nở hậu 34m, thổ cư 300m, MT đường nhựa lớn, đường thông thoáng, KDC đông đúc, mua đầu tư hay làm nhà vườn quá ok, gần xã...
      Đường Võ Thị Mẹo, Xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Tân Thới Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      mảnh đất MT nội bộ vị trí KDBB.Giảm giá 350 tr.mảnh đất Tân Phú - lô góc 2 MT - 6 tỉ 500 tl.Góc 2 MT Nguyễn Văn Yến thông Lý Thánh Tông, P Tân Thới Hòa, Q...

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 56 m2 92,86 triệu/m2
      * Mô tả:- Hiện trạng: Trệt, 2 lầu gồm 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, Phòng Khách, Bếp, Phòng giặt, logia.- Nhà xây dựng kiên cố chắc chắn, lên...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 57 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 57 m2 98,25 triệu/m2
      Hẻm oto - sau Gigamall - xây theo sở thích - không lộ giới - không quy hoạch - ngang 6m.56 Đường số 21, KP4, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.DT: 57 mét vuông...
      56, Đường Số 21, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 66 m2 93,19 triệu/m2
      MT KD BUÔN BÁN SẦM UẤT Vị tri giao giữa đường Huỳnh Tấn Phát và Đại lộ Nguyễn Văn Linh, khu hoàn cầu, Cầu Tân Thuận, sang Q4,Q1 mất vài ph.Gần các trường ...
      Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      (6.5 tỉ) bán nhà 1T2L Centana Điền Phúc Thành P. Long Trường Q9.DT 5x16 (80 mét vuông) có 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh.Đường trước nhà...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 49 m2 tại Đường Nguyễn Xuân Khoát - Tân Thành - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 49 m2 112,25 triệu/m2
      Bán nhà hẽm 6m Đường Nguyễn Xuân Khoát,P Tân Thành.Q Tân PhúVị trí : Hẽm nhựa thẳng 6m cách vài căn ra MT,khu dân trí cao gần Vườn Lài,Luỹ Bán BíchDT :...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 62 m2 93,55 triệu/m2
      - Hiện trạng: + DT: 62m2 - diện tích sử dụng : 112m2 + 3 Tầng, dài 18m miên mang + 3 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh, logia, sân thượng, phòng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      DT: 60 mét vuông. Mọi góc cạnh đc thiết kế tỉ mỉ.PN: 4 phòng tiện nghi.Phòng khách: 2 không gian rộng lớn.Phòng tắm: 5 phòng với thiết bị hiện...
      184/22, Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Hiệu - Tân Phú, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 53 m2 106,61 triệu/m2
      Chủ xoắn bán giảm 300tr còn nhỉnh 5 tỉ TL chính chủ.Nhà đẹp sát sát MT - dân trí sạch đẹp mát mẻ HXT.Gần ngã 4 Tô Hiệu Hoà Bình - Richstar2.DT 53 mét ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 62 m2 tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 62 m2 85,49 triệu/m2
      Nhà đẹp 15m ra MT Thạch Lam - Hoà Thạnh - Tân Phú.4 tầng BTCT hoàn công đủ chỉ nhỉnh 5 tỉ TL.Sổ đẹp nở hậu nhẹ.DT 62m2 - 4 tầng BTCT 4 x 16m.4 tầng BTCT - 2...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầm Bá Thước, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      Nhà mới đẹp ở ngay - khu vip Phan Xích Long Phú Nhuận - chỉ 6 tỉ - dt 40m2, 4 tầng 4 phòng ngủ - ngang 6m.Mô tả:Khu vip Phan Xích Long, cách MT vài...
      Đường Cầm Bá Thước, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.