Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Sở hữu nhà mặt tiền 180 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vĩnh Viễn - 2 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 180 m2 236,12 triệu/m2
      Bán nhà Q. 10.MT Q. 10 - 180m2 42.5 tỉ.Bán nhà Q. 10 MT Vĩnh Viễn 180m2 (8.4 x 21m) chỉ 42.5 tỉ, gọi ngay: 0907 082 ***.Mô tả:Bán đất MT Vĩnh Viễn, P. 2,...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 210 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 41 tỷ

      41 tỷ 210 m2 195,24 triệu/m2
      Vị trí vàng MT 148 - 150 đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 10m x 21m, không lộ giới, không lỗi phong thủy.- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm 7...
      148-150, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 264 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 50 tỷ

      50 tỷ 264 m2 189,4 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường Tân Sơn Nhì.Vị trí ngay ngã 4 Trương Vĩnh Ký.Vị trí đắc địa.DT 8x33m xây dựng 1 hầm 2 lầu ST, căn biệt thự thiết kế rất đẹp...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 90 m2 666,67 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhà 2 MT trước sau Nguyễn Trãi, P. Bến Thành Q. 1.- DT 4.2m x 19m. NH 5.6m.- Công nhận 90m2.- Hiện trạng 2 tầng. Nhà cũ thích hợp xây...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 125 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bến Vân Đồn - 2 - 4, giá 40 tỷ

      40 tỷ 125 m2 320 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay tòa nhà phố Bến Vân Đồn, Q. 4 - Ngay The Gold View.- DT: 7x26m, diện tích sử dụng: Gần 800 mét vuông.- Kết cấu: 8 lầu, có...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 2 tầng, 311 m2, giá 47 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      47 tỷ 311 m2 151,13 triệu/m2
      - Hiện tại em Định đang nắm giỏ hàng những căn cực hiếm nhà phố thương mại cũng như căn hộ chung cư từ 1 phòng ngủ - 3 phòng ngủ về dự án...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      Cần bán mảnh đất góc 2 MT đường Tân Phú, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT 12x17,2m (CN: 203,3m2).Hướng chính hướng Đông Nam.Tặng kèm bản thiết kế XD hầm + 3 tầng.giá...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Tân Phú, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 252 m2, giá 40,46 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      40.46 tỷ 252 m2 160,56 triệu/m2
      biệt thự rẻ nhất trục đường chính V3 Manhattan mua trực tiếp chủ đầu tư vin.- DT: 252m2.- Xây dựng: 291m2.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu và áp mái.giá: 40.456...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 231 m2, giá 40 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - 7 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 231 m2 173,17 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại căn hộ góc 2 MT căn biệt thự Phú Mỹ Vạn Phát Hưng.+ DT 11mx21m.+ Ưu điểm căn hộ góc thoáng, nhìn thẳng ra công viên xanh.+ Kết...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 4 tầng, 214 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 214 m2 186,92 triệu/m2
      - Bán nhà góc 3MT sân vườn gần giống như biệt thự, rất đẹp và lớn nhất Q. Phú Nhuận.- DT 10x20m, kết cấu 1T, 3L, sân thượng, sân vườn cây cảnh bao quanh.-...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hàm Nghi - 1, giá 46,8 tỷ

      46.8 tỷ 71 m2 659,16 triệu/m2
      bán ngay căn hộ dịch vụ đường Hàm Nghi, Q. 1, 71m2, 5 tầng, dòng tiền hơn 2 tỉ/năm.- Vị trí: ngôi nhà tọa lạc trên con đường đắt giá bậc nhất Q. 1,...
      Đường Hàm Nghi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 198 m2, mặt tiền 9m tại Đường Võ Văn Tần - 5 - 3, giá 60 tỷ

      60 tỷ 198 m2 303,04 triệu/m2
      Hàng ngộp bán nhanh nhà phố Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3.+ DT: 9 x 25m.+ Kết cấu: 7 tầng + thang máy.+ hợp đồng thuê: 300 tr/th.+ Giá: 60 tỉ.+ Vị trí: Tuyến...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 56 tỷ

      56 tỷ 200 m2 280 triệu/m2
      Trực Tiếp Chính Chủ !Cần bán ngay tòa nhà văn phòng thương mại MT đường Nguyễn Thái Bình P. 12 Q. Tân Bình.Tuyến đường thương mại - vị trí vàng ngay trung...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 46 tỷ

      46 tỷ 200 m2 230 triệu/m2
      Trực Tiếp Chính Chủ !Cần bán nhà phố đường Nguyễn Minh Hoàng P. 12 Q. Tân BìnhVị trí đoạn KD sầm uất - tiện ích gần Lotte Cộng Hòa.DT: 10x20m vuông vứt 4...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 160 m2 tại Phường Bến Thành - 1, giá 42 tỷ

      42 tỷ 160 m2 262,5 triệu/m2
      HẠ giá BÁN BUILDING 8 TẦNG TỪ 55 tỉ CÒN 42 tỉ MT CÁCH TT BẾN NGHÉ Q. 1 CHỈ 5 ph.DT 8X20M.TN 200TR/TH.- Vị trí có tiềm năng tăng trưởng cực kỳ cao, khu vực...
      Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 201 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 42,8 tỷ

      42.8 tỷ 201 m2 212,94 triệu/m2
      Tôi cần bán cặp MT Tân Sơn Nhì số 148-150 Tân Sơn Nhì, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú- 2 sổ - 9.3m x 21m, nở hậu 9.65, vuông đẹp k lỗi- Cấp 4- Đang cho thuê làm...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 12 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      * Vị trí số 1 đại lộ quốc Nguyễn Văn Trỗi - trục đường thương hiệu thẳng tới sân bay.* 2 MT trước sau, giá cực tốt chưa đến 350tr/ mét vuông.- Nở hậu...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 171 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 171 m2 233,92 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà 2 MT Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q. 1. (kèm đầy đủ thông tin).+ DT 9x20m, công nhận 171m2.+ Kết cấu: 6 tầng.+ Đang cho NH...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.