Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 4,22 tỷ

      4.22 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN ĐẬU 40,1m² ( 4M x 10,1M ), 2 TẦNG, P. 11, CHỈ 4,22 tỉ + Mô Tả :+ DT : 4m x 10,1m = 40,1m²+ Kết Cấu : 1 Trệt, 1 Lầu, 2 phòng ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4,21 tỷ

      4.21 tỷ 40 m2 105,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG PHAN VĂN TRỊ 40m² ( 4M x 10M ), 2 TẦNG, P. 11, CHỈ 4,21 tỉ + Mô Tả :+ DT : 4m x 10m = 40m²+ Kết Cấu : 1 Trệt, 1 Lầu, 2 phòng ngủ, 2WC+...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, 33 m2 tại Đường 16 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 33 m2 101,52 triệu/m2
      + Kế bên White Palace Phạm Văn Đồng.+ DT 4,8 x 7m. pháp lí chuẩn, công chứng ngay.+ Kết cấu 1 Trệt, 1 Lầu, 2 PN.+ Nhà mới, vô ở ngay.+ Tiện ích bủa vây,...
      Đường 16, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - 10 - Quận 10, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 52 m2 91,35 triệu/m2
      Bán nhà gấp đường Lê Hồng Phong 52  mét vuông giá 4,75 tỉKết cấu: 1 trệt,1 lầu, 2 PN và 2  toiletSổ vuông hoàn công đầy đủ, pháp lí sạch, sổ ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,65 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 96 m2 38,03 triệu/m2
      Ngày đăng: Hôm nay.căn hộ chung cư nằm ở tầng 5, tòa căn hộ A, Dự án Flora Novia MT Phạm Văn Đồng, ngay ngã 4 Đào Trinh Nhất - Phạm Văn Đồng, di...
      Dự án Flora Novia, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Tâm Phương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường D1 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 80 m2 43,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư Florita KĐT Him Lam P Tân Hưng Q7.Em cần bán ngay chung cư.Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet, đầy đủ nội thất.giá cần tiền...
      Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      Precia là "viên ngọc quý" đón trọn nhịp sống phồn vinh, khởi sinh mạch đập thịnh vượng. Tòa tháp căn hộ chung cư 23 tầng, đẳng cấp, tinh tế đến từng chi...
      Căn hộ Precia Quận 2, số 24, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4,2 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 52 m2 80,77 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 1 PN giá siêu mềm.nội thất đầy đủ.View sông và công viên.giá tốt nhất thị trường.Tuyên bố nói không với tin giả để đỡ mất...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 84 m2 44,65 triệu/m2
      chung cư Vincom Plaza - Saigonres Plaza 188 Nguyễn Xí, Chi tiết như sau:- DT 84m gồm 3 PN, 2  phòng vệ sinh, có nội thất- chung cư góc có 2 mặt...
      Dự án Saigonres Plaza, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Harmona đường Trương Công Định, Q. Tân Bình.- DT 80m, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, view đẹp, thoáng mát, có siêu thị, hồ bơi,...
      Dự án The Harmona, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 92 m2 46,74 triệu/m2
      Em Trần Hân xin cập nhập rổ hàng mới nhất tháng 12/2023.Khu Diamond Alnata.+ 85m 2 phòng ngủ + 2 toilet, Nhà trống chủ đầu tư, giá 4.3tỉ (bao...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      2 phòng ngủ cắt lỗ sâu nhất Beverly giá 3.8 tỉ bao hết thuế phí. căn hộ góc, Hướng ĐN view hồ bơi nội khu đẹp.L/H: 0942 988 *** / 0942 988 ***Như...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,45 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      4.45 tỷ 84 m2 52,98 triệu/m2
      Tại sao phải di chuyển một đoạn đường dài để đến những địa điểm vui chơi có tiến tại TP như Q. 1, Q. 2, Q. 10khi chỉ với 4.45 tỉ anh chị có thể mua một ...
      The Everrich Infinity, 290, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Hưng Vượng 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 97m2, có lửng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Nhà đẹp, view nội khu thoáng...
      Dự án Hưng Vượng 3, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Chính bán định cư nên muốn bán gấp trong tháng, mới cập nhật:- DT: 75m2.- Với 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Nội thất gần đầy đủ.- Tầng cao.-...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Mizuki Park view kênh đào, 2 PN, 2 WC.Giá: 3 tỉ có thỏa thuận.sổ hồng riêng trao tay, khách vô ở ngay.Tầng trung thoáng mát, view...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ ra hàng nhanh căn hiếm nhà thô duy nhất tại The Botanica 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 98m2 giá chỉ 5.0 tỉ bao hết thuế phíHỗ trợ...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,15 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 61 m2 51,64 triệu/m2
      - DT 61 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh có ban công thoáng mát.- Nội thất hoàn thiện cơ bản: Full sàn gỗ, thiết bị chiếu...

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.