Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.695 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tôn Đản - 13 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ Copac Square, Q. 4.- Tổng DT: 90m.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Giá: 3.3 tỉ.- pháp lí: SHR chính chủ, sở hữu...
      Dự án Constrexim Copac Square, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      Em mới cập nhật đc hôm nay Căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá siêu mềm nhất thị trường ở ICON 56.- Loại căn: 2 phòng ngủ 2 phòng ...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng mặt tiền 4m tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU CHỔ Ở TRUNG TÂM GIÁ SIÊU TỐT LUÔN.GẤP giá siêu mềm hạ mạnh còn 4,1 tỉ - bán nhanh đất Đường số 7, P. Linh Trung, Tp Thủ Đức - Dt...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thị Giây - Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà SHR 1 trệt 1 lầu giá rẻ 1/ Phạm Thị Giây, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, kế bên Q12.DT: 54,5 mét vuông 4mx13m 1 trệt 1 lầu có giấy phép XD sổ...
      Đường Phạm Thị Giây, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Nhà căn hộ góc 2 MT., Nhà đẹp vị trí đẹp hẻm ô tô., Phạm Văn Chiêu, P14, Q. Gò Vấp., 3,5x11m đúc kiên cố 1 tấm., BTCT nhà cấp 3,., 2 phòng ngủ,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      - Nhà Phạm Thế Hiển, P7, Q8, khu hiện hữu. không quy hoạch. Đông Nam. căn hộ góc 2 MT hẻm 3m, rất thoáng mát, 3  phòng ngủ có cửa sổ riêng từng...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 70 m2 45 triệu/m2
      Nhà (4,06*17m)hẻm rộng và thông thoáng ở đường Phạm Thế Hiển P7 Q8, sổ hồng riêng, không quy hoạch! Tương lai mở đường nhà ra MT đường 20m view sông ! (Đã...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố 3 PN - hẻm thông.Vị trí: Phạm Văn Chiêu - P. 14 - Gò Vấp.Giá 3 tỉ 880 (TL Nhẹ).DT: 3.15m x 10m.Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.Gồm 3...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 44 m2 112,5 triệu/m2
      LÊN SÓNG nhà mặt tiền GIÁ RẺ TRỤC ĐƯỜNG QUANG TRUNG P. 8 GÒ VẤP •••—————••••••—————•••Giá: 4,95 tỉ thỏa thuận chính chủ __Vị Trí: trục đường Quang Trung...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đường Phan Huy Ích - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 0 m2
      Lên sóng cặp siêu phẩm xây mới 100 phần trăm - đường ôtô! Toạ lạc trục đường Phan Huy Ích, P. 14, Gò Vấp.Giá 4,95 tỉ thỏa thuận chính chủ.DT: 3.5m x...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 140 m2 26,43 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm ô tô Lê Văn Lương Nhơn Đức Nhà Bè, DT 5x28m, 140 mét vuông, 3,7 tỉ.- Vị trí: Hẻm 5m 1 sẹc Lê Văn Lương xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LUNG LINH - hẻm ô tô-vuông vắn. Vườn Lài 40m (4 x10), nhỉnh 4 tỉ P. Phú Thọ Hòa Q. Tân Phú, - Gần MT, ô tô tới cổng.- Nhà đẹp mới nội thất lung...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Mã Lò - Bình Tân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm đường Mã Lò, BTĐA, Bình Tân.- Hẻm 5m ô tô đỗ cửa.- DT: 4x12,6m công nhận đủ 50,4m2 đất ở tại đô thị.- Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu.- sổ hồng chính...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 55 m2 76,37 triệu/m2
      Bán nhà khu Bàu Cát - 1 lầu - 55 mét vuông - sổ hồng riêng 1 đời chủ - giá đầu tư.DC: Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10, Tân Bình.DT: 3,9 x 14m, sổ hồng ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 75 m2 tại Đường Thạnh Xuân 23 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      DT: 75 mét vuông (4x19) vuông vắn. Thiết kế: 2 tầng 4  phòng ngủ, 2  toilet, phòng khách, bếp, bạn công, đủ công năng. hẻm xe hơi thông...
      Đường Thạnh Xuân 23, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 4 tỷ

      4 tỷ 54 m2 74,08 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm, xây dựng 03 tầng, gần trường học, siêu thị, chợ... Tiện ích sinh hoạt, DT 54m2, DT đc cấp phép xây dựng 49m2, tổng DTXD 131,5m2.liên lạc...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 48 m2 tại Đường Trường Sa - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      - Vị trí: Khúc đầu Trường Sa - Phạm Văn Hai, khu vực dân trí cao, hàng xóm toàn cán bộ, công chức, hẻm sạch đẹp, an ninh.- DT: 48m nở hậu tài lộc.- Nhà 1...
      Đường Trường Sa, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 49 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thống Nhất - 15 - Gò Vấp, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 49 m2 67,35 triệu/m2
      - DTCN 49 mét vuông, nở hậu phong thủy, quy hoạch rõ ràng, không lộ giới- Kết cấu 2 tầng 3  phòng ngủ, logia thoáng mát- Vị trí nhà nằm trên...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.