Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 4.558 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán biệt thự 188 m2, giá 33 tỷ tại Đường Nguyễn Tuyển - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 188 m2 175,54 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 3MT nội bộ villa Nhật đường Nguyễn Tuyển Q. 2.Có 3 cái nhất của Villas Nhật này là.1. giá cho thuê cao nhất phân khúc giá (gấp 3 - 4...
      Đường Nguyễn Tuyển, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 288 m2, giá 38,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      38.5 tỷ 288 m2 133,69 triệu/m2
      căn biệt thự View Trực Diện Công Viên- Giá cực tốt - Khu biệt lập đẳng cấp Nam Phú VillasNam Phú Villas, nhà thiết kế nội thất sang trọng - Khu Compound...
      Dự án Nam Phú Villas, Quận 7, Hồ Chí Minh
      S
      Đinh Nguyễn Trường Sơn Hơn 1 năm trước

      Bán biệt thự 3 tầng, 199 m2, giá 40 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 199 m2 201,01 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự Mỹ Thái 1 PMH Q7 DT 199m2, 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.căn hộ góc đường nội khu Mỹ Thái, cách công viên Nam Viên...
      Dự án Mỹ Thái 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 228 m2, giá 40 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 228 m2 175,44 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Villa Park Phú Hữu - căn mặt sông nội thất đầy đủ duy nhất trên thị trườngĐất 228 m2 MT 14 mGiá 40 tỉ thỏa thuận sổ hồng riêng đầy...
      Dự án Villa Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 133 m2, giá 35 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 133 m2 263,16 triệu/m2
      Chính chủ bán Villa khu Compound ven Sông HCM đường Trần Não, P. Bình An, Q2, Giá chỉ 35 tỉ.Thông tin cơ bản về sp:1/ Vị trí: Khu Compound Ven sông đường...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 712 m2, giá 40 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 712 m2 56,18 triệu/m2
      *Chính chủ Bán Sunlake Villa (căn biệt thự phố bên Hồ Đại Nhật) Khu F5 DT đất: 161 m2(7*23)MT đường lớn 26m DT sàn: 712 m2.Thiết kế: 1 hầm+ 1 trệt+ 1...
      Dự án Khu đô thị Vạn Phúc City, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 140 m2, giá 33,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33.5 tỷ 140 m2 239,29 triệu/m2
      * Khu Biệt lập, sang trọng, an ninh dân trí cao.Nằm ngay ngã ba Thảo Điền và Xuân Thủy.căn biệt thự nhỏ xinh, mới hoàn công.- DT 140m2 (7x20m).- 5 PN,...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 234 m2, giá 39 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 234 m2 166,67 triệu/m2
      căn biệt thự kiến trúc hiện đại, rất đẹp, ngay MT đường thông thoáng, khu người nước ngoài cư trú.- DT: 8,7x27m, Công nhận: 233,6m2.- Kết cấu: căn biệt ...
      Đường Số 9, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 144 m2, giá 35 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 144 m2 243,06 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự Nam Thông 2 - Phú Mỹ Hưng, P Tân Phú, Q. 7.- đc: Nam Thông 2, đường Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ Hưng, Q. 7 Hồ Chí Minh.- DT: 8x18m....
      Dự án Khu phố Nam Thông II, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 145 m2, giá 30 tỷ tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 145 m2 206,9 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự sau chung cư The Vista P. An Phú Q. 2 giá 30 tỉ- DT đất: 8,6m x 17m = 145 mét vuông, tổng diện tích sử dụng: 263m2- Nhà xây...
      Đường An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 66 m2, giá 31 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 66 m2 469,7 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhà liền kề tại dự án Hà Đô Centrosa đường 3/2, Q. 10, Tp. Tp HCM.- DT đất: 5.5mx12m = 66m2- DT sàn: 1 trệt 3 lầu = 198m.Nhà hoàn...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 32 tỷ tại Đường 57 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn khu dân cư An Phú, Q. 2, 200m2, 3 tầng, 5 PN, nở hậu, view công viên và sông, gần đảo Kim Cương. call ngay: 0913 759 ***.+ DT...
      Đường 57, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 144 m2, giá 30 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 144 m2 208,34 triệu/m2
      Bán Villa ngay Bến Du Thuyền P. Bình An, Q. 2 - Gần Sông Tp TP.HCM mát mẻ, công viên bến tàu Bình An.- DT : 8 x18m - KC : Trệt, lửng, 2 lầu.- Nhà đẹp, chi...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 161 m2, giá 34 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 161 m2 211,19 triệu/m2
      Chính chủ cần sang lại căn SunLake Shop Villas thuộc phân khu hướng Đông Nam KĐT Vạn Phúc.- sp: căn biệt thự phố.- DT: 7x23m.- Thiết kế: 1 Hầm + 4...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 280 m2, giá 30 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 280 m2 107,15 triệu/m2
      Cần bán một căn đơn lập KDC Amelie Village của CĐT Phú Mỹ Hưng rất đẳng cấp - Theo Kiến trúc Châu Âu DT : 14x20m ( CN- 280m ) Thiết Kế Trệt - 2 Lầu Đông ...
      Dự án Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      S
      Đinh Nguyễn Trường Sơn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 33 tỷ

      33 tỷ 170 m2 194,12 triệu/m2
      4 phòng ngủ Metropole bán, giỏ hàng 7 căn:1. Lầu thấp view hồ bơi, Q1, cầu Bason giá 33 tỉ không bao 5 phần trăm sổ.2. Lầu trung, view cầu Bason...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 37,2 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      37.21 tỷ 120 m2 310 triệu/m2
      căn nhà mơ ước - căn biệt thự góc 3 MT - tặng nội thất ngoại nhập cao cấp - hàng xóm ngôi sao nghệ sĩ - dân trí cao.Nhà đường Ba Tháng Hai, P. 12, Q....
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Trường Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 32 tỷ tại Đường D1 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 100 m2 320 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà phố đường D1 khu Him Lam Kênh Tẻ, Q. 7. Đường thông từ Nguyễn Văn Linh ra Trần Xuân Soạn. Đường rộng 35m, lề đường 8m.Nhà thiết kế...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.