Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.680 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán đất dự án 45 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 45 m2 84,45 triệu/m2
      Cặp đất đẹp hẻm đúng 8m.DT đất: 4.5x10m/ lô xây đủ không lộ giới.đc xây trệt lửng 4 lầu.Khu dân dư hiện hữu sạch đẹp.Giá 3,8 tỉ/lô, TT linh hoạt, hỗ trợ vay...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 50 m2 84 triệu/m2
      Quang Trung - Gò Vấp hẻm ô tô, 20m ra MT, khu cho phép xây dựng full, sổ vuông vức , nở hậu .DT 50m ( 4,25x12 ), giá 4.2 tỉ.liên lạc: 0964 528 ***
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Lô đát cực kì đẹp ngay đường số 3 Tân kiểng Q7 Gần chợ và trường học cách cầu kênh 200m Cách đường lớn lê văn lương 300mĐườn nhựa lớn ,điện, nước có sẩnDT...
      Đường 3, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 114 m2 , giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 114 m2 43 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất đẹp trong tuần.Vị trí sát Song Hành Vành Đai 3 nối cao tốc Long Thành Dầu Giây.Chỉ 43 tr/ mét vuông, với DT 114 mét vuông...
      Dự án Centana Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 52 m2, mặt tiền 5m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 52 m2 69,24 triệu/m2
      -Vị trí đường Hồ Học Lãm cắt Võ Văn Kiệt, An Lạc, Q.Bình Tân (rất thuận tiện di chuyển vè các Q.)- sát KDC cây xanh mát mẻ, hồ bơi công viên, bách hóa xanh...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 3000 m2, mặt tiền 10m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 3000 m2 1 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất vườn ngay đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi.DT từ 500 - 3000m2.Giá chỉ: 800 - 1tr/m2.1 Lô 500m2 MT view sông.sổ ...
      Đường Cây Trôm, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 110 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 110 m2 39,9 triệu/m2
      DT gồm có:4x20, 4x24, 5x20, 5x22, 5x24, 6x18, 10x22, 10x24.Giá từ 37,8tr/ mét vuông.Đường: 10m, 12m, 20m và đường Phạm Thế Hiển 30m.Mật độ xây dựng...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Tổng hợp sp chào bán đất nền KDC ADC Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, TP. Tp HCMGiá: 4 tỉ 250 tr/100 mét vuông ( 5x20m )DT đa dạng: 85 mét ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 72 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh đất Dương Quảng Hàm P5 Gò Vấp,DT 6x12.6m,SHR vuông vắn,giá 3tỷ5,0903 780 ***Mô tả:DT: 72 mét vuông ( 6 x 12.6 )Vị trí: hẻm xe ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 120 m2 40,5 triệu/m2
      Một nền phố duy nhất 5x24m khu dân cư Phú Lợi Q. 8 bán ra giá vô cùng rẻ chỉ 4,8 tỉ.Hướng: hướng Tây Nam.Trục 12m ngay khu cà phê Trung Nguyên đi...

      Chuyển nhượng đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 50 m2 65 triệu/m2
      Đất hẻm 4m 1/ Lê Đình Cẩn P. Tân Tạo Q. Bình Tân.Kích thước: 5x10m, hướng Nam.Giá: 3 tỉ 250 tr.0906 795 ***
      1/, Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 62 m2 58,07 triệu/m2
      Đất hẻm đường 671 - Lê Văn Việt, Tân Phú, Q9.- DT: 62 mét vuông. Ngang 4m.- Giá: 3,6 tỉ.- Xây dựng tự do, khu vực an ninh và dân trí cao, cư dân ở...
      Hẻm 23, Đường 671, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 126 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,28 tỷ

      4.29 tỷ 126 m2 34 triệu/m2
      - KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng vị trí liên kế Q. 7, tương lai thông Phú Mỹ Hưng, cầu Bình Khánh bắc qua Cần Giờ. Bán kính 2 kilomet có đầy đủ các tiện...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nền đất khu Rio ngay sát căn hộ Ricca giá siêu mềm nhất- Lô 80m giá 4 tỉ- Lô 81m giá 4.5 tỉ- sổ hồng riêng chính chủ, xây dựng tự doLH Kiên...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 82 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Cần bán ngay hai lô đất KDC Anh Kiệt đường gò cát- Lô 90m trục chính giá 4.1 tỉ- Lô 82m trục nhánh giá 3.6 tỉSHR chính chủ, sang tên ngayL/H xem đất :...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      - Đất đầu tư.- DT: 4.5 x20.7 = 93m2.- Xây dựng tự do, 1T3L.- Vị trí trung tâm P. Phú Hữu, TP Thủ Đức.- Cách đường Nguyễn Duy Trinh và ủy ban nhân dân P....
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 96 m2 tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 96 m2 37,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay miếng đất MT đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ Huyện Củ Chi, có nhà c4.DT: 96 mét vuông (5x19.2) full thổ cư.pháp lí: SHR, đặt...
      Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 63 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 63 m2 71,43 triệu/m2
      Bán miếng đất full thổ cư ngang 5m hẻm ô tô đường Lê Văn Quới P. Bình Hưng Hòa A Q. Bình Tân 62m2 giá chỉ 4.5 tỉ.- DT: 6x11m nở hậu nhẹ.- Hiện trạng: Đất...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.