Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.680 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường D1 - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 94 m2 43,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Him Lam Riverside GĐ1 A, DT 94 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, nhà như hình, view nhìn căn biệt thự...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      Cần ra nhanh căn sân vườn 2 phòng ngủ siêu đẹp, DT 60 mét vuông, tặng lại toàn bộ nội thất đẹp.Khách thiện chí thỏa thuận thêm chút ạ.Xem nhà...
      Dự án Sài Gòn Mia, Đường Số 9A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư Q. 2 - giá mềm NHẤT DỰ ÁN CÓ THỂ SO SÁNH - THÔNG TIN CHUẨN XÁC liên hệ ngay 0933 988 *** gặp Thái Huy ( chân chất, thông tin chính...
      Dự án D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận 7

      4.55 tỷ 100 m2 45,5 triệu/m2
      chung cư Riverside Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- đc: Đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7 kế bên trường quốc tế Nam TP.HCM, trường Canada, khu công...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 115 m2 39,14 triệu/m2
      Bán chung cư nội thất đầy đủ An gia Riverside Q. 7, Cách phú mỹ hưng 5 ph di chuyển bằng xe máy.. tiện ích nội khu hồ bơi, siêu thị, yoga, khu vui chơi...
      Dự án An Gia Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn nội thất thiết kế đẹp nhất dự án:- DT: 90m (3 phòng ngủ, 2 toilet).- căn hộ góc thoáng mát, 2 view.- nội thất đầy đủ cao cấp như...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Tây, giá 4,8 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      AVATAR THỦ ĐỨC - CHẤT SỐNG THỊNH VƯỢNG đặt 50 tr/suất (hoàn tiền 100 phần trăm nếu không ưng ý chỉ trong 24h). Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 72 m2 65,28 triệu/m2
      Tổng quan dự án:- CĐT: Masterise Homes.- Vị trí: Trung tâm khu đại đô thị vin Grand Park, TP. Sài Gòn.- Dự kiến bàn giao: Quý III/2023.Vị trí đắc địa và...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - 69m Lavita charmlogia view ngoài, Đông Namgiá 3,1 tỉ (bao full phí)1. Vị trí dự ánTọa...
      Dự án Lavita Charm, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 phòng ngủ The Botanica Novaland tại 104 Phổ Quang, P. 2, Tân Bình liên kế sân bay. chung cư của tôi làm nội thất xịn xò và có...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 6

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Lucky Palace, P. 2, Q. 6.- DT: 80 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 2 WC, phòng khách, logia thoáng mát view đẹp.- Tiện ích: Siêu...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.2 tỷ 77 m2 41,56 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư THE HARMONA tọa lạc tại 33 Trương Công Định, P14, Tân Bình+ DT: 77m+ Thiết kế: Gồm 2 phòng ngủ 2 toilet, phòng khách, bếp...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Phú Gia Hưng Apartment, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 160 m2 28,13 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư nhà phố thương mại căn hộ chung cư Phú Gia Hưng, đường Lê Đức Thọ, P15, Gò Vấp. - căn hộ góc 2 MT, nằm ở tầng ...
      Dự án Phú Gia Hưng Apartment, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,04 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.04 tỷ 75 m2 53,87 triệu/m2
      Giỏ hàng chung cư chưa sử dụng MT Điện Biên Phủ, view LM81.Có logia - view LM81.Tiến độ công trình: Đã hoàn thiện.---------------------------Căn...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      Công bố dự án mới tâm điểm KĐT sáng tạo Thủ Đức.Avatar Thủ Đức - CĐT Hưng Thịnh Land.-------------------------- Vị trí: P. Trường Thọ, Thủ Đức, TP. Thành ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 89 m2 37,08 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Oriental Palaza - Q. Tân Phú.DT 2 phòng ngủ: 82m2, 89m2.DT 3 phòng ngủ, 103m, 105m.căn hộ chung cư đầy đủ tiện ích,...
      Dự án Ruby Garden, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,36 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.36 tỷ 80 m2 42 triệu/m2
      Chương trình hấp dẫn "ĐÓN SINH NHẬT VÀNG CÙNG RIO LAND - MT EASTMARK CITY ".Nhân dịp sinh nhật lần 8 tuổi của Rio Land, MT Eastmark City tung giỏ quà đặc...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Green Star Sky Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      1. căn hộ góc A11 - 05- DT: 73.5 m.- Loại: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Hướng: Bắc và Đông - mát mẻ quanh năm.- View: Q. 1, Phú Mỹ Hưng- Giá...
      Dự án The Peak Garden, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.