Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.678 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn Mỹ Viên, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 4 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 119 m2 33,62 triệu/m2
      Công ty Phuloiland đc 1423 đường Nguyễn văn Linh SDT: 0902 354 *** - Chuyên quản bán 100 phần trăm căn hộ chung cư Mỹ Viên.Thông tin giá đc cập...
      Dự án Mỹ Viên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 110 m2 38,64 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Him Lam RiverSide (Đường D1, P. Tân Hưng, Q. 7).- DT: 110 mét vuông. 2 PN, 3  nhà vệ sinh, phòng giặt, phòng kho,...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Melody Residences, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      DT: 92m2, có 3 phòng ngủ, 2 toilet. căn hộ góc nhìn đc 2 view rất đẹp.giá 3.5 tỉ đã bao gồm mọi loại thuế phí chuyển nhượng, giá tôi bán rẻ...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,84 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.84 tỷ 80 m2 48 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp của chủ đầu tư Khang Điền.- liên kế Aeon Mall + BX Miền Tây The Privia.- Giá rumor 48tr/m2.- CK lên tới 10 phần trăm.-...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 34 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 34 m2 132,36 triệu/m2
      Trung tâm Q. 10 ngay nhà thi đấu Phú Thọ, CCCC Xi Grand Court Lý Thường Kiệt - KDC hiện hữu sổ hồng NH hỗ trợ- ô tô ra vào tận nhà quay đầu thoải mái- KDC...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 40 m2 tại Đường Huỳnh Văn Chính - Phú Trung - Tân Phú, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 40 m2 92,5 triệu/m2
      Mô tả:+ Khu vực trung tâm Phú Trung, trước nhà gần 4m, vài bước chân là hẻm oto tránh, cư dân an ninh, gần Trường học, chợ, thuận tiện ra các đường Kênh...
      Đường Huỳnh Văn Chính, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm nhà đẹp - góc 2 MT - HXT.Vị trí: HXT 220 Nguyễn Văn Khối, P9, Gò Vấp.Ngay gần công viên Làng Hoa, hẻm nội rất yên tĩnh và rất đẹp.DT: 4,2m x 11m...
      Hẻm 220, Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 46 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 46 m2 82,61 triệu/m2
      Nhà mới - bán nhà mới đẹp đường Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Thuận Đông, Q. 7 - đầy đủ nội thất cao cấp.Giá: 3 tỉ (thỏa thuận).DT: 4,7m x 9,5m. Nở hậu....
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhà Lê Văn Sỹ, P13, Q3.DT: 4x14m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.Gần các tiện ích chợ trường học......
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Phú Nhuận, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 48 m2 63,55 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Nguyễn Thượng Hiền, P. 5, Phú Nhuận, tp. Sài Gòn.DT: 4 x 12m (nở hậu 8m).Kết cấu: 1trệt 2 lầu 4 phòng ngủ 3NVS.Phù hợp văn phòng,...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng tại Đường 10 - Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ, bán nhà Đs 10, Tân Quy, Q7Gần THPT Lê Thánh Tôn, cấp 1 lương Thế Vinh, cách cầu số 1 cỡ 4p đi xehẻm ô tô 4,5m ra vào thoải mái, khu dân cư an...
      Đường 10, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 1 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 25 m2 124 triệu/m2
      Bán nhà Âu Cơ,Tân Bình,ngay KDC Bàu Cát.-DT(3,5x7,5)m2,diện tích sử dụng 52m2-Trệt 1 lầu đúc giả kiên cố,nhà còn mới vào là ở liền.-Hẻm 3,5m thông nhiều...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 51 m2 95,1 triệu/m2
      CỰC KỲ HIẾM CÓ - Hẻm 117 Nguyễn Hữu Cảnh - 5x11m Vuông A.4 ----------- Chỉ 4 tỉ Hơn. Vị trí đắc địa đối diện LAND MARK 81 - 18m Ra Hẻm Như Hình. Sát Vách Q....
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Huy Liệu - Phú Nhuận, giá 4 tỷ

      4 tỷ 27 m2 148,15 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc hẻm 2.6m nhà gồm có 1 trệt 1 lầu 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh. DT: 3x9m - 27 mét vuông. diện tích sử dụng:...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Trương Quốc Dung - 10 - Phú Nhuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Kết cấu : 1 trệt 2 lầu sân thượng sau. Công năng : 3 PN ( 2 phòng master ), 4 nhà vệ sinh, Phòng khách, Bếp, sân thượng, giếng trời thoáng cả...
      Đường Trương Quốc Dung, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 49 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 49 m2 62,25 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Phan Xích Long P. 2 Q. Phú Nhuận.+DT:49m²(4,5*11m) + Nhà 1 trệt 2 lầu,2 PN, phòng khách, bếp, 2 phòng vệ sinh, logia rộng.Hẻm 3m +...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2, giá 4,09 tỷ

      4.09 tỷ 50 m2 81,8 triệu/m2
      Nhà quá đẹp vào là ở liền.+ Vị trí: Đường Hương Lộ 2 - P. BTĐA - Q. Bình Tân.+ DT: 4m x 12,5m. Nhà 1 trệt, 1 lầu đúc thật BTCT: 2 PN, 2  toilet, logia...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Hòa Hưng - 12 - Quận 10, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 45 m2 110,89 triệu/m2
      Gấp bán Nhà H3G Hòa Hưng Q10, Ngang 3,4 x 13m.- liên hệ 0902 593 ***, Zalo 0343 671 *** gặp Phúc xem nhà trực tiếp.==========- Vị Trí:+ Hẻm trước nhà 3m...
      Đường Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.