Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.304 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô vô nhà - kế bên Vạn Phúc - an ninh tuyệt đối - vỉa hè 2 bên - 3 tầng - ngang 5m - giá 6.5tỉ.Mô tả:+ DT chuẩn: Ngang 4,5m, trệt 3lầu sân...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Nhà mới hẻm nhựa 8m Lê Văn Quới khu đồng bộ rất đẹp.- 4x14m. Đúc thật 5 tầng. oto đậu trong nhà.- 4  phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh.- Giá 6.5 tỉ.2...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 8m tại Xã Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 6 tỷ

      6 tỷ 122 m2 49,19 triệu/m2
      - Ông anh gửi em bán giùm ngôi nhà MT đường Ấp Đông, xã Thới Tam Thôn, huyện Hóc Môn.- DT: 5x24m, 2 lầu 5 PN, 3  nhà vệ sinh, sân rộng.- MT đường...
      Đường Ấp Đông, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đào Tông Nguyên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Nhà có điều khiển thông minh từ xa.Duy nhất một căn 6 tỉ nhỉnh có thang máy dát vàng - giá siêu mềm nhất khu.Độc đỉnh lạ đẹp không tỳ vết - KDC phân lô...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà cấp 4 MT đường 475, Phước Long B, Q. 9, TP Thủ Đức.- DT: 90 mét vuông (4.1 x 22) thổ cư.- Công năng: nhà c4 vào ...
      Đường Số 475, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Duy Nhuận, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 36 m2 143,89 triệu/m2
      + MT KD khu K300 - ngay Hoàng Hoa Thám, Thép Mới, ngay Nguyễn Thái Bình, Kết nối các tuyến đường Trường Chinh - Cộng Hòa - Đường C18. Đường A4. Chỉ 1p lên...
      Đường Lê Duy Nhuận, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 74 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 74 m2 91,9 triệu/m2
      Ban ngôi nhà phố Camellia thuộc khu đô thị Mizuki Park Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh.- DT: 5.7*13m.- Thiết kế 1 trệt 1 lầu.- giá 6.8 tỉ full.
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 54 m2 tại Đường Trần Quốc Tuấn - Gò Vấp, giá 6 tỷ

      6 tỷ 54 m2 111,12 triệu/m2
      - MT số 13 đường Trần Quốc Tuấn, gần siêu thị Emart, gần Phạm Văn Đồng, các NH lớn, chợ búa.- Dt: 4x15m công nhận 54 mét vuông có 1 lầu đúc thật và 1...
      Số 13, Đường Trần Quốc Tuấn, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bến Mễ Cốc - 15 - Quận 8, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 43 m2 151,17 triệu/m2
      Nhà đẹp giá rẻ Q. 8 giáp Q. 6, 5, 1 khu vực an ninh sạch đẹp,+ MT đường Mễ Cốc thuận tiện KD buôn bán.+ DT: 43 mét vuông. Ngang 4,2x12m.. DT sàn...
      Đường Bến Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 39 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 39 m2 169,24 triệu/m2
      MT Nguyên Hồng - 1 mặt hẻm - nở hậu - vị trí đắc địa.- Mô tả:+ DT: 3,9m x 11m. 39m2.+ Nhà 1 trệt, 1 gác gỗ.+ Nhà có 2 mặt, 1 MT 1 mặt hẻm, vị trí đắc địa,...
      Số 105, Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 2 - Phước Long B - Quận 9, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      - Bán nhà cấp 4 MT đường 2 ôtô tránh, ngay cổng Khang Điền - Dương Đình Hội P. Phước Long B.- Vị trí trung tâm Phước Long B, các tiện ích chỉ cách bán...
      Đường 2, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố thương mại shophouse 1 tầng, 123 m2, giá 6 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 123 m2 48,79 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại Moonlight Park View đường Số 7, Q. Bình Tân.Hiện trạng nhà đã hoàn thiện mới sạch sẽ đẹp thoáng mát.Tiện ích hồ bơi, Cf, spa,...
      Dự án Moonlight Park View, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 119 m2, mặt tiền 7m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 119 m2 45,38 triệu/m2
      - Bán đất khu dân cư Hiệp Thành City.Dt 119 mét vuông (7x17m);Ngay căn hộ Hiệp Thành, khu dân cư sầm uất,Đầy đủ tiện ích như công viên, chợ, siêu...
      Dự án Hiệp Thành City, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay shophouses 1 tầng, 78 m2, giá 6 tỷ tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 78 m2 76,93 triệu/m2
      Cần tiền bán lỗ nhà phố thương mại shophouse KD, dt 78m2
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 100 m2 68,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay lô đất nhà mặt tiền khu dân cư Đại Phúc Phạm Hùng, bình Hưng, Bình Chánh.- Nền E40 Tây Bắc.+ DT: 5x20m (100m2).+ pháp lý:...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 95 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      MT đường số 4, Vị trí gần chợ, trường, BV, gần bến xe Miền Tây,... Cách Aeon Bình Tân chỉ 1 kilomet. Cách siêu thị Go chỉ 500m. DT 95 mét vuông....
      Dự án Nam Hùng Vương, Đường Số 4, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 140 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi bán nhanh một số miếng đất bìa đỏ trong khu dân cư Cát Lái. Q. 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công Nghệ UMT.pháp lí: bìa đỏ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 120 m2, giá 6,78 tỷ tại Đường 990 - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.78 tỷ 120 m2 56,5 triệu/m2
      Duy nhất 01 ngôi nhà phố vị trí view hồ cảnh quan, có DT đặc biệt 8x15m, xây dựng 1 trệt 2 lầu, bên hông có thêm 2m lối đi bộ.Nhà xây dựng kiên cố, hướng...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.