Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 550 m2 tại Đường Bình Long - Tân Quý - Tân Phú, giá 58 tỷ

      58 tỷ 550 m2 105,46 triệu/m2
      Hiện trạng cho thuê kho xưởng.Góc 2 MT đường lớn, Lô góc đường nhựa 10m không lộ giới. Tiện KD đa ngành nghề (hotel, toà nhà, cây xăng... ).Sổ nở hậu chữ L...
      Đường Bình Long, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 220 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 60 tỷ

      60 tỷ 220 m2 272,73 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Trường Sơn, P2, Tân Bình.Khuôn đất cực đẹp để xây tòa nhà. Nằm trên trục chính ra vào sân bay.DT: 9x25m. Công nhận 220m2.Kết cấu:...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 745 m2 tại Đường An Dương Vương - 16 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 58 tỷ

      58 tỷ 745 m2 77,86 triệu/m2
      Siêu Vip MT An Dương Vương , Q. 8 Giá 65 phần trăm Thị TrườngMô tả:- Cần tiền bán ngay căn nhà phố an dương vương , p16, Q. 8- - dt: 741  mét ...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 47 tỷ

      47 tỷ 100 m2 470 triệu/m2
      Cô Năm cần tiền bán nhanh MT Nguyễn Hữu Cầu Q. 1 8T thang máy 100m chỉ 47 tỉ.pháp lí chuẩn, SHR chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng trong ngày.LH:...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp shop house 554 m2, giá 51,8 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      51.8 tỷ 554 m2 93,51 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại shophouse Diamond căn hộ góc 2 MT tại đại lộ Gamuda Celadon City Phố thương mại tương tự Orchard Road, Con đường mua sắm...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 435 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Thị Thập - 7, giá 50 tỷ

      50 tỷ 435 m2 114,95 triệu/m2
      căn biệt thự Him Lam - 1 đời chủ trước khi hình thành khu dân cư - khu vực hiếm nhà bán. 435m2. 50 tỉ. Nhỉnh 100tr/m2. thỏa thuận.DT: 435m2.căn biệt ...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại 5 tầng, giá 54,5 tỷ tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      54.5 tỷ 200 m2 272,5 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Vạn Phúc City, Vạn Phúc Riverside City Thủ Đức.nhà phố thương mại shophouse MT Nguyễn Thị NhungGiá chỉ 54.5 tỉ .( Giá cũ 60ty) Đang...
      Dự án Khu đô thị Vạn Phúc City, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 416 m2, giá 55 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 416 m2 132,22 triệu/m2
      Gần ngã tư Thoại Ngọc Hầu Lũy Bán Bích, Tân Phú.+ Duy nhất một căn MT gần 8m nhà như cung điện, tiền nội thất đã hơn 20 tỉ, chủ là thiết kế nổi tiếng xây...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 2 tầng, 527 m2, giá 53 tỷ tại Đường Liên Phường - 9 - TP Hồ Chí Minh

      53 tỷ 527 m2 100,57 triệu/m2
      Villa duy nhất siêu đẹp Verosa Park. Khu compound khép kín ngay Vòng Xoay Liên P., Phú Hữu Q. 9.Giảm 12 tỉ so với năm 2022.- DT đất 527m2 đất. Tổng sàn xây...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 255 m2, giá 48 tỷ tại Đường Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 255 m2 188,24 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Khu Compound Fideco, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 255m2 (15x17m).- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, 4 phòng ngủ.- Nhà xây 2018 kiến trúc Mỹ...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 280 m2, giá 58 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      58 tỷ 280 m2 207,15 triệu/m2
      Còn 2 căn Villa đơn lập DT lớn khu Cảnh Đồi - Phú Mỹ Hưng. Bán giá mềm 58 tỉ/căn.2/ Đơn lập Mỹ Văn khu hoa Anh Đào PMH.- DT 17x16m (280m2).- Nhà 1 trệt 2...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Số 16, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      P
      Quang Vũ Villas - Bđs Đất Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh liền kề 2 tầng, 256 m2, giá 60 tỷ tại Phường Tân Phú - 7 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 256 m2 234,38 triệu/m2
      căn biệt thự tứ lập khu Mỹ Phú 2 - Phú Mỹ Hưng.* DT đất: 16m x 16m (256m2).* Kết cấu: Trệt + 2 lầu, 289m sàn.* Thiết kế 4 PN, đường rộng 12m.* Sân vườn...
      Dự án Mỹ Phú 2, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 229 m2, giá 40 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - 7 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 229 m2 174,68 triệu/m2
      Bán biệt thự góc Phú Mỹ VPH nội thất đầy đủ vị trí đẹp nằm ngay góc MT. DT 11,5x22m tổng 229 mét vuông.KDC có bảo vệ 24/24, an ninh tuyệt đối. Vị...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 332 m2, giá 50,5 tỷ tại Đường Bành Văn Trân - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      50.5 tỷ 332 m2 152,11 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp - Bành Văn Trâncăn biệt thự ngay CMT8 , Q. Tân Bình, gần Cư Xá Bắc HảiDT: 14m 24m . CN 332m2Kết cấu: 3 tầng đẹp lung linhGiá: 50,5 tỉ
      Đường Bành Văn Trân, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 144 m2, giá 40 tỷ tại Phường Tân Phú - 7 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 144 m2 277,78 triệu/m2
      căn biệt thự liền kề Nam Thông 2.- DT: 8 x 18m.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu.- Thiết kế 4 phòng ngủ.- NTP Hà Nội thất đẹp.- giá: 40 tỉ.hotline Minh...
      Dự án Nam Thông 2, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 465 m2, giá 41 tỷ tại Đường D3 - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 465 m2 88,18 triệu/m2
      căn biệt thự Cove 465m2.Đang cho thuê.Giá: 41 tỉ.liên lạc: 0902 848 *** - Mr Cường.
      Dự án Riviera Cove, Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 620 m2, giá 48 tỷ tại Đường 18 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 620 m2 77,42 triệu/m2
      căn biệt thự dành cho đại gia, từ 62 tỉ giảm 48 tỉ bán căn biệt thự vip view sông đường Số 18, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, ngay TTTM Gigamall Thủ Đức,...
      Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Q
      Dương Mạnh Thường Quân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 148 m2, giá 45 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 148 m2 304,06 triệu/m2
      căn nhà phố kế góc công viên nội khu Hưng Phước 4 - Phú Mỹ Hưng - Q7.- DT: 8*18.5m nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu.- Vị trí trung tâm PMH tiện KD các loại ngành...
      Dự án Hưng Phước, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.