Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 148 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7, giá 53 tỷ

      53 tỷ 148 m2 358,11 triệu/m2
      căn hộ góc công viên khu Hưng Phước Phú Mỹ Hưng - Q. 7.- DT: 8x18,5m (148 mét vuông).- Hiện trạng: 5 tầng thang máy.- Đang cho thuê 170 tr/tháng.-...
      Dự án Hưng Phước, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 380 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trần Não - Quận 2, giá 57 tỷ

      57 tỷ 380 m2 150 triệu/m2
      Tin chính xác 100 phần trăm.Chính chủ độc quyền bán ngay khuôn đất compound khu Trần Não.DT: 12x30m CN 380 mét vuông.Kết cấu: Đất trống.Vị trí...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 98 m2 tại Phường 4 - Quận 3, giá 40 tỷ

      40 tỷ 98 m2 408,17 triệu/m2
      Siêu phẩm hàng độc MT Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1 - DT: 6,5m x 15m - Kết cấu: 3 Tầng + Sân Thượng + Thang máy - HĐ thuê: 185tr/th - Khu vực trung tâm...
      Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 256 m2 tại Đường Nguyễn Quang Bích - 13 - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 256 m2 214,85 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán Tòa Nhà 46-48 Nguyễn Quang Bích , P13, Q Tân Bình : 1450m2 chỉ còn 55 tỉ+ MT Nhà Ga T3 ngay Hoàng Hoa Thám P.13 Q.Tân Bình.+DT lớn 10.5 x...
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 400 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Tăng Nhơn Phú B - Quận 9, giá 60 tỷ

      60 tỷ 400 m2 150 triệu/m2
      MTKD Lê Văn Việt. DT 10x40=400 mét vuông. Thu nhập cho thuê tốt và ổn định trên 1.5 tỉ/năm. Giá 60 tỉ* AC quan tâm vui lòng call ngay 0937 699 *** để...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng tại Đường Lê Văn Huân - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 47 tỷ

      47 tỷ 0 m2
      Bán 10 Lê Văn Huân, P. 13, Q Tân Bình.* Vị trí: Gần sân bay, khu vực an ninh, xung quanh có nhiều tiện ích,...giá: 47 tỉ.DT: 7m x 24m - DTCN: 168,4 mét...
      10, Đường Lê Văn Huân, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Du - Quận 1, giá 41 tỷ

      41 tỷ 70 m2 585,72 triệu/m2
      Xuất cảnh cần bán nhanh Building hầm 6 tầng thang máy, đường Đông Du - Hai Bà Trưng Bến Nghé Q. 1. Đang cho spa thuê 108 tr/tháng còn 4.5 năm chỉ 41 tỉ...
      Đường Đông Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 278 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 48 tỷ

      48 tỷ 278 m2 172,67 triệu/m2
      HIẾM - TOÀ NHÀ BUILDING LÂM VĂN BỀN Q7giá: 48 tỉ còn thỏa thuận- Toà nhà Văn Phòng 5 Tầng hơn 1300 mét vuông SÀN - Toạ lạc ngay vị trí đẹp nhất Lâm...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 216 m2 tại Đường Tân Phú - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 54 tỷ

      54 tỷ 216 m2 250 triệu/m2
      mảnh đất căn biệt thự Nam Đô góc 2 MT đường Tân Phú & nội khu.- Tặng kèm thiết kế.- Có giấy phép XD hầm + 3 tầng.giá: 54 tỉ TL.- Vị trí mảnh ...
      Dự án Nam Đô Phú Mỹ Hưng, Đường Tân Phú, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu shop house 3 tầng, giá 42 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 0 m2
      Thông tin khối đế Sarina cần bán:- Vị trí: MT đường B2 một trong những con đường đông nhất tại KĐT Sa La Q. 2.- DT: 8.2m x 9.3m.- Kết cấu: Trệt (G) + 2...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 1 tầng, 620 m2, giá 44 tỷ tại Đường 17 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 620 m2 70,97 triệu/m2
      kẹt tiền bán nhanh siêu căn biệt thự P. hiệp bình chánh, Tp _ Thủ Đức, Đất công nhận : 620m2, Giá: 44 tỉ khoảng 70 tr/m2 ( Giảm mạnh 10 tỉ chỉ còn 44 tỉ...
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 343 m2, giá 47 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      47 tỷ 343 m2 137,03 triệu/m2
      Bán Villa 39A.Khu căn biệt thự Galleria 18A Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè (giáp Q. 7).gọi ngay chính chủ: 0909 559 *** Ms Thảo.Thông tin về dự án...
      Biệt thự Galleria, 18A, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 620 m2, giá 44 tỷ tại Đường 17 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 620 m2 70,97 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn biệt thự đường số 17, P. HBC, TP-Thủ Đức, DT : 25 x 28m, đất CN: 620m2, có 70 tr/m2- Giá chỉ : 44 tỉ khoảng 70 tr/m2, ( chủ cần...
      Đường 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, giá 51 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      51 tỷ 0 m2
      Cần sang nhượng nhanh biệt thự song lập Phú Mỹ Hưng Q. 7.+ DT khuôn viên đất 9.5mx19m (vuông vắn công nhận 180.5 mét vuông).+ Thiết kế 1 trệt và 2...
      Dự án Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 432 m2, giá 41,69 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      41.69 tỷ 432 m2 96,51 triệu/m2
      Giảm sâu 5 tỉ căn biệt thự góc 432 mét vuông CityLand Garden Hills Gò Vấp trục chính siêu KD.- Vị trí: Ngay sát MT Phan Văn Trị, kế bên siêu thị...
      Dự án Cityland Garden Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 2 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 2 m2 26000 triệu/m2
      Bán đất QL 1 A, P. An Phú Đông Q. 12.Đường nhựa xe công tới đất.DT 42x45 tổng 2083m2.Có 1.090m2 thổ cư.Giá 52 tỉ thỏa thuận.hotline Lý Hân Phát 0919 036 ***
      Đường Quốc lộ 1A, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 437 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2, giá 45 tỷ

      45 tỷ 437 m2 102,98 triệu/m2
      - bán ngay hotel MT đường Số 5 khu phố 2, P Cát Lái, Q. 2 (TP thủ Đức) cách MT đường Nguyễn Thị Định 30m, cách đường Đồng Văn Cống tầm 200m. Cách ủy ban ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 450 m2, mặt tiền 25m tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 40 tỷ

      40 tỷ 450 m2 88,89 triệu/m2
      Bán căn biệt thự An Lộc gần căn hộ OSIMI Lê Đức Thọ, Gò Vấp- DT: 25x18m, vuông vắn- Kết cấu: Trệt 1 lầu. Nhà xây chắc chắn, thiết kế đẹp- Đường trước...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.