Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.692 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 68 m2 tại Đường Thạnh Lộc 29 - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 68 m2 66,18 triệu/m2
      Bán ngôi nhà trệt 2 lầu Thạnh Lộc 29, gần ngay chợ Cầu Đồng. Vị trí giáp ngã tư ga nên tiện đi về Gò Vấp và các Q. trung tâm.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Thạnh Lộc 29, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Hai - Tân Bình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 25 m2 128 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ 2 - Phạm Văn Hai Tân Bình - hẻm ô tô - 3mx9m, 25 mét vuông - 3 tầng - sổ vuông vức đẹp.Mô tả:+ Trung tâm ngay Q. 3, Tân Bình, Phú Nhuận.+...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bành Văn Trân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 25 m2 172 triệu/m2
      Giáp Q. 10 - Bành Văn Trân - 3,2mx8m, 25m2 - hẻm oto - một căn ra MT - chỉ 4 tỉ 3.+ Hẻm oto đậu cửa, một căn ra MT.+ Vị trí sát bên Q. 10 Q. 11 Q. 3 Q....
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 50 m2 tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      Vị trí: Đường số 59, P. 14 GV.DT: 5x10m, DTCN gần 50m2.Công năng: Gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Hẻm 3m, cách 10m ra hẻm xe hơi.Tặng nội thất...
      Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tăng Nhơn Phú B - Quận 9, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      DT: 60m2 (4.5m x 13.2m).Kết cấu nhà mới 1 trệt, 2 lầu đẹp không tì vết, bao gồm 4 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp.Nhà MT đường 102 xe tải tránh,...
      Đường Số 6, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2 tại Đường Bình Long - Tân Quý - Tân Phú, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 64 m2 76,57 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp - hẻm oto - gần MT - khu vip Tân Phú - 2p ra Aeon Mall - 2 tầng - 64 mét vuông - 3  phòng ngủ - chỉ 4.9 tỉ.- Bình Long...
      Đường Bình Long, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Lên sóng chiếc siêu phẩm mới toanh.Vị trí Phạm Văn Chiêu - P. 14 - Gò Vấp.DT: 3.55m x 10m.Xây dựng 1 trệt 1 lầu. Công năng: PK, bếp, 2 phòng ngủ, 2...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 63 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 63 m2 68,26 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 1 lậu, nằm trong KDC yên tĩnh hiền hoà.- DT ngang 5,3m x 12 dài.- sổ hồng riêng hoàn công chuẩn công chứng ngay.- Liện hệ xem nha xem sổ: Em...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Dương Lân - Quận 8, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 42 m2 98,81 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm 4m đường Âu Dương Lân, P. 3, Q. 8.+ DT 3,5mx12m, đúc 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.+ Nhà mới dọn vô ở ngay, hẻm...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thạnh Xuân 22 - Quận 12, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,58 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà 1 trệt 2 lầu đường Thạnh Xuân 22, P. Thạnh Xuân, Q. 12.- DT: 4x13m thổ cư đủ.- Xây 1 trệt 2 lầu, kiểu hiện đại, khu căn...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 68 m2 tại Đường Thạnh Lộc 29 - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 68 m2 66,92 triệu/m2
      - Kẹt tiền bán ngay nhà chính chủ 1 trệt 2 lầu đường Thạnh Lộc 29, P. Thạnh Lộc, Q. 12.- DT: 4m x 17m.- Kết cấu 1 trệt 1 lửng 3 lầu 4 phòng ngủ...
      Đường Thạnh Lộc 29, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường 7A - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 60 m2 78,34 triệu/m2
      căn nhà phố khu Kênh Nước Đen, 2 tầng, 60m2, Đường trước nhà 8m, xe tải thông. Chỉ 4tỷ7 bớt lộc.- DT 60m2, 4x15m, 2 tầng kiên cố.- căn nhà phố xe tải...
      Đường 7A, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 189 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đinh Đức Thiện - Tân Quý Tây - Bình Chánh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 189 m2 18,52 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán dãy nhà trọ 9 căn tổng 189 mét vuông thuộc xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, TP. Tp HCM.Thu nhập gần 20tr/tháng, khu dân đông, đường...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,03 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.03 tỷ 80 m2 50,38 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhanh căn Sky Center 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, giá chỉ 4.030 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, không thiếu bất cứ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn giá 3,4 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 0 m2
      chính chủ thiện chí! bán ngay chung cư Studio DT lớn.Thông tin chung cư:- DT tim tường - thông thuỷ (m2): 49.74 - 45.37.- Hướng cửa sổ: Nam mát mẻ cả...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,75 tỷ tại Phố Nguyễn Xí - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 66 m2 56,82 triệu/m2
      DT: 66 mét vuông, có 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.giá 3.750 tỉ đã bao gồm mọi loại thuế phí chuyển nhượng, giá tôi bán rẻ hơn giá thị...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 52 m2 59,62 triệu/m2
      Em bán gấp căn Eco Green 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 95m2 4,7 tỉ, L/H 0932 139 ***.Siêu tiện ích tiện lợi 3 tầng TTTM - fitness, hồ bơi, khu vui...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trương Công Định - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ The Harmona, đường Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình, HCM.- DT 78 m, 2 PN, 2  phòng vệ sinh,- chung cư an ninh, dân trí...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.