Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 1 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 52 tỷ

      52 tỷ 1 m2 52000 triệu/m2
      Nhà bán đường Lê Trọng Tấn với đường CN1 KCN Tân Bình. Ra QL 1A.DT: 1300m. Ngang 38x36m vuông vắn.Kết cấu: 2 tầng lửng.Nhà có hệ thống phòng cháy chữa ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bùi Viện - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 140 m2 392,86 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố đường Bùi Viện P. Phạm Ngũ Lão Q. 1- Cần bán gấp nên hạ giá giảm 10 tỉVị trí đẹp nhất con Phố thương hiệu Bùi Viện, tiện KD bar club, nhà...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 1 m2 tại Đường Phạm Đăng Giảng - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 52 tỷ

      52 tỷ 1 m2 52000 triệu/m2
      Nhà bán đường Lê Trọng Tấn với đường CN1 KCN Tân Bình. Ra QL 1A.DT: 1300 mét vuông. Ngang 38x36m vuông vắn.Kết cấu: 2 tầng lửng.Nhà có hệ thống phòng...
      Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 1 m2 tại Đường Trường Chinh - Quận 12, giá 52 tỷ

      52 tỷ 1 m2 52000 triệu/m2
      Nhà bán đường Trường Chinh gần khu ngay cổng KCN Tân Bình hướng ra QL 1A.DT: 1300 mét vuông. Ngang 38x36m vuông vắn.Kết cấu: 2 tầng lửng.Nhà có hệ...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 309 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hương Lộ 3 - Tân Phú, giá 52 tỷ

      52 tỷ 309 m2 168,29 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Hương Lộ 3 khu siêu thị Aeon Mall Tân Phú, 12m x 37m, cấp 4, giá 52 tỉ P. Bình Hưng Hoà, Q. Bình Tân.- Vị trí 2 MT trước sau đường Hương...
      Đường Hương Lộ 3, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 215 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 15 - Phú Nhuận, giá 53 tỷ

      53 tỷ 215 m2 246,52 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn hẻm 38 Nguyễn Văn Trỗi, P. 15 Q. Phú Nhuận DT: 8 x 30m trệt 2 lầu công nhận 215m2Thông tin chính xác 100 phần trăm...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Trần Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 256 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 256 m2 195,32 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà căn biệt thự, Cửu Long, P. 02, Q. Tân Bình.+ DT: 12m x 23m - công nhận: 256 mét vuông.+ Kết cấu: 1 hầm 4 tầng.+ giá: 50 tỉ TL.liên...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 10 tầng, 150 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 43 tỷ

      43 tỷ 150 m2 286,67 triệu/m2
      Building ! Tòa Nhà MT đường Bạch Đằng, P.2 , Tân BìnhDT : 8x20m ; Công nhận : 150m2Kết cấu : Đất Trống giấy phép XD : 2Hầm 10 TầngVị trí là con đường đi...
      Đường Bạch Đằng 2, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 200 m2 250 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Cao Đức Lân giá siêu mềm đầu tư.DT 10*20m đối diện hồ sinh thái.2 MT trước sau, vị trí KD sầm uất.KH nhu cầu DT L/H.liên hệ: 0918...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 150 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 4 - Quận 5, giá 55 tỷ

      55 tỷ 150 m2 366,67 triệu/m2
      GÓC 2 MT Trần Bình Trọng, P4, Q5- DT: 7,5 x 21m- Công nhận: 150m2- Kết cấu: 6 tầng, thang máy - hợp đồng thuê: Trống- giá từ: 65 tỉ về 55 tỉ...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 320 m2, giá 40,5 tỷ tại Đường 31F - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40.5 tỷ 320 m2 126,57 triệu/m2
      Cần nhượng lại căn biệt thự hồ bơi sân vườn 320m2 P. An Phú Q. 2.- Vị trí nằm trên đường 31F phía sau nhà là công viên Cao Đức Lân.- DT: 320m2.- Tây ...
      Đường 31F, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 6 tầng, 136 m2, giá 58 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      58 tỷ 136 m2 426,48 triệu/m2
      - Căn liên kế DT đất công nhận 136 mét vuông, DTXD 700 mét vuông, MT 8m, hẻm ô tô 8m.- full nội thất, tổng 14 căn hộ chung cư dịch vụ...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 88 m2, giá 46 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 88 m2 522,73 triệu/m2
      - đc: MT Đường số 4, Hà Đô Centrosa, P. 12, Q. 10.- DT: 5.5 x 16m.DT đất: 88m2.DTXD: 66m2.DT sàn: 249.9m2.- Kết cấu: Trệt 3 lầu.Gồm 5 toilet.Có thang...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 220 m2, giá 47,9 tỷ tại Đường 20 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      47.9 tỷ 220 m2 217,73 triệu/m2
      bán ngay song lập khu Mỹ Gia 1. Ngay trung tâm khu Nam Phú Mỹ Hưng,- MT đường 10m, cạnh công viên Nam viên. Rông nhất Pmh.- DT đất: 11 x 20m (220 mét ...
      Dự án Mỹ Gia 1, Đường 20, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 380 m2, giá 54,9 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      54.9 tỷ 380 m2 144,48 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn 3 tầng, 18x21m2         Hiệp Bình Phước- Thủ Đức.Nằm trong khu Thủ Đức GARDEN HOME .+...
      Dự án Thu Duc Garden Homes, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 287 m2, giá 50 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 287 m2 174,22 triệu/m2
      Quí Ngọc 37Realty chuyên Metropole, văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Cần bán căn 4 phòng ngủ Metropole sân vườn.- Cả dự án chỉ có một căn duy...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 8 - Phú Nhuận, giá 40 tỷ

      40 tỷ 180 m2 222,23 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà xưởng 2000m2, giá 50 tỷ TL, đường Lê Văn Khương, Q12

      50 tỷ 2 m2 25000 triệu/m2
      Bán nhà xưởng 2000 mét vuông, giá 50 tỉ TL, đường Lê Văn Khương, Q12.Vị trí gần trường học, chợ, BV Q. 12, ủy ban nhân dân Q. P.,KDC đông, dân trí...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.