Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 6 tầng, 153 m2, giá 40,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      40.5 tỷ 153 m2 264,71 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán siêu phẩm cuối năm dành cho giới đầu tư sành sỏi.TMDV Ginza - vin Grand Park.* Vị trí: Siêu vip trung tâm của phân khu The Origami,...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 6 tầng, 395 m2, giá 50 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 395 m2 126,59 triệu/m2
      căn nhà phố vin chào bán đợt 1 ưu đãi cực sốc từ 73.6 tỉ/căn nay chỉ còn 50 tỉ/căn đã có thuế giá trị gia tăng.Thông tin căn nhà phố thương mại vin...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Phòng Kinh Doanh Vinhomes Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 240 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 47 tỷ

      47 tỷ 240 m2 195,84 triệu/m2
      DT 12X20m, 4 TẦNG-Vị trí đắc địa Phú Nhuận Giáp Quận 3, TB, Quân 1- ngang 12m cực hiếm'_cho thuê văn phòng công ty
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 53 tỷ

      53 tỷ 0 m2
      Bán Tòa Building P. 14, Q. Tân Bình.+ DT: 7 x 23m.+ Kết cấu: Hầm - 8Lầu.+ CN: 156.47m2.+ Giá: 53 tỉ TL.- pháp lí rõ ràng.- Hiện tại hợp đồngT để trống...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu shop house 2 tầng, 228 m2, giá 44 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 228 m2 192,99 triệu/m2
      Kẹt tiền TT đợt cuối, bán nhanh nhà phố thương mại shophouse Cardinal Court, Phú Mỹ Hưng lỗ 4 tỉ so với giá gốc.- DT sàn: 228 mét vuông | Hướng:...
      Dự án Cardinal Court, Đường Raymondienne, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 180 m2 305,56 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đẹp Nguyễn Hữu Cầu, P. Tân Định, Q1, DT: 7x25m, 3 tầng, giá 55 tỉ.Xuất cảnh cần bán nhanh nhà phố đường Nguyễn Hữu Cầu, P. Tân Định, Q....
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Yersin - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 42,9 tỷ

      42.9 tỷ 0 m2
      căn nhà phố khu tài chính P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1.- đc: MT Yersin, P. Cầu Ông Lãnh, Q.1.- DT: 4m x 17m. CN: 67,67m2. DT Sàn: 391,44m2.- Kết cấu: Trệt, lửng,...
      Đường Yersin, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 45 tỷ tại Đường Him Lam - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      - DT: 10x20m.- Xây dựng hầm + 3 tầng + thang máy.- Nthành phố Hà Nội thất mới tinh.- Đường 2 xe oto tránh nhau.- giá: 0917 416 *** Đức Thiên.
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đức Thiên Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất sổ riêng 434 m2, mặt tiền 15m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 434 m2 110,6 triệu/m2
      Chiếc Đất căn biệt thự MT View Trực Diện Sông, Đường Số 10 Khu Bên Sông, P. HBC, Tp Thủ Đức.DT: 434m2 (15m x 29m) FTC.TH: XD căn biệt thự, Nhà Hàng view...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 144 m2 tại Đường Hoàng Sa - 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 43 tỷ

      43 tỷ 144 m2 298,62 triệu/m2
      + MT P. 9, Q3, Vị Trí víp, đang làm phòng khám Nha Khoa.+ Nhà thuộc hàng hiếm đẹp mặt phố trung tâm Q., ngay ngã 4 Hoàng Sa và Trần Quang Diệu đoạn có đèn...
      Đường Hoàng Sa, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 20m tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Bán nhà phố đường số 9A khu dân cư Trung Sơn Bình Hưng Bình Chánh. Nhà vuông vắn, xây dựng kiên cố, vị trí KD, đang cho thuê giá 110 tr/tháng DT đất:...
      Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường An Dương Vương - Quận 5, giá 60 tỷ

      60 tỷ 140 m2 428,58 triệu/m2
      Chính chủ cần ban tòa nhà mt đường lớn, siêu thuong hiệu.- Đ/C: MT An Dương Vương, P. 3, Q. 5.- D/T: 7x20m.- K/C: Hầm 5 tầng (thang máy).- giá bán gấp, về...
      Đường An Dương Vương, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 147 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 46 tỷ

      46 tỷ 147 m2 312,93 triệu/m2
      Bán nhà góc MT ngay Trần Hưng Đạo Q. 1 .8,1x21,6m2 vuông vắn giá 46 tỉ 4 tầng , TS chính chủ cực khan hiếm , chúng tôi cần bán nhanh trước tết âm lịch ....
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 216 m2 tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 53 tỷ

      53 tỷ 216 m2 245,38 triệu/m2
      BÁN TOÀ nhà phố KHU BÀU CÁT - TÂN BÌNH - 216m² - NGANG 12M - 53 tỉ TL+ MT Khu Bàu Cát, đường lớn, có vỉa hè. KD đủ loại, spa, văn phòng...+ Trệt 2 lầu sân...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 42,3 tỷ

      42.3 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp. MT Phổ Quang, P. 2, Tân Bình. Ngay công viên Hoàng Văn Thụ. Đoạn đẹp nhất, sầm uất nhất tuyến đường, chuyên building văn phòng, NH...-...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 180 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 14 - Quận 10, giá 50 tỷ

      50 tỷ 180 m2 277,78 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Tô Hiến Thành Q. 10. Nhà vị trí đẹp vỉa hè rộng khu vực KD thương mại sầm uất, nhà thuận tiện sử dụng khai thác KD nhiều loại hình dịch...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 52 tỷ

      52 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Trường Chinh, P. 13, Tân Bình. Ngay ngã tư Bảy Hiền. Đoạn đường lớn, vỉa hè rộng... KD sầm uất.- DT: 12 x 31.6m công nhận đủ...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 2 tầng, 480 m2, giá 60 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 480 m2 125 triệu/m2
      căn biệt thự SIÊU VIP - MT LINH TRUNG - TT THỦ ĐỨC - 480 mét vuông - 2 TẦNG - 5 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh - GIÁ 60 tỉ TL - DT: 15m...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.