Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 760 m2, mặt tiền 20m tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 56 tỷ

      56 tỷ 760 m2 73,69 triệu/m2
      MT hiếm ngang 18m - đa công năng - kết nối khu Tên Lửa - Lê Văn Quới.DT 760 mét vuông, Bình Trị Đông A, Bình Tân.+ MT 20m cực kỳ hiếm, nằm trên tuyến...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 150 m2 tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 150 m2 400 triệu/m2
      Vị trí: MT đoạn đẹp sầm uất nhất đường Song Hành, An Phú - An Khánh, Q. 2.- DT: 7,5x20m = 150m2 công nhận.- Hiện trạng: nhà c4, tiện xây mới.- Cho thuê: 75...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Quận 2, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán hotel MT ĐS 5 Cát Lái 50 phòng ngủ full NT 6L 45 tỉ TL dòng tiền cao, liên hệ 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Số 5, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 236 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 52 tỷ

      52 tỷ 236 m2 220,34 triệu/m2
      * block căn hộ căn hộ dịch vụ 100 phòng đường Phan Văn Trị, P. 7, Q. Gò Vấp.- DT: 7,2m x 33m. NH 7,5.CN 236 m2.- Kết cấu: Hầm, 7 tầng XÂY FULL đất không...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Sư Vạn Hạnh - Quận 10, giá 46 tỷ

      46 tỷ 140 m2 328,58 triệu/m2
      Hot - căn hộ góc 2 MT Sư Vạn Hạnh kế bên Vạn Hạnh mall. P. 12, Q10.+ Sở hữu vị trí KD số 1 tại Q10, tiện cho thuê, KD nhiều ngành nghề.+ Dt: 7,5x18m. Công...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 7 - Quận 5, giá 43 tỷ

      43 tỷ 160 m2 268,75 triệu/m2
      Kẹt nợ bán rẻ nhà MT Trần Hưng Đạo, Q5 DT 8x20m kết cấu trệt 2 tầng giá 45 tỉ không thỏa thuận.- DT: 8x20m.- DT CN: 160m2.- Kết cấu trệt 2 tầng.giá bán 43...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 231 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 52 tỷ

      52 tỷ 231 m2 225,11 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT trước sau - nhà 2 tầng - đường Lê Văn Việt P. TNP. A - 231m2 ngang hơn 8m.Siêu phẩm vị trí đắt địa bậc nhất TP. Thủ Đức.Bán nhà 2 MT trước sau...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 720 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 53 tỷ

      53 tỷ 720 m2 73,62 triệu/m2
      MT KD sầm uất gần Âu Cơ, Lê Trọng Tấn.- DT lớn phù hợp KD đa ngành nghề.- Cấp 4 nên tiện xây mới hay làm kho bãi.- giá cả thương lượng khách thiện chí.
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 150 m2 tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 150 m2 400 triệu/m2
      Tiềm năng:BDS nằm vị trí gần đắc địa, giá trị thương mại cao, thanh khoản cho thuê tốt, tập trung các thương hiệu lớn F&B, NH..., quy hoạch đồng bộ, đường...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 253 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Minh Xuân, giá 44 tỷ

      44 tỷ 253 m2 173,92 triệu/m2
      MT P. 7 Tân Bình - Khu Lý Thường Kiệt - Lê Minh Xuân - ngang 10m hiếm gặp.- 253m2 4 lầu.- DT: 10m x 25m.- Giá 44 tỉ P. 7 Tân Bình -.+ Khu vip Lê Minh Xuân....
      Đường Lê Minh Xuân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 9m tại Phố Đặng Trần Côn - Quận 1, giá 46 tỷ

      46 tỷ 72 m2 638,89 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay MT Đặng Trần Côn Q1 sp cực hiếm không có căn thứ hai bán DT 9x18m 4 tầng 46 tỉ.DT 9x18m.Kết cấu 4 tầng.Nhà sạch đẹp vào ở và KD...
      Đường Đặng Trần Côn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 178 m2 tại Đường Ký Hòa - 11 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 178 m2 235,96 triệu/m2
      Cần bán nhà đất MT đường Ký Hòa, P. 11, Q. 5.- DT: 7mx25m, DTCN 178m2.- Kết cấu: nhà c4, Khu vực đc xây mới: Hầm 7 tầng.- Vị trí đắc địa liền kềt với...
      Đường Ký Hòa, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 79 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 79 m2 759,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà siêu vị trí góc 3 MT Nguyễn Trãi P. Bến Thành Q. 1.- DT: 4m x 20m.- CN 79 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng.- Vị trí cực kì đẹp trên đường...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 25m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 160 m2 300 triệu/m2
      Bán đất nền Huy Hoàng, MT đường 25m Tạ Hiện. Vị trí đẹp, ngay khu trung tâm hành chính ủy ban nhân dân TP Thủ Đức (Q. 2 cũ) DT 8x20m giá 300tr/m2DT...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 2 tầng, 290 m2, giá 40 tỷ tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 290 m2 137,94 triệu/m2
      * Bán đất tặng căn biệt thự Trần Não. Đoạn Dê Hương Sơn P. Bình An - Q. 2. liên hệ ngay 0901 882 ***- DT: 10 x 29m - CN: 290 m2.- Kết cấu: 3 tầng.-...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 255 m2, giá 49,9 tỷ tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      49.9 tỷ 255 m2 195,69 triệu/m2
      căn biệt thự MT TÂM HUYẾT CẢ ĐỜI NAY LÀM ĂN THUA LỖ CẦN bán ngay GIẢM THÊM 5 tỉ - GIÁ MỚI 49,9 tỉ -căn biệt thự vị trí cực đẹp ngay trung tâm Tân Phú,...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 46 tỷ tại Đường Him Lam - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 200 m2 230 triệu/m2
      Chuyên bán nhà khu dân cư Him Lam P Tân Hưng Q. 7.DT: 10x20m.giá: 46 tỉ.ngôi nhà đc thiết kế đẹp, sang trọng.đc thiết kế xây dựng: Hầm, trệt, 2 lầu, áp...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 216 m2, giá 44 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 216 m2 203,71 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh biệt thự đẹp - nội thất đầy đủ xây dựng kiên cố (giảm tới 10 tỉ - Không có căn thứ 2 trong khu vực so sánh).- Nằm trong khu...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.