Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.304 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 73 m2 73,98 triệu/m2
      110// Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú.Mô tả:- DT: 73m2 (4 x 18m).- Nhà DT ngon trong tầm giá.- Ngay nhà hẻm 3m sạch sẽ, cách MT hẻm 8m vài ngôi nhà. Hẻm...
      110//, Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Thị Ngọc Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán nhà riêng 4 tầng, 77 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tăng Nhơn Phú - Phước Long B - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 77 m2 64,94 triệu/m2
      - DT: 4 Tầng, 77 mét vuông ngang bề thế 7m MT đường 12m tha hồ KD.- Vị trí: Trung tâm P. Phước Long B Q9 gần cao đẳng công thương, cao đẳng kỹ...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 60 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Bán nhà chính chủVị trí P. trung tâm Q. 7,DTXD ngang 4m dài 15m,xây dựng 4 tằng bao gồm 4 phòng ngủ,phòng khách bếp và sân thượngNhà chính chủ là dân...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 112 m2 58,04 triệu/m2
      nhà phố đường Số Linh Đông - 112m²(5x23m) - oto Vào Nhà - 6.5 tỉ(Tl).- Nhà hiện tại đang là nhà c4 gồm 2 PN 1  nhà vệ sinh, khu vực bếp và sân...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 754 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Nê - Phú Hòa Đông - Củ Chi, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 754 m2 9,02 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường Nguyễn Thị Nê, Phú Hoà Đông, Củ Chi, TP. Tp Hồ Chí Minh.2 MT trước và sau dễ phân chia tách sổ.Cách cầu vượt Củ Chi...
      Đường Nguyễn Thị Nê, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      Đ
      Nguyễn Công Thiên Định Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      MT Bùi Quang Là, khu KD khủng sầm uất nhất gần Emart.- DT 75m2, ngang 4m, nở hậu.- MT KD 1 trệt 1 lầu gồm 3 phòng.- Vị trí có thể làm Văn phòng Công ty, KD...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 3m tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 0 m2
      Nhà bán - ĐS 4 - P. 11 - Gò Vấp.=============căn nhà phố MT đường số 4, P. 11, Q. Gò Vấp.Quy mô 1 trệt + 3 lầu với kiến trúc hiện đại, pháp lí rõ...
      Đường Số 4, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 127 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hiệp Thành 5 - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 127 m2 51,19 triệu/m2
      nhà phố ngay chợ Hiệp Thành , khu công nghiệp 5x30 không lộ giới , ĐCT 14tr giá 6.5 tỉ tl - Cách chợ Hiệp Thành 200m , cách khu công nghiệp Tân Thới...
      Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường S1 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp ngôi nhà MT đường S1, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.DT: 4 x 16m, 60m2 nhà c4 tiện xây mới.- Vị trí: Gần Tây Thạnh, khu KD, buôn bán rất tốt.-...
      Đường S1, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 94 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 94 m2 69,15 triệu/m2
      KĐT Camellia Garden Nam Long quy mô 6,3 ha ở MT Nguyễn Văn Linh, KDC hiện hữu, khu compound biệt lập, tiện ích nội khu nổi bật phục vụ đầy đủ nhu cầu thiết...
      Dự án Camellia Garden, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 2 tầng, 112 m2, giá 6,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 112 m2 58,04 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse căn hộ chung cư - MT KD - vuông vắn - nhà đẹp.+ MT căn hộ chung cư nhà phố thương mại shophouse KD đỉnh, thiết...
      Dự án Celadon City, Đường Hương Lộ 3, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ KDC Đại Phúc đường Phạm Hùng, DT 100m2, SHR sẵn, giá 6.8 tỉ, xung quanh dân dân cư trí cao, gần trường quốc tế Anh Việt BVIS, Rmit...- Xem...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 5,6 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      - Cần tiền bán nhanh nhà mặt tiền Lovera Park, khu Khang Điền Bình Chánh.+ DT: 5*15m, xây dựng 1 trệt 2 lầu sân thượng.+ Thiết kế: Phòng khách, bếp, 3...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 65 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường 7 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      Mã căn: #NP430HẠ CHÀO 1 tỉ. CÒN 6,8 tỉ BIÊT THỰ MINI oto NGỦ TRONG NHÀLINH TRUNGcăn biệt thự mini căn hộ góc ngay khu VIP Hoàng Diệu 2. Ngang 8 dài 8...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 65 m2, giá 6,8 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      căn biệt thự mini lô góc.ô tô ngủ trong nhà.65m2 nhà 4 tầng.Ngang 8m, hiếm có.4  phòng ngủ, PK, Bếp,  phòng vệ sinh.SHR đầy đủ.Giá chỉ: 6,8...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 6 tỷ tại Đường 990 - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền tại KDC Rosita Garden - Khang Điền.Căn 90m2 (5x18m) - Giá 6 tỉ.Căn 200m2 (8x24m) - Giá 9,5 tỉ.LH: 0909 121 *** - Môi giới BĐS Tấn...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 83 m2 68,68 triệu/m2
      Cần bán gấp 2 chung cư của dự án Delasol Q. 4 mua GĐ 1. View nội khu và view sông. Chênh tốt nhất thị trường.Chi tiết liên lạc: 0983 241 *** để nhận thêm...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường D1 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 143 m2 44,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 143m2 gồm 3 phòng ngủ lớn cực kì rộng rãi thông thoáng. 3  toilet rộng có bồn tắm nằm.- căn hộ chung cư với tòa căn hộ có...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đoàn Nguyễn Đức Hạnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.