Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.303 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 46 m2 134,79 triệu/m2
      1 cặp ngôi nhà phố 2 MT cực thông thoáng. Hẽm xe tải 5 tấn vào dc. Trước 5m thông sau 12m dự phóng mở cửa sổ.Nhà 1 trệt 3 lầu, 2 phòng ngủ con. 1 P...
      1264/47/31 Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 73 m2 79,46 triệu/m2
      Gần MT hẻm, vài bước ra hẻm xe hơi thông qua Trường Chinh, Bàu CátĐi bộ ra MT là có siêu thị, trường học, ủy ban nhân dân phưởng 14, cây xăngkết cấu 1...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 80 m2 77,5 triệu/m2
      + HXT quay đầu.+ Lô góc 2 MT KD caphe đỉnh.+ Tầng 1 KD cà-phê tháng hơn 30 tr.+ Tầng 2 ở sinh hoạt lối đi riêng.+ Sổ vuông vắn pháp lí chuẩn công chứng nhanh.
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2 tại Đường Khuông Việt - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 48 m2 122,92 triệu/m2
      - DT: 4x12m. Kết cấu: 3 tầng BTCT.- hẻm ô tô đến nhà, khu an ninh, dân trí.- Trục Khuông Việt sầm uất, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần các đường lớn Lũy...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 72 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      - Cách Nguyễn Thị Định chỉ 100m, MT đường số.- KDC an ninh, thuận tiện di chuyển.- Ngay chợ Công Thành.- Nhà trống, tiện sửa mới.liên hệ ngay 0906 923 ***...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 15m tại Đường Phùng Tá Chu, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      Bán nhà phố phùng tá chu. P. an lac, bình tânKDC đông đúc tiện KD mua bánDT: 3.5 NH 3.8 x18.75 mét vuông cn 55m2Kết cấu nhà cũ 1 trệt 1 lầu tiện xây...
      Đường Phùng Tá Chu, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 132 m2 tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Linh Trung - Thủ Đức, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 132 m2 39,4 triệu/m2
      HÀNG HIẾM, CHUẨN HÀNG ĐẦU TƯ ĐẸP, giá siêu mềm. Sắp chốt, nhanh tay kẻo lỡ. Chỉ 5tỉ có căn nhà phốBán căn nhà phố đường số 18, P. Linh Trung, TP Thủ...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 56 m2 tại Phường 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 56 m2 105,36 triệu/m2
      - Nằm trong KDC sang trong, VIP nhất Bình Phú- Hàng xóm thân thiện, dễ thương, dễ gần- Đối diện khu cây xanh rộng lớn, thoáng mát- giá cực rẻ khu Bình...
      Đường 62, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 67 m2 tại Đường Lê Quốc Trinh - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 67 m2 104,48 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Quốc Trinh, 3.55mx19m, giá 7 tỉ, nhà mới 1 lầu , P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.Vị trí: nhà phố đường Lê Quốc Trinh, gần trường học, gần các...
      Đường Lê Quốc Trinh, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 92 m2 75,55 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI - giá siêu mềm NHẤT KHU VỰC- MTKD HẺM VIP LÂM VĂN BỀN Q7- DT 92 mét vuông - DÒNG TIỀN 12TR/THÁNG - NHỈNH 6 tỉ + DT : 4.3 x 22+ Kết...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 57 m2 121,06 triệu/m2
      Giảm nhanh còn 7 tỉ còn bớt cho Căn MT 297 Thống Nhất P11 khúc rất sung và đông đúc gần Nguyễn Văn Lượng ra khu Cityland.DT : 3 X 19 vuông vắn, có 3 MT...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 140 m2 42,86 triệu/m2
      Bán đất nền tái định cư Phước Thiện, TP. Thủ Đức.DT: 7x20m (140m2).Giá 6 tỉ.pháp lí: Sổ cá nhân, công chứng ngay.hạ tầng giao thông hoàn thiện, điện, ...
      Dự án KDC Phước Thiện, Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Bán nhành ngôi nhà phố dự án Mega Village Khang Điền Q. 9 nhà mới hoàn thiện nội thất.- DT: 5x15m, xây 1 trệt 2 lầu.- pháp lí: SHR.- giá: 7 tỉ (có thỏa ...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      METROPOLE- GIỎ HÀNG BÁN giá mềm NHẤT 3 GĐ: Galleria1PN- 50m²- View cầu Bason- 6.6 tỉ all in.2PN- 70m²- View sông Marina- 12 tỉ all in.3PN- 102m²- View...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      0383 184 *** Hoàng Gia chuyên bán và cho thuê căn hộ chung cư Midtown và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng: 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 150 m2 38 triệu/m2
      Cantavil An Phú ra căn 3 phòng ngủ, DT rộng giá rẻ nhất:+ DT: 150 mét vuông.+ Bán kèm nội thất, logia bao quanh, nhà mới đẹp.+ giá cực rẻ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      PKD luôn luôn cập nhập nhiều căn hộ chung cư Hồ Chí Minh Pearl cần bán - giá siêu mềm nhất dự án, không thể rẻ hơn.L/H 24/24 gọi ngay 0938 228...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 80 m2 77,5 triệu/m2
      Chủ định đang muốn bán ngay căn hộ chung cư Midtown M8 ( The Peak )- DT: 80m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- Nhà nội thất ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.