Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề giá 40,92 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      40.92 tỷ 0 m2
      Căn phiên bản đặc biệt Concerto đc thiết kế dạng căn biệt thự nằm trong tổng thể kiến trúc Tân cổ điển với nhiều đặc điểm nổi bật vượt trội.Sở hữu vị trí...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 43 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      Chính chủ - cần bán ngay căn biệt thự đường Cao Đức Lân - P. An Phú - Q. 2 (ngay công viên lớn hồ sinh thái) - nhà như hình - gần chi cục thuế Q. 2.- DT:...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 4 phòng ngủ, 203 m2, giá 43 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 203 m2 211,83 triệu/m2
      Chỉnh chủ gửi bán căn The River Thủ Thiêm 4 phòng ngủ đẹp nhất dự án.DT 203 mét vuông. Thang máy riêng từng căn.Góc 2 view sông, vĩnh viễn không...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 194 m2, giá 55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 194 m2 283,51 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 194m2 (ngang 8 x 24,2m).- Nhà xây 1 hầm, 1 trệt 4 lầu. Tổng DT sàn: 900m2.- Đang làm...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề Khu dân cư ven sông Sadeco, 3 tầng, giá 41 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 0 m2
      Gia đình đi định cư nước ngoài cần bán căn biệt thự góc 2 MT. khu dân cư ven sông đối diện ĐH RMIT, P. Tân Phong, Q. 7.- DT đất: 14x18m, vạt góc còn...
      Dự án Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 44,68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      44.68 tỷ 153 m2 292,03 triệu/m2
      The Opusk vị trí tâm điểm khu chức năng số 1 của thủ thiêm.Tên gọi của The OpusK đc lấy cảm hứng từ từ Opus trong tiếng Anh, có nghĩa là các kiệt tác nghệ...
      Dự án The OpusK Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 255 m2, giá 56 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      56 tỷ 255 m2 219,61 triệu/m2
      Bán Villa hiện đại khu Compound Fideco Thảo Điền, Q. 2, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh.(gần sông, gần công viên).- DT: 15x17m Công Nhận: 255m2.- Kết cấu:...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 210 m2, giá 45 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 210 m2 214,29 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn biệt thự khu compound đường Xuân Thủy - Thảo Điền Q. 2 giá cực tốt- đc: Khu compound 25/11A Xuân Thủy - DT: 8 x 26 . công nhận...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 41 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 180 m2 227,78 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên Metropole, văn phòng ngay dự án hỗ trợ xem nhà 24/24.Cần bán nhanh căn 4 phòng ngủ Metropole, GĐ 3 Opera tầng điển hình.- View sông...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 50 tỷ tại Quận 2

      50 tỷ 200 m2 250 triệu/m2
      Một bước chạm tới khu tiện ích của dự án, xem nhà 30 ph, call ngay em Lam0908 199 ***zalo/viber)căn duplex thông tầng đỉnh nhất hiện tại tháp T2DT lớn...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá 45 tỷ

      45 tỷ 308 m2 146,11 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ căn hộ duplex, Diamond Island Q2.DT: 308m2.Layout: 3  phòng ngủ và 3 phòng tắm.View sông Tp Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, giá 40,4 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      40.4 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán duy nhất căn hộ chung cư Penthouse DT 200 mét vuông, Tầng 20 gồm 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh. View Bitexco, View...
      Dự án Zenity, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ De La Sol, 5 phòng ngủ, giá 41 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 0 m2
      * CĐT: CapitaLand Việt Nam.* đc: Số 1 Tôn Thất Thuyết, P. 1, Q. 4, Hồ Chí.* DT đất: 1.45 ha.* Số tháp: 03 tháp.* chào bán 2 tháp đẹp nhất dự án: Alto &...
      De La Sol, Số 1, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 40 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 202 m2 198,02 triệu/m2
      Bán siêu phẩm 4 phòng ngủ tầng cao - trực diện sông - 202m.- 3 phòng ngủ nội thất cơ bản - 4 phòng ngủ - 3 toilet.- DT: 202m2.- Tầng...

      Chuyển nhượng căn chung cư 4 phòng ngủ, 203 m2, giá 46 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 203 m2 226,61 triệu/m2
      căn hộ chung cư rộng rãi với DT 203 m2.Có 4 PN.Vị trí địa lý không thể đẹp hơn: Phía Đông khu căn hộ chung cư giáp cầu Thủ Thiêm 1, phía Tây có hướng...

      Sở hữu ngay căn chung cư 4 phòng ngủ, 203 m2, giá 40 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 203 m2 197,05 triệu/m2
      Hiện tại bên em đang có trục căn 4 phòng ngủ trực diện sông tại dự án The River và các dự án khác tại Thủ Thiêm.- DT : 203m2- DT thông thủy: 186m2-...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 203 m2, giá 40 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 203 m2 197,05 triệu/m2
      Hiện tại bên em đang có trục căn 4 phòng ngủ trực diện sông tại dự án The River và các dự án khác tại Thủ Thiêm.- DT: 203 mét vuông.- DT thông...

      Bán căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, 638 m2, giá 60 tỷ tại Quận 2

      60 tỷ 638 m2 94,05 triệu/m2
      chung cư penthouse tr đô Đảo Kim Cương - Diamond Island Q. 2.- Bàn giao nhà thô đã có sổ.- Với thiết kế 1 trệt 1 lầu - có không gian dành riêng để xây dựng...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.