Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ngay MT QL13 đã mở rộng 8 làn xe thuận tiện di chuyển vào trung tâm SG chỉ 30ph.- Trong dài hạn nhu cầu ở thật 1 gia đình 2 bé lớn là...
      Đường Tam Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Hiệp Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Cách ngã 4 Bình Phước chỉ 15ph di chuyển- SHR 100 phần trăm, căn 3PN3 toilet 95 mét vuông giá 4ty7- DT căn hộ chung cư ngang 12m, dài...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 61 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 6 - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 61 m2 60,66 triệu/m2
      DT: 61 mét vuông (4.8 x 13), nở hậu Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh Nhà xây 10–15 năm, nội thất cơ bản Hẻm 2–2.5m, cách...
      Đường Tân Thới Nhất 6, Đông Hưng Thuận

      Bán gấp căn chung cư 84 m2, giá 3,44 tỷ tại Đường 15B - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.44 tỷ 84 m2 40,96 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư DT lớn 84 mét vuông tại căn hộ Era Đức Khải, Q. 7. căn hộ chung cư tầng vừa, view sông thoáng mát quanh năm, giá đã bao gồm...
      Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 48 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      * 1. Thông tin căn hộ chung cư*.* DT: 48-46-62-76-90 mét vuông.* Thiết kế: đón nắng đón gió tự nhiên, View Sông, Hồ Bơi, trung tâm TP* Nội thất...
      Mặt tiền đường Lê Văn Lương, xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TP.HCM

      Chuyển nhượng miếng đất 98 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 98 m2 48,98 triệu/m2
      miếng đất gần 100 mét vuông vuông vắn, hẻm ô tô, đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 98  mét vuông(5x20) . Cách đường...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 59 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 59 m2 69,5 triệu/m2
      Là phân khu compound cuối cùng thuộc đô thị tích hợp Mizuki Park, liên kế Q7 Q8, di chuyển vào trung tâm tầm 30-35ph, các tiện ích đã hiện hữu đầy đủ trong...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Quận Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 35 m2, hướng Nam tại Đường D5 - 25 - Bình Thạnh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      Nhà nằm ngay trung tâm Bình Thạnh, hẻm ô tô 4m vào tận cửa, cách MT chỉ 30m.Vị trí: Hẻm D5 Nguyễn Gia Trí, P.25, Bình Thạnh- Ngay sau lưng đại học GTVT,...
      Đường D5, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 55 m2, hướng Đông tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 55 m2 57,28 triệu/m2
      Cần xoay vốn KD nên chủ cần bán ngay giá siêu mềm  - Vị trí: Đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, TP Thủ Đức  - KDC hiện hữu, an ninh.Tiện ích...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 43,29999923706055 m2, hướng Tây tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 3,13 tỷ

      3.13 tỷ 43,3 m2 72,29 triệu/m2
      Nhà nằm ngay Ba vân, khu vực an ninh cao, không ngập• Vị trí:- Nhà nằm ngay đường Ba Vân, P14, Tân Bình• Tiện ích xung quanh:- Khu vực cư dân sầm uất an...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 83 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 83 m2 49,4 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Hoàng Kim Thế Gia tọa lạc trên đường Trương Phước Phan rộng 20m. Vị trí thuận tiện đi đến trung tâm TP chỉ 20p, liên kế KDL Đầm Sen, qua...
      Số 31 Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 55 m2, giá 3,02 tỷ tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.02 tỷ 55 m2 54,91 triệu/m2
      MT LIÊN P. TIỆN VỀ CẦU Hồ Chí Minh+ Thiết kế: 52 mét vuông 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.+ giá: 3.02 tỉ Thuế phí bên...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 45 m2 tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 45 m2 70 triệu/m2
      đc: Bạch Đằng, p15, q Bình Thạnh, TP.Hồ Chí Minh -DT:4.5m x 10m, CN: 45m²diện tích sử dụng: 90m² - KC: 1 Trệt + 1Lầu, 3 phòng ngủ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shophouse 49 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Hồ Học Lãm - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 49 m2 71,43 triệu/m2
      nhà phố thương mại Ehome 3 tầng một, vừa ở vừa KD- 50m2 | 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 3.5x tỉ còn bớt lộc .- View nội khu,vào ở/làm việc...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 41 m2 tại Đường Trần Thủ Độ - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 41 m2 108,54 triệu/m2
      Nhà hẻm thông Trần Thủ Độ, trung tâm Q. Tân phú, gần Nguyễn Sơn, trường cấp 1,2,3, khu vực xung quanh sầm uất, tiện ích bao trùmDT: 4,1m x 10m (nở hậu...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Vị trí tạo giá trị bền vững : Nằm ngay MT Lã Xuân Oai – trục đường huyết mạch kết nối khu Công Nghệ Cao, KDC đông đúc. Cách vin Grand Park chỉ vài ph –...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5 tỷ tại Đường 23 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 71 m2 70,43 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh Opal Riverside tầng cao (DT 71,1 mét vuông)- nội thất đầy đủ - logia hướng Đông Bắc view sông,...
      Đường số 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 30 m2, hướng Đông tại Đường 4 - Linh Tây - Thủ Đức, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 30 m2 141,67 triệu/m2
      Nhà vừa xây đẹp, đất vuông vắn, ba tầng , hướng Đông, Linh Tây Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).KDC lâu đời đông đúc.Gần chợ Thủ Đức, trường học,...
      Đường 4, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.