Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 79 m2 43,04 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Lucky Palace, Q. 6.đc: 50 Đường Phan Văn Khỏe, P. 2, Q. 6, TP.HCM.DT: 79m2, 2 PN 2 phòng vệ sinh, view đẹp.giá: 3.4 tỉ. Có...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất xịn xò. Giá:...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 50 m2 91 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh 50 mét vuông.Đang có hợp đồng thuê 2 năm.Giá bán ngay chỉ 4,55 tỉ net.
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Sở hữu căn 2 phòng ngủ view sông - Tháp 5 Masteri Thảo Điền.---- giá chỉ còn 5,xxxx tỉ (X rẻ nhất thị trường).- Nội thất thiết kế tỉ mỉ, nhà đẹp đc...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Vừa giá ngợp - Vừa sổ liền tay!Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 81m2.Giá 4.8 tỉ (102 phần trăm).Sổ liền tay.đầy đủ nội thất y hình...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 150 m2 28,67 triệu/m2
      CĐT còn dư một căn cần bán nhanh penthouse nhà trống.tòa căn hộ B2.Hiện hàng còn hàng.115 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá...
      Dự án Samland Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh
      C
      Hoàng Long _ Chuyên Topaz Elite - City Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 0 m2
      sang nhượng căn hộ chung cư tại Masteri Thao Dien - L/H để có những căn giá mềm trên thị trường.Thắm 0384 329 ***whatsapp, zalo, viber).DT 56.35m2.giá...
      T
      Trần Diệp Hồng Thắm Hơn 1 năm trước

      Bán căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,15 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 82 m2 50,61 triệu/m2
      Cần tiền, nên bán căn hộ chung cư Riverside Risedence số 192 đường Nguyễn Lương Bằng tọa lạc ngay khu Nam Viên Phú Mỹ Hưng Q. 7. DT 82 mét vuông, 2...
      Riverside Residence, số 192, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 72 m2 tại Trung Mỹ Tây - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 72 m2 47,92 triệu/m2
      miếng đất 6x12M Ở TRUNG MỸ TÂY Q12 - SAU LƯNG trường Trung học phổ thông TRẦN CAO VÂN - ĐƯỜNG XE TẢI 8M TRẢI NHỰA.GIÁ : 3,45 TỈ - TL.- Vị trí : Đường...
      Đường Trung Mỹ Tây, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,85 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 84 m2 45,84 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Celadon City, căn hộ góc 2  phòng ngủ lớn nhất.* DT: 84m2 (2 phòng ngủ + 2 toilet + 01 kho).* đầy đủ nội thất cao...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 110 m2 28,19 triệu/m2
      Bán giá thật 100 phần trăm nhà đẹp gấp chính chủ cần bán CC Hoàng Anh Gia Lai 1, MT đường Lê Văn Lương, Q. 7.- Nhà đẹp, view đẹp, xem nhà dễ.- DT:...
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai 1, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Phường 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 80 m2 41 triệu/m2
      NH thanh lý 5 nền giá 3.28 tỉ nằm trục đường Lê Quý Đôn,Q3,80m2 sổ hồng riêng sang tên ngay đường nhựaBán đất MT đường Lê Quý Đôn, P. 6, Q. 3 ngay MT...
      Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 119 m2 32,36 triệu/m2
      Do kẹt tiền nên cần bán nhanh căn hộ chung cư lầu cao Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh full toàn bộ nội thất.Giá 3,85...
      Dự án Căn hộ Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 128 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 128 m2 32,82 triệu/m2
      + Bán miếng đất ngay MT KD Đường Lê Văn Sỹ - P. 1 - Tân Bình.+ Cách MT Hoàng Văn Thụ tầm 2phút+ Đối diện Trường mẫu giáo, ngay Toà nhà Olic Building+ DT:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,5 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      The Privia là dự án chung cư thứ 4 của CĐT thuộc tập đoàn Khang Điền uy tín.Ngay ngày chào bán đầu tiên 25.11 hơn 90 phần trăm giỏ hàng đã tìm đc...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,06 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.06 tỷ 90 m2 34 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng, em cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư Q. 6 mới nhận bàn giaoDT: 90 mét vuông,3 phòng ngủ/2wcgiá 3.060 tỉ, đúng...
      Dự án Viva Riverside, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 90 m2 33,89 triệu/m2
      Em cần chuyển nhượng lại chung cư The Western Q. 6, căn hộ góc thoáng rộng.DT: 90m2,3 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh.giá: 3.050 tỉ, giá không...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 78 m2 51,29 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Hưng Phúc, Phú Mỹ Hưng Q. 7 giá cực rẻ thị trường.- DT 78m2 thiết kế gồm 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- sổ hồng ...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.