Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.304 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Đường 12 - Bình Tân, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 52 m2 99,04 triệu/m2
      Nhà nát tiện xây mới, cách Aeon Mall 6 ph di chuyển xe.KDC đủ tiện ích hiện hữu xung quanh Mega, Aeon Mall, CoopMart, Phố ăn uống, BV Quốc tế CIH, Gia An...
      Đường 12, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Công Hoan - Phú Nhuận, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 38 m2 172,37 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Nguyễn Công Hoan, P. 7, Phú Nhuận.Nhà kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu xây dựng kiên cố, hoàn công đầy đủ.Nhà có DT công nhận...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Chánh Hiệp 2 - Quận 12, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 86 m2 60,47 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Tân Chánh Hiệp 24,gần Nguyễn Ảnh Thủ, Q. 12.DT: 4,2m x 22,5mMô tả : SHR( DT nền thổ cư đc công nhận 85,7 mét vuông;DT sàn xây...
      Đường Tân Chánh Hiệp 24, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      nhà phố đường số 7, KDC Nam Long, An Lạc, Bình Tân. (đã giảm 1 tỉ) giá : 5,5 tỉ chốt DT : 4x13 kết cấu 1 trệt, lửng, lầu Phòng khách, bếp, 3 PN, 3wcĐường...
      Đường Số 7, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 64 m2 tại Đường 55 - Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 64 m2 103,13 triệu/m2
      MT nội bộ khu Tên Lửa - đường nhựa 12m lề 5m - sầm uất ngày đêm - đa công năng.Mô tả:- DT: 4m x 16m.- Đường 12m. Lề 5m mỗi bên.liên lạc em xem trực tiếp...
      Đường 55, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ SIÊU KHAN HIẾM MT NGAY ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN TRỖI.DT 14 X 17M NỢ HẬU TÀI LỘC. THANG MÁY XIN. 1HẦM VỚI 6 TẦNG. DT SÀN GẦN 1000 mét vuông. PHÙ...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      " MT Bùi Quang Là " 2 tầng - KD ngày đêm 75 mét vuông - chỉ 6,8 tỉ TL.+ Mô Tả: Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, thuận tiện di chuyển Q. 12, Q. Bình...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường 10 - Thủ Đức, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      KHU TRUNG TÂM ngã 4 THỦ ĐỨC. Mua nhà có thu nhập tốtGiảm giá 400tr chỉ còn 5ty9MT đường 10 Linh Trung Thủ Đức ngôi nhà 1 trệt lầu - 2 MT nhựa trước...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 60 m2 tại Phường 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      NHÀ BÁN CHÍNH CHỦ ĐƯỜNG DƯƠNG QUẢNG HÀM - P. 6 - GÒ VẤP--------------------○ giá: 6.5 tỉ thỏa thuận○ DT: Ngang 4m dài 15m○ Kết cấu: Đúc 1 trệt + 2 lầu○ hẻm...
      Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 75 m2 78,67 triệu/m2
      Bán đất MT HẺM 116 - Đường số 11 - Trường Thọ - TP Thủ Đức Giá : 5.9 tỉ TL DT công nhận : 75 mét vuông (5m x 15m vuông vắn) Tây Nam Đường nhựa 5m....
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 5 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      + Một sp ngôi nhà phố Châu Âu giữa lòng Hồ Chí Minh cực kỳ hot.Sen Vàng Town: Sự lựa chọn tinh tế và tối ưu nhất cho KH hiện nay là pháp lí và vị trí...
      Sen Vàng Town, Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Ngộp Bank cần bán ngay mảnh đất nền khu dân cư Kiến Á, Phước Long B, Q. 9.DT 5m x 25m. 125m2.- Đường trước nhà 12m. cư dân xung quanh ở đông.giá: 7 tỉ....
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      bán gấp 1 mảnh đất thuộc dự án Sở Văn Hóa Thông Tin P. Phú Hữu, Q. 9 (TP thủ Đức).- Lô 1: Dt 5x20m = 100m2, đường 12m, Tây Bắc, đối diện công viên trường...
      Dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 89 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 89 m2 59,56 triệu/m2
      Cần bán nhiều ngôi nhà Phố - căn biệt thự KĐT Sim City, đường lò lu, Q. 9, TP thủ đức* Danh sách ngôi nhà phố- Căn 5x17.7m giá 5.3 tỉ- Căn 5x16m trục...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 0 m2
      Ngộp bank cắt lỗ một căn duy nhất 1 phòng ngủ, view Xa Lộ, giá 5 tỉ all in.DT: 48,2m2.Cắt lỗ gấp bán chỉ 5 tỉ bao phí.liên lạc chính chủ: 0356 413...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Tôi đang có căn 2 PN tầm nhìn trực diện sông SG đẹp vĩnh viễn theo thời gian trường tồn giá trị . DT 75 mét vuông với - full nội thất từ CĐT : máy...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ duy nhất của CĐT ưu đãi suất vay & dãn lịch TT đến T6/2024Những chi tiết của căn hộ chung cư quý khách cần lưu ý:-...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 112 m2 50,9 triệu/m2
      hotline: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm chung cư bán tại căn hộ chung cư Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP....
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.