Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 81 m2 53,09 triệu/m2
      CHƯƠNG TRÌNH ĐẶC BIỆT MỪNG XUÂN GIÁP THÌN DÀNH CHO DIAMOND ALNATA PLUS + DIAMOND CENTERY KH dễ dàng chọn: Thong thả TT: Chỉ cần TT 15 phần trăm nhận...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      Bán căn hộ góc số 12 khu sân bay- DT 95 mét vuông - 3 phòng ngủ 2 phòng ngủ - logia hướng Đông Namđc: 104 Phổ Quang, P. 2, Q. Tân...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 106 m2 42,46 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, chung cư cho 3 thế hệ ở, hoặc có thể cho thuê (cửa đi riêng).Nội thất đc chăm chút tỉ mỉ, và...
      Dự án Valeo Đầm Sen, Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư Sunrise Riverside Novaland - LK Phú Mỹ Hưng Q7.căn hộ chung cư thiết kế: 70m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet - view...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 201 m2, hướng Bắc tại Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 201 m2 14,93 triệu/m2
      B.án nền thổ cư SHRDT 201m có 118m thổ cư(8.1x25) MT đường nhựa Tân LongGần chợ, cầu Tân Bửu.Cách đường dẫn cao tốc 3 kilomet.KDC hiện hữuGiá chỉ 3tỉ...
      Đường Tân Long, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 162 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 162 m2 25,93 triệu/m2
      Đất hẻm ô tô tới đất Đường Đào Sư Tích, Phước Lộc,Nhà Bè DT: 5.4x30m. Giá: 4.2 tỉ.( Bớt lộc cho ACE thiện chí mua).Gặp An xem đất số điện thoại:0332...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,36 tỷ

      4.37 tỷ 0 m2
      - Tên TS: Thửa 907 với tổng DT 85,6m2 đất ở tại đô thị, kích thước 6.64m x khoảng 12.98m. Hướng: Bắc. Đất trống. Hồ sơ pháp lí: GCN quyền sử dụng đất đầy...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Công Ty Quản Lý Nợ Và Ktts Ngân Hàng Quốc Tế Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Hòa Bình - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet.DT: 84m2.Giá chỉ: 3,5 tỉ.pháp lí hợp đồng mua bán. NH hỗ...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, hướng Đông, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 49 m2 67,35 triệu/m2
      BÁN CĂN TRỆT, EMERALD CELADON AEON MALL TÂN PHÚ. DT 49m², GIÁ 3.3TY. CHO THUÊ NGAY 12 tr. nội thất đầy đủ, THUẬN LỢI MỞ shop, MỞ LỚP HỌC, SPA, ...CÓ SẴN...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,97 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.97 tỷ 73 m2 54,39 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The Botanica - Novaland.- DT: 73 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- full nội thất đẹp kèm hình đăng bên dưới.-...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 67 m2, mặt tiền 4m tại Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 67 m2 50,75 triệu/m2
      Đất đẹp lô góc ngay hẻm 12m oto tránh 131 Trần Thị Hè, trung tâm Q. 12.* DT sổ: 67m. Công nhận đủ.* Xây dựng đc 4 tầng, tiện làm văn phòng công ty, nhà ở.-...
      Đường Trần Thị Hè, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      * Đăng tin nào thật tin đó - không đăng tin ảo.* Sàn bất động sản tư vấn môi giới đầu tư chuyên nghiệp - hết hàng gỡ tin - thông tin giá toàn bộ trực tiếp...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      - Cần bán nhanh chung cư dự án Q2 Thảo Điền (Terrace), P. An Phú, TP Thủ Đức, TPTp HCM.- DT: 50 mét vuông - 1  phòng ngủ, 1 WC.- Hiện trạng:...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      Rổ hàng cần bán các chung cư Resgreen.đc: 7A Thoại Ngọc Hầu, Hòa Thạnh, Tân Phú.1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh: Giá: 2,8 tỉ.2 phòng ngủ -...
      Res Green Tower, 7A, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu lô đất nền 80 m2 tại Đường Hồ Văn Tư - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      - Bán mảnh đất đẹp ngay Hồ Văn Tư chợ Thủ Đức P. Trường Thọ, TP Thủ Đức, ô tô tận nơi ngay ủy ban nhân dân P. Trường Thọ.- DT: 80m2 (4*20m) sổ...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 64 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 64 m2 62,5 triệu/m2
      Bán miếng đất hẻm xe hơi 6m Gần ngã 4 Tô Ngọc Vân Giao Với Phạm Văn Đồng TP Thủ Đức.- Vị trí: hẻm ô tô vào 1 sẹc chừng 60m - KDC hiện hữu.- DT: 4x16m...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Nhà Đất Giá Rẻ Tp Hcm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Luông - Quận 6, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 3m đường Nguyễn Văn Luông, P. 12 Q. 6.DT: 3.2m x 11.4m, công nhận 35m2.Hiện trạng nhà: Trệt, 2 lầu, 3 PN, 3  toilet, sân thượng nhỏ.Vị trí...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Chí - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 53 m2 93,4 triệu/m2
      Nhà khu phân lô 53m2, Lê Văn Chí, Linh Trung, chỉ 4.95 tỉ.Khu phân lô, đã xây full, đường nhựa rộng 4m.Thông số cực chuẩn: 53m2 (4mx13m).Kết cấu: 3 tầng,...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.