Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán nhà mặt phố đẹp 220 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 220 m2 218,19 triệu/m2
      - Vị trí MT đường B2 ngay đối điện khu nhà mặt tiền thương mại Saritown sala, gần trường học quốc tế ÚC. - DT: 220 mét vuông sử dụng - DT: 8.2x9.3m...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Kinh Dương Vương - 12 - Quận 6, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 0 m2
      MT Q. 6 - KD - vị trí cực đẹp - bề ngang bề thế 9 mét vuông - 4 tầng.Ngang 9.2x 28m, 4 tầng P. 12 Q. 6.+ Chính chủ 1 đời, MT KD đa ngành nghề, vị trí...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Ngọc Lộc - Quận 10, giá 45 tỷ

      45 tỷ 128 m2 351,57 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố đường Nguyễn Ngọc Lộc - 3 Tháng 2 đối diện trường Việt Úc Q. 10.- DT: 8x16m vuông vắn.- Kết cấu: Hầm 7 tầng thang máy đang cho...
      Đường Nguyễn Ngọc Lộc, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 127 m2 tại Đường Hoàng Sa - 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 127 m2 354,34 triệu/m2
      Cập nhật hàng xuống giá.- Siêu khan hiếm 2 MT Hoàng Sa - Q. 3.- Vị trí đẹp nhà 2 MT trước và sau.- DT: 10x16m. Nở hậu.- Công nhận: 127 mét vuông.- Kết...
      Đường Hoàng Sa, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 189 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 189 m2 317,47 triệu/m2
      Villa MT Trần Não đường số đc , P. Bình An, Q. 2- DT : 189 mét vuông (9x21)- Kết cấu : 1 Trệt, 1 lầu, áp mái- Gồm : 4 phòng ngủ, 4 phòng ...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 226 m2, mặt tiền 12m tại Đường 26 - 11 - Quận 6, giá 46 tỷ

      46 tỷ 226 m2 203,54 triệu/m2
      căn nhà phố đường 26 ngay trục giao Bình Phú.DT 9m x 25m, cấp 4 giá 40 tỉ.DT 8m x 20m, trệt lửng 3 lầu, hotel 18 phòng cho thuê thu nhập trung bình...
      Đường 26, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 192 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7, giá 60 tỷ

      60 tỷ 192 m2 312,5 triệu/m2
      Toà nhà 9 tầng Lâm Văn Bền - P. Tân Kiểng - Q7.- DT: 7.8x28m, CN 192 mét vuông.- Kết cấu: Hầm, trệt, lửng, 5 lầu, ST, thiết kế làm văn phòng công ty.-...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 128 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 58 tỷ

      58 tỷ 128 m2 453,13 triệu/m2
      căn nhà phố hẻm 14m Điện Biên Phủ, Q. 3, cách MT Điện Biên Phủ ít căn.Đường thông tứ hướng, khu trung tâm, tiện ích đi lại rất gần khi di chuyển qua Q....
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 220 m2, giá 48 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 220 m2 218,19 triệu/m2
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Tân Định - Quận 1, giá 44 tỷ

      44 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 200 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc 3 MT với bề ngang siêu khủng lên tới 30m MT ngay Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3.- Vị trí đắc địa, tập trung nhiều ngành nghề KD cao...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 160 m2 300 triệu/m2
      * Nhượng đất Hà Đô Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, TP Thủ Đức, đường 40m Trương Văn Bang, giá đầu tư.- DT: 8m x 20m.- Đường: 40m.- pháp lí: HĐ.- Giá: 300tr/m2.
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 125 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 45 tỷ

      45 tỷ 125 m2 360 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 837 m2, giá 40 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 837 m2 47,79 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn - gần sông - 2 tầng nuôi yến - tầng một ở - DT khủng - view khu Vạn Phúc City cực đẹp APĐ3 Q12.+ Tổng DT: 837/642 - 22m x 38m - chỉ...
      Đường An Phú Đông 3, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 240 m2, giá 60 tỷ tại Đường 20 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 240 m2 250 triệu/m2
      căn biệt thự Tứ lập Mỹ Gia - Phú Mỹ Hưng - Q7.- DT: 15*16m, nhà 1 trệt 2 lầu.- Nhà nội thất đầy đủ cao cấp.- KDC văn minh - yên tĩnh, gần Cv 2ha, khu...
      Dự án Mỹ Gia 1, Đường 20, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 238 m2, giá 42 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 238 m2 176,48 triệu/m2
      căn biệt thự 2 MT Đường số 25 Hiệp Bình Chánh Khu trung tâm thương mại Gigamall Phạm Văn Đồng - TP thủ đức - Tp HCM.- Nằm Giao nhau 2 trục chính thông...
      Đường Số 25, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Nhà Đất Giá Rẻ Tp Hcm Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 220 m2, giá 46 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 220 m2 209,1 triệu/m2
      Nhà siêu đẹp khu dân cư Cityland Q. 7 - DT 220 mét vuông, xây dựng hầm, 3 lầu.DT đất: 10x22m (220 mét vuông).DT sàn: 650 mét vuông.Cấu...
      Dự án CityLand Riverside, Đường Số 3, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 265 m2, giá 50 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 265 m2 188,68 triệu/m2
      Thủ Thiêm Property gửi đến anh/chị thông tin về căn penthouse 4 phòng ngủ sân vườn riêng tại Opera như sau:--------------------Dự án: The Metropole-...
      Dự án The Opera Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.